Đón năm mới 2015 chơi gì? Ở đâu?

nongdanchandat

Ðề: Re: Ðề: Đón năm mới 2015 chơi gì? Ở đâu?

Em cũng có théc méc giống đại ca, tổ chức ở mấy quán bar hay nhà hàng sang sang tính tiền nặng nặng anh em mình chiến không nổi, toàn hũ hèm uống không tới không sướng.

Đương nhiên là tốn rồi. Nhưng hủ hèm để khi khác, năm mới lai rai tận hưởng thòi khắc giao niên chứ các bác.

chippu

Ðề: Đón năm mới 2015 chơi gì? Ở đâu?

Heniken lúc nào cũng vào cửa tự do mà. Có năm nào có vé đâu.

tổ chức ngoài hồ Thiền Quang làm gì có vé bác ui, ai tới trước thì giành chổ đẹp thôi, anh em nào ở Hà Nội chuẩn bị tinh thần tối chiến nào

See

Member
Re: Ðề: Đón năm mới 2015 chơi gì? Ở đâu?

tổ chức ngoài hồ Thiền Quang làm gì có vé bác ui, ai tới trước thì giành chổ đẹp thôi, anh em nào ở Hà Nội chuẩn bị tinh thần tối chiến nào

Heniken là free hết mà. Thích còn gì bằng.

nongdanchandat

Qua năm mới rồi, các bác đón giao thừa thế nào. Bác nào ơ HN cho cái phái bỉu cảm tưởng đi nào.

tumanantruy

Đón giao thừa vui không các bác, em ngủ khì. Quá chén từ sớm mà.

tumanantruy

Có tui đây, phải nói là dân HN năm nay ngất ngây với màng trình diễn ấn tượng của Ken, âm thanh ánh sáng thì phải nói không event nào bằng,. Yêu Ken

Sướng hộ cùng bác. Sg năm nay chỉ xem bắn pháo bông cơ mà không thấy háo hức như mọi năm. Nhiều chiến hửu ở nhà nhậu không thèm ra đường luôn.

chippu

Chương trình bắn pháo bông và tia laze ở SG năm nay hoành tráng quá trời luôn, ko biết Heineken count down ngoài Hà Nội như thế nào nhỉ, bác nào có tham gia thì share thông tin cho cả nhà với

See

Member

Sướng hộ cùng bác. Sg năm nay chỉ xem bắn pháo bông cơ mà không thấy háo hức như mọi năm. Nhiều chiến hửu ở nhà nhậu không thèm ra đường luôn.

Ra đường đông lắm. Em cũng ở nhà chiến. Cũng hết vài thùng Ken chứ ít gì.

hiepduc

Member

em đi trễ nên đứng bên ngoài , cảnh bên ngoài đây thiệt là náo nhiệt :))

đu đeo cây hàng rào mà xem

chippu

Vô tình đúng chuyến công tác ra Hà Nội tết tây và iem đã có được khoảnh khoắc đây

Không gian quanh hồ Thiền Quang khu vực đường Trần Nhân Tông và Quang Trung 7 giờ tối.

Bầu không khí Heineken Countdown bắt đầu nóng lên khi có sự xuất hiện của Tuấn Hưng.

Hồ Ngọc Hà nóng bỏng

Cường seven

Kết hợp cùng hệ thống đèn laser ấn tượng, toàn bộ sân khấu nổi trên mặt nước của Heineken Countdown trở thành quả cầu phát sáng khổng lồ thu hút sự chú ý của hàng trăm nghìn người tham dự.

hic mới 7g mà đông như thế kia rùi, sân khấu ấn tượng quá, tiếc là ko có mặt ở hà nội để xem count down, ko khí hào hứng quá đi

Trung Dung Phan

Năm sau không tổ chức ở Sài Gòn là nghỉ chơi anh ken lun! Nhìn hình vừa tức vừa tiếc!

hic mới 7g mà đông như thế kia rùi, sân khấu ấn tượng quá, tiếc là ko có mặt ở hà nội để xem count down, ko khí hào hứng quá đi

heovang83

hihi, ở Hà Nội hầu như chương trình hay dịp gì cũng thế, có chỗ nào mà leo được là leo tuốt, từ hàng rào, xe, tới mấy cái cây, có cột điện cũng leo tuốt, chả sợ gì cả máu me đến thế là cùng

nongdanchandat

hihi, ở Hà Nội hầu như chương trình hay dịp gì cũng thế, có chỗ nào mà leo được là leo tuốt, từ hàng rào, xe, tới mấy cái cây, có cột điện cũng leo tuốt, chả sợ gì cả máu me đến thế là cùng

Không nhớ xem ở đâu thấy mấy cô thanh nữa sành điệu cũng leo tuốt. Máu thế nên Heineken phải làm ngoài đó là đúng zồi.

baophuong

Xem countdown ở Hà Nội ganh tị quá bà con ơi!

See

Member

Mấy bạn trẻ luôn đồng hành cùng Ken, xua tan cái lạnh HN, thích quá. SG cũng không kém phần náo nhiệt cho đêm đón năm mới bằng màn kẹt xe ka ka

Ko biết ngoài HN mấy bạn có quẫy tới sáng như trong này mình hay làm ko nhỉ:D

Le Hoang Vinh

Các đại ca ngoài HN chịu chơi sẽ không biết điểm dừng ở đâu :-SS Ăn chơi về sớm, 3 - 4 giờ sáng về là được rồi. Há há há.... Ngoài HN lạnh lẽo chắc không chơi tới bến như anh em trong SG.

Ko biết ngoài HN mấy bạn có quẫy tới sáng như trong này mình hay làm ko nhỉ:D

chippu

Ðề: Re: Ðề: Đón năm mới 2015 chơi gì? Ở đâu?

Cùng lắm tới 1h sáng thôi là xuống nhạc rồi bác !

em cũng nghĩ thế, đến đoạn bắn pháo bông chào năm mới, cùng lắm thêm 1 ,2 bài nhạc là kết thúc chương trình. Chỉ tội mấy em đến sớm để đứng gần sân khấu thì bị ra về cuối cùng thui, nghĩ tới cái khoản chen lấn nhau rồi lấy xe về hơi bị đuối các bác nhỉ, về tới nhà chắc 3,4 g sáng

Bên trên