[Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Mai em có buổi hội thảo nên chắc không đi được mất rồi.

Minhsur

Banned

Các bác miền Bắc có dịp vào Sài Gòn xin ghé tệ xá để Trương Lê được dịp 'hầu hạ " các bác nhé !
Còn showroom tại Hà Nội là đây, toàn bộ đội ngũ nhân viên đều từ Miền Nam ra, rất chân phương...
Chúc mừng Trương Lê, hy vọng TL là nơi tin cậy để anh em tới lui.

Minhsur

Banned

Chiều mai có bác nào rỗi lên Nam Phú nghe thử mấy sản phẩm mới về không ạ?
Chiều mai có em và bác Buixuananh74 mới ở nước ngoài về.
Em mới ngồi với một bác và biết NP có khá nhiều hàng mới về.

C_Pham

Well-Known Member

Chiều mai có em và bác Buixuananh74 mới ở nước ngoài về.
Em mới ngồi với một bác và biết NP có khá nhiều hàng mới về.

Vậy hẹn các bác 2h chiều mai nhé.

do_long_khach

Well-Known Member

Để em xin phép vợ xem có được góp mặt ko

Được Bác Minhsur nhiệt tình, em đã đến được với NP. Bác Dũng cho thử nhiều sản phẩm, lại được giao lưu với nhiều bác khác nữa. Một buổi chiều vui và nhiều thông tin. Thanks các bác nhé.

tktn

Hên xui bác ơi

Minhsur

Banned

Được Bác Minhsur nhiệt tình, em đã đến được với NP. Bác Dũng cho thử nhiều sản phẩm, lại được giao lưu với nhiều bác khác nữa. Một buổi chiều vui và nhiều thông tin. Thanks các bác nhé.

Chơi cho vui thôi bác ơi, tiền đâu mà chơi mấy thứ đồ khủng được nghe chùa hôm đó.
Bác đi chưa, hay còn ở VN?

Em đi rồi bác ạ.
Đúng là mấy món đó khủng thật. Nghe giao hưởng cứ như có dàn nhạc đủ chơi trước mặt vậy. Bây giờ nghe chùa, nhưng cũng là cái mục tiêu để cố tiệm cận!
Kính Bác.

C_Pham

Well-Known Member

Em đi rồi bác ạ.
Đúng là mấy món đó khủng thật. Nghe giao hưởng cứ như có dàn nhạc đủ chơi trước mặt vậy. Bây giờ nghe chùa, nhưng cũng là cái mục tiêu để cố tiệm cận!
Kính Bác.

Em thì chỉ đến nghe chùa thôi chứ trong tương lai gần chưa dám mơ đến mấy em chân dài đó.

C_Pham

Well-Known Member

Chiều mai Bác nào rỗi thì lên Nam Phú nghe ké mấy cặp loa khủng mới nhé.

dta

Member

Em đang định đầu tư tầm 25tr cho bộ âm thanh cho phòng ngủ với các tiêu chí như sau:
1. Em chỉ thích nghe nhạc không lời là chính, pop ballast thì thi thoảng (5-10%)
2. Phòng ngủ của em tầm 20m2
3. Dây tín hiệu và dây loa loại nào
4. Em có thể nghe nhạc từ HDplayer hoặc ổ đĩa ngoài không?

Em là dân mới nên các bác tư vấn hộ để em tham gia và cải thiện cái tai trâu với.

Cám ơn các bác

Re: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

có bác nào ở Hà nội dư dùng hay muốn thanh lý...Receive Yamaha Dsp Z9 hay Yamaha Dsp Az1 thì inboc em nhé.

chienchoe

Member

Em là thành viên cũ tuy là cũ nhưng so với nhiều bác thì vẫn là thành viên mới vì em thỉnh thoảng mới vào diễn đàn đọc bài về: phim, hình ảnh, kok...về vi tính em còn biết tí chứ về dàn dân dụng em mù tịt à.
Mấy hôm trước em lọ mọ vào box kok rồi vào box cả nhà hát rồi up bài cho nhau nghe. Thấy bác Minhsur up bài hát em xem hay hay, lại thấy có cả dàn kok nữa, em nhìn chữ kí vào đọc mấy bài của bác mất khoảng 5 ngày mới hết( vì lúc nào online được thì em mới vào đọc được).
Em có đôi lời chia sẻ với anh em có gì không phải anh em bỏ qua cho:
Em cũng có sở thích giống các bác: nghe nhạc, xem phim, kok...... nhưng em mù tịt về dàn dân dụng nhé, thỉnh thoảng tụ tập anh em ra quán hát tí rồi về.
Hiện tại do điều kiện kinh tế có hạn e chỉ dùng bộ loa Z5500 + đầu HD. Em có 6TB ca nhạc, phim... phim HD, full HD thì em ít hơn, em toàn phim avi,dvdrip...
Do em thích xem phim ngày xưa, nên e có rất nhiều phim lồng tiếng ngày xưa những năm 1980-2000 như phim XHD Hồng Kong, phim kiếm hiệp, Tuyển tập Châu Tinh Trì, Chung Tử Đơn, JacKyChan, Lý Liện Kiệt.....bác nào thích copy gì vứt hdd qua em copy free cho a e.
Do đặc thù công việc nên em chỉ nghe nhạc + xem phim trên vi tính là nhiều toàn dùng loa vi tính x2 2.1, m900 4.1... Có bộ loa z5500 + đầu HD thì cắm ở nhà thỉnh thoảng rảnh mới xem phim, nghe nhạc. Còn đâu 2 thằng ku con nhà em chiếm xem hoạt hình suốt, trước hoạt hình em hay load ở trên mạng vào hdd, sau tivi em có Internet nên bọn trẻ con xem trên youtobe. Lúc thì xem đầu youtobe, đầu hd..( lên mạng có nhiều phim hoạt hình load về hay lắm mà youto không có đâu cả nhà).
Thời gian đầu chơi phim Hd, em toàn đi mua phim về sau mò mẫm em mới biết lên mạng load phim + ca nhạc về ở trang này nhé cả nhà: HDVNbits.Org :: Torrents
Lúc em mới chơi toàn bị band mấy cái ID về sau mãi mới không bị band. Chơi ở đây có nhiều cái hay lắm, nhà mình thích phim gì, nhạc gì....... trên này có gần như đầy đủ nhiều lúc có trước bên ngoài shop mới có bán cd.
Em cũng có mong muốn có 1 giàn: vừa nghe nhạc, xem phim, hát hò..... 1 phần do nhà em chật với lại nhà cũng chưa đâu vào đâu, nhiều lúc muốn sắm 1 bộ kok về hát. Em đã chu du qua box về kok, âm thanh tìm hiểu đúng như kiểu lạc vào mê cung cả nhà à, người nói này, người nói khác... chả biết nào mà lần.
Karaoke, thiết bị phòng thu

Thấy các bác hay mua đồ của bác Dũng Nam Phú, hình như em cũng biết mà biết khá rõ( có khi bác Dũng cũng nhận ra em khi nhìn thấy cái tên id này).
Lan man 1 tí vì sao em biết bác Dũng và cảm nhận của em thôi nhé không pr gì cả có gì anh em bỏ qua cho.
Em chơi với A. T( Giám Đốc Điện Tử Tiến Thành) từ hồi A T còn chưa mở ĐTTT đâu nhé cả nhà, mãi sau thì anh mới mở ĐTTT.
Em qua ĐTTT khá là nhiều và ở đó cũng biết được A. Dũng, A. Hà, em Trung, Việt Anh.....
Anh T( giám đốc), A Dũng, A Hà là 2 phó giám đốc của ĐTTT em chỉ biết thế ;))
Em qua đó chơi hoặc làm việc cũng hay ở đó ăn cơm với các bác, cũng được hay xem thử loa, phim, ca nhạc,kok..... thấy bác Dũng có vẻ cao cờ đánh cờ toàn win mấy ông bên cạnh.
Cảm nhận của em thấy ở đây a e sống rất tình cảm, các anh em ở đây trưa ăn cơm với nhau.
Khách đến mua gì tư vấn thử tivi,loa thoải mái,chè thuốc, cafe.... Nhiều khi hàng về nhiều mua hè thấy anh em nhiều khi bốc hàng trời nắng cởi trần trục trục, nhìn thấy bác Dũng cởi trần em hơi hốt, nhìn dáng bác dữ thế kia ...:-". Nhưng thực sự qua tiếp súc mới biết bác Dũng với tất cả anh em ở ĐTTT như nào.
Em thì từ trước đến giờ mua tivi cho nhà em + bạn bè toàn qua ĐTTT, có mấy đứa bạn nào thích mua loa em cũng toàn giới thiệu qua đó....và e thấy chưa ai chê trách hay phàn nàn gì ở đây cả.
Trước em qua đó cũng hay nói vấn đề này: Các anh bán đồ Điện Tử nhiều như này thì nên hãy lên mạng vào các diễn đàn mà lập topic bán ở đó có nhiều anh em chơi hay lên đó lắm mà chả ai lên cả :).
Về sau em qua chơi thì A Hà nghỉ thành lập công ty riêng, sau A Dũng cũng nghỉ nốt lập công ty. Nói thật đợt em qua không thấy bác Dũng đâu, em hỏi anh T là anh Dũng đâu rồi anh, anh T nói anh nghỉ rồi.
Giờ em lên đây mới biết bác thành lập Điện Tử Nam Phú ( em hỏi ngu tí ĐT Nam Phú bây giờ có phải là cái nhà kho ngày xưa em đến đó không bác Dũng nhỉ). Chú Trung kĩ thuật cũng nghỉ nốt không biết có qua anh không vì em thấy có Trung nào làm chỗ bác mà( em đọc trong bài).
Bác Dũng ngày xưa ở ĐTTT làm cũng đã có uy tín rồi giờ bác lập ra ĐT Nam Phú, bác lại lên diễn đàn....bán hàng có uy tín, lại càng có nhiều người biết ĐT Nam Phú.
Hôm nào rảnh chân thì em qua bác Dũng chơi 1 chuyến nhé.
Chúc cả nhà một này mới nhiều may mắn.
Thân !!!

ĐT Nam Phú

Well-Known Member

Em đang định đầu tư tầm 25tr cho bộ âm thanh cho phòng ngủ với các tiêu chí như sau:
1. Em chỉ thích nghe nhạc không lời là chính, pop ballast thì thi thoảng (5-10%)
2. Phòng ngủ của em tầm 20m2
3. Dây tín hiệu và dây loa loại nào
4. Em có thể nghe nhạc từ HDplayer hoặc ổ đĩa ngoài không?

Em là dân mới nên các bác tư vấn hộ để em tham gia và cải thiện cái tai trâu với.

Cám ơn các bác

Nếu bác ở HN thì kính mời bác qua em. Em sẽ ghép cho bác nghe thử theo đúng yêu cầu của bác.

ĐT Nam Phú

Well-Known Member

Thấy các bác hay mua đồ của bác Dũng Nam Phú, hình như em cũng biết mà biết khá rõ( có khi bác Dũng cũng nhận ra em khi nhìn thấy cái tên id này).
Lan man 1 tí vì sao em biết bác Dũng và cảm nhận của em thôi nhé không pr gì cả có gì anh em bỏ qua cho.
Em chơi với A. T( Giám Đốc Điện Tử Tiến Thành) từ hồi A T còn chưa mở ĐTTT đâu nhé cả nhà, mãi sau thì anh mới mở ĐTTT.
Em qua ĐTTT khá là nhiều và ở đó cũng biết được A. Dũng, A. Hà, em Trung, Việt Anh.....
Anh T( giám đốc), A Dũng, A Hà là 2 phó giám đốc của ĐTTT em chỉ biết thế ;))
Em qua đó chơi hoặc làm việc cũng hay ở đó ăn cơm với các bác, cũng được hay xem thử loa, phim, ca nhạc,kok..... thấy bác Dũng có vẻ cao cờ đánh cờ toàn win mấy ông bên cạnh.
Cảm nhận của em thấy ở đây a e sống rất tình cảm, các anh em ở đây trưa ăn cơm với nhau.
Khách đến mua gì tư vấn thử tivi,loa thoải mái,chè thuốc, cafe.... Nhiều khi hàng về nhiều mua hè thấy anh em nhiều khi bốc hàng trời nắng cởi trần trục trục, nhìn thấy bác Dũng cởi trần em hơi hốt, nhìn dáng bác dữ thế kia ...:-". Nhưng thực sự qua tiếp súc mới biết bác Dũng với tất cả anh em ở ĐTTT như nào.
Em thì từ trước đến giờ mua tivi cho nhà em + bạn bè toàn qua ĐTTT, có mấy đứa bạn nào thích mua loa em cũng toàn giới thiệu qua đó....và e thấy chưa ai chê trách hay phàn nàn gì ở đây cả.
Trước em qua đó cũng hay nói vấn đề này: Các anh bán đồ Điện Tử nhiều như này thì nên hãy lên mạng vào các diễn đàn mà lập topic bán ở đó có nhiều anh em chơi hay lên đó lắm mà chả ai lên cả :).
Về sau em qua chơi thì A Hà nghỉ thành lập công ty riêng, sau A Dũng cũng nghỉ nốt lập công ty. Nói thật đợt em qua không thấy bác Dũng đâu, em hỏi anh T là anh Dũng đâu rồi anh, anh T nói anh nghỉ rồi.
Giờ em lên đây mới biết bác thành lập Điện Tử Nam Phú ( em hỏi ngu tí ĐT Nam Phú bây giờ có phải là cái nhà kho ngày xưa em đến đó không bác Dũng nhỉ). Chú Trung kĩ thuật cũng nghỉ nốt không biết có qua anh không vì em thấy có Trung nào làm chỗ bác mà( em đọc trong bài).
Bác Dũng ngày xưa ở ĐTTT làm cũng đã có uy tín rồi giờ bác lập ra ĐT Nam Phú, bác lại lên diễn đàn....bán hàng có uy tín, lại càng có nhiều người biết ĐT Nam Phú.
Hôm nào rảnh chân thì em qua bác Dũng chơi 1 chuyến nhé.
Chúc cả nhà một này mới nhiều may mắn.
Thân !!!

Em chào bác. Em đúng là Dũng mà bác nhắc đến đấy.
Trước em ở ĐTTT, mới làm riêng được 3 năm thôi. Giờ ĐT Nam Phú em mở tại nhà em. Tuy hơi xa nhưng khá rộng rãi.
Trân trọng kính mời bác ghé thăm em nhé.
Cảm ơn bác cùng những lời tốt đẹp bác giành cho em.

Minhsur

Banned

Em cũng biết Mr. Dũng từ khi còn ở ĐT Tiến Thành. Đúng như những gì bác nói, Mr. Dũng giờ vẫn đôi lúc cởi trần bốc hàng và nhìn cũng hơi sợ...

chienchoe

Member

Em chào bác. Em đúng là Dũng mà bác nhắc đến đấy.
Trước em ở ĐTTT, mới làm riêng được 3 năm thôi. Giờ ĐT Nam Phú em mở tại nhà em. Tuy hơi xa nhưng khá rộng rãi.
Trân trọng kính mời bác ghé thăm em nhé.
Cảm ơn bác cùng những lời tốt đẹp bác giành cho em.
Bác biết em rồi còn xưng hô như vậy làm em ngại lắm bác à :-SS
Em cũng biết Mr. Dũng từ khi còn ở ĐT Tiến Thành. Đúng như những gì bác nói, Mr. Dũng giờ vẫn đôi lúc cởi trần bốc hàng và nhìn cũng hơi sợ...
Nhìn bác Dũng như thế mà bác, ai ko biết hơi ợ là đúng mà :p

C_Pham

Well-Known Member

Bác biết em rồi còn xưng hô như vậy làm em ngại lắm bác à

Trên diễn đàn xưng hô như vậy là bình thường thôi mà bác, còn ngoài đời anh em gặp nhau thì xưng hô sẽ khác ạ.

Bên trên