Đóng góp ý kiến xây dựng phát triển phong trào HD tại Hải Phòng

Haihard

Member
Ðề: Đóng góp ý kiến xây dựng phát triển phong trào HD tại Hải Phòng

Anh thấy chú toàn chém thôi, mấy khi đi đâu mà lo "gút" mà cũng lo thật đi măm như chú thì cũng dễ "gút" lắm :))

Anh không biết em nhiều chứ tính em nó nhiệt tình quen rồi.
Không đi thì không nói làm gì chứ đã đi thì trảm gió hay măm măm hoặc "đâm chém" đều đến nơi đến chốn đấy nhé :">

vuchaulong

Active Member

1. Quỹ chung: 5.850.000đ (chưa phát sinh)
2. Còn dư 876.000đ
Chi Cafe Chủ nhật 08.05.2011 chẳng thấy bác Tài đòi tiền gì cả, hôm đó mình bắt chước Nho Khô về quê
Chi Cafe Chủ nhật 15.05.2011 158.000đ
Chi Cafe Chủ nhật 22.05.2011 251.000đ --> còn dư 467.000đ

Báo cáo là tiền vẫn dư nhưng do ăn ít đóng nhiều. Tuy nhiên trên thực tế vẫn còn nhiều khoản nợ chưa được thu hồi. Code Red!!!

dragonlee

Well-Known Member

Bác VCL có quên em ko đó :D

vuchaulong

Active Member

Bó tay! Thịt chó có MT. Có 2 nít chú chuyển VCB nhưng chưa mang về két được vì lâu nay toàn xài BIDV thôi.

vohaidong

Active Member

1. Kế hoạch quy mô sẽ như tin nhắn và sẽ dùng chủ yếu sử dụng vào những việc mang tính xã hội hoặc cộng đồng ví như Quốc tế thiếu nhi, Noel, hiếu hỉ, Tiếp đón khách khứa (Các buổi ăn nhậu của anh em và Café sẽ được huy động tại bàn)

Theo tinh thần của chủ thớt ( Copy phần mở đầu ) vậy cho em hỏi 1-6 này các Bác và các Bố có tổ chức cho các cháu và các con vụ gì không hay là để các Bác và các bố tự sướng nhỉ

vuchaulong

Active Member

Đề nghị bang chủ phân công Tuần lộc đi mua quà. Em chỉ việc xuất tiền. Mà không nhớ tiền để đâu nữa cơ. Sắp tắt máy đây!!! Hải Phòng mà không có Scandal gì cũng buồn nhỉ? Bye các bác em ngược.

dragonlee

Well-Known Member

Xì căng đan này nhỏ quá bác VCL ơi, từ từ đợi lớn hẳn đã :D
Đề nghị bang chủ phân công Tuần lộc đi mua quà. Em chỉ việc xuất tiền. Mà không nhớ tiền để đâu nữa cơ. Sắp tắt máy đây!!! Hải Phòng mà không có Scandal gì cũng buồn nhỉ? Bye các bác em ngược.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Đã báo Heo may liên lạc với VCL làm vụ thiếu nhi rồi !

quanghaiphong

Well-Known Member

Đã báo Heo may liên lạc với VCL làm vụ thiếu nhi rồi !
Sao khoong tô chức cho các cháu đi công viên nước,còn bố mẹ các cháu thì đi CV thường hả anh...quà cáp giờ nhiều cũng chán..tổ chức cho các gia đình gặp mặt để e lấy oai đi

vuchaulong

Active Member

Mãi mới thấy chú mày lộ mặt. Dạo này còn không ra Space nữa không biết đang luyện chưởng pháp gì?

tnm

Well-Known Member

Mãi mới thấy chú mày lộ mặt. Dạo này còn không ra Space nữa không biết đang luyện chưởng pháp gì?

Em nghe phong phanh là bác Q đang chuẩn bị có dự án j đấy lớn lắm nhưng chưa thấy công bố cho a e

tnm

Well-Known Member

Sao khoong tô chức cho các cháu đi công viên nước,còn bố mẹ các cháu thì đi CV thường hả anh...quà cáp giờ nhiều cũng chán..tổ chức cho các gia đình gặp mặt để e lấy oai đi

Hôm nào em ghé qua nhà anh nhé, pm em cái địa chỉ phát :-?

buihung

Administrator

Mãi chưa thấy bác Tài lập topic về vấn đề này nhỉ?

quanghaiphong

Well-Known Member

Luyện gì đâu anh,dạo này dính vào món xe cộ bận vãi...cái máy đấm lưng nhà anh vẫn tốt đấy chứ????A kiếm chú nào chia bài ở ĐS đi,cho đi tua trả công

vuchaulong

Active Member

2. Chi cafe 29.05.2011 151.000đ
Chi cafe 05.06.2011 124.000đ --> còn dư 192.000đ

Quỹ sắp hết. Đợt này em sẽ không cầm quỹ cafe nữa vì công việc dạo này rất bận. Có lẽ cũng sắp bàn giao quỹ rồi vì nguy cơ vỡ nợ rất cao. Còn món chính (1) kia nếu không có chỉ đạo gì của Đảng và Nhà nước thì cuối năm em sẽ làm con 3 càng thôi.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

2. Chi cafe 29.05.2011 151.000đ
Chi cafe 05.06.2011 124.000đ --> còn dư 192.000đ

Quỹ sắp hết. Đợt này em sẽ không cầm quỹ cafe nữa vì công việc dạo này rất bận. Có lẽ cũng sắp bàn giao quỹ rồi vì nguy cơ vỡ nợ rất cao. Còn món chính (1) kia nếu không có chỉ đạo gì của Đảng và Nhà nước thì cuối năm em sẽ làm con 3 càng thôi.
Theo tôi thì cuối năm còn dịp Trung Thu và Noel là cơ hội cho ông giải ngân. Không chấp nhận bất cứ hình thức cờ bạc nào ngoài chắn !

_Ma_

E thấy hàng tuần họp cafe nhiều sinh ra nhàm quá, các bác nên tổ chức 1 tháng 1 lần ăn nhậu nó hợp lý hơn, ít nhưng chất :) . Ví dụ qua dằm làm bữa chó mèo gì đấy, hay nhân dịp ngày thương binh liệt sĩ, ngày thầy thuốc Việt Nam, ngày giải phóng Hải Phòng.......... hoặc ngày con zai bác buihung gia nhập hội HD, bác mời a em HD HP bữa baba hoắc hải sản gì đó, e nghĩ chắc ko ai lỡ từ chối đâu, bét ra cũng đc 10 mâm ý >:) .

buihung

Administrator

Hehe, con trai em đã ra mắt bằng bữa dê đủ món rồi bác ạ, hôm đấy thiếu mỗi bác.

Đúng là Bố nào con đấy. Trông đã thấy Dê rồi.

Bên trên