Dowload hàng loạt từ Mediafire

DavidP

Ðề: Dowload hàng loạt từ Mediafire

bác giúp dùm em với, em sau khi download về thi một số file có đuôi .001, .002, .003 không làm sao bung nén được, toàn báo lỗi... em phải làm sao???? em cám ơn bác trước....

tieuthieugia

Well-Known Member

bác giúp dùm em với, em sau khi download về thi một số file có đuôi .001, .002, .003 không làm sao bung nén được, toàn báo lỗi... em phải làm sao???? em cám ơn bác trước....

dùng phần mềm HJSplit để nối lại bác ạ...
khả năng sau đó giải nén bằng rar....v.v.v

hai1306

vừa cài lại win vô chương trình để down ai ngờ nó lại báo lỗi thế này
The application failed to initialize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application.bác nào biết thì chỉ em cách khắc phục với!thanks trc ạh

crimez

Bác vào web cua Window muh down .NET Framework 2.0 trở lên cài vào máy là install đc ngay.

dino

Active Member

up lên host khác đc ko ? ko có acc mega hỏi han lung tung quá, đã mediafire còn up lên mega @_@

zodiac

Member

NHÌN CHỮ KÝ CỦA TỜ NHÉ
Copy về là OK
Nhấn vào JOIN
Brower tới file *.001

hai1306

hình như phần mềm này k get link được nữa thì phải?link thì vô đc mà nó k get đc.toàn false.k hiểu nổi

hai1306

đã cài NET Framework.k hiểu sao?lúc trc xài bình thường cài lại win xong thì bị thế này.potay

Bên trên