Đội đua F1 Torrent HD Đà Nẵng

zusuke

Ðề: Đội đua F1 Torrent HD Đà Nẵng

em thử rồi mà ta :D. con nas down xong ko truy xuất dc huh a, thử dùng web có dc ko :D

anbinhdo

Well-Known Member

Thế các Bác thử xong hết đi rồi em lấy thêm 1 em nữa :))

Tomykhoai

Active Member

em thử rồi mà ta :D. con nas down xong ko truy xuất dc huh a, thử dùng web có dc ko :D

Nó phải hiện ra thư mục torrent - done - chứa các file mình đã kéo về mới được :)) Hình như em phải tạo thêm đường dẫn nếu không win điếc luôn :D

Nó phải hiện ra thư mục torrent - done - chứa các file mình đã kéo về mới được :)) Hình như em phải tạo thêm đường dẫn nếu không win điếc luôn :D

Nếu bác dùng FW gốc của nó thì vào win gõ ip sẽ ra mấy cái thư mục chia sẽ. Nếu dùng transmission thì xem lại file setting nhiều khi nó down xong nhưng không set cho nó chuyển qua thư mục done(...) mà thư mục này không share thì sẽ hông thấy. Trường hợp dùng FW gốc của buffalo thì dùng webui để share. Nếu dùng debian thì dùng samba để chia sẽ thư mục đó ra.

Tomykhoai

Active Member

A Serbian Film Unrated 720p Bluray DTS x264 EucHD

A Serbian Film đã bị từ chối trình chiếu trong năm nay tại sự kiện Film4 FrightFest khi phiên bản của nó có tới 49 cảnh bị cắt. Phần lớn cảnh bị cắt đều nhạy cảm và vô cùng tàn bạo về câu chuyện của một cựu ngôi sao khiêu dâm người Serbia trở lại với ngành sản xuất phim sex. Các nhà chức trách người Anh thuộc BBFC (Bristish Board of Film Classification: hệ thống phân loại phim ở Anh) đã cắt tổng cộng 3 phút 48 giây gồm nhiều phân đoạn trẻ em quan hệ tình dục, cũng như vấn đề bạo lực tình dục được đưa vào phim.

Mặc dù đạo diễn Srdjan Spasojevic có nói, bộ phim là cách ẩn dụ về tình trạng của đất nước nơi ông sống nhưng BBFC vẫn ra quyết định rằng bộ phim đã đi quá xa, không phù hợp với cả những người trên 18 tuổi.

Nguồn HDVNBits :: Log in

anbinhdo

Well-Known Member

Chà phim này thấy có + thì em không đua được , Bác Khoai đua với các anh em khác đi .Gặp lại đường đua sau ;;)

Tomykhoai

Active Member

Chà phim này thấy có + thì em không đua được , Bác Khoai đua với các anh em khác đi .Gặp lại đường đua sau ;;)

chống chỉ định với + hihi :))
Bác phải làm 1 cái NAS khác chuyên ngành + + + dành riêng cho 2 vợ chồng xem thôi không cho mấy Mini tham gia mới được :))

sawyer8x

Member

A Serbian Film Unrated 720p Bluray DTS x264 EucHD

A Serbian Film đã bị từ chối trình chiếu trong năm nay tại sự kiện Film4 FrightFest khi phiên bản của nó có tới 49 cảnh bị cắt. Phần lớn cảnh bị cắt đều nhạy cảm và vô cùng tàn bạo về câu chuyện của một cựu ngôi sao khiêu dâm người Serbia trở lại với ngành sản xuất phim sex. Các nhà chức trách người Anh thuộc BBFC (Bristish Board of Film Classification: hệ thống phân loại phim ở Anh) đã cắt tổng cộng 3 phút 48 giây gồm nhiều phân đoạn trẻ em quan hệ tình dục, cũng như vấn đề bạo lực tình dục được đưa vào phim.

Mặc dù đạo diễn Srdjan Spasojevic có nói, bộ phim là cách ẩn dụ về tình trạng của đất nước nơi ông sống nhưng BBFC vẫn ra quyết định rằng bộ phim đã đi quá xa, không phù hợp với cả những người trên 18 tuổi.

Nguồn HDVNBits :: Log in

cái này 21+ lận anh ơi

anbinhdo

Well-Known Member

Nas 650K - ADSL có vẻ khủng khiếp quá .Đúng pro luôn ;;)
--------------------------
Uploaded torrents
[View full list] Uploaded 1 torrents
--------------------------------------------------------------------------------
Seeding now
[View full list] Seeding 224 torrents now
Delete "dead" connections
--------------------------------------------------------------------------------
Downloading now
[View full list] Downloading 5 torrents now
Delete "dead" connections
Completed torrents
[View full list] Completed 229 torrents

Tomykhoai

Active Member

em xin POST ảnh những lúc đường truyền bị đơ :))

ghexu

Member

Chứ em load cái chi mà ghê ri Quý (ljonh3art) [-X[-X

Sara Jean Underwood Playboy's Yoga

Tomykhoai

Active Member

Chứ em load cái chi mà ghê ri Quý (ljonh3art) [-X[-X

Sara Jean Underwood Playboy's Yoga

chú nhầm rồi Anh kéo đấy keke +30 có xem được huống hồ mấy cái tập Yoga không mặc quần thì là cái gì đâu :D

Bên trên