Download Premium tại các trang web nước ngoài dễ dàng!

ducvuong25

Active Member
Ðề: Download Premium tại các trang web nước ngoài dễ dàng!

Trang web này hay gặp một số lỗi về javascript trên firefox. Bạn dùng chrome để active nhé. Mình vẫn active vù vù.
còn cái vụ download trên Megavideo thì bạn cứ dán cái link bình thường của video vào thôi. ( EX: "http://megavideo.com/?v=A47OBEBV")
tùy theo chất lượng video mà nó sẽ có 720,480 hay 360.
thế nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

vu0205

Member

Bác hướng dẫn lại cách active được k?
Mình đăng ký mà nó k active được.
Huhuhu.
Toàn báo lỗ thôi...
Cho mình hình ảnh cụ thể nhé.

vu0205

Member

0h0h0
Được rồi

karachi

Trang web này hay gặp một số lỗi về javascript trên firefox. Bạn dùng chrome để active nhé. Mình vẫn active vù vù.
còn cái vụ download trên Megavideo thì bạn cứ dán cái link bình thường của video vào thôi. ( EX: "http://megavideo.com/?v=A47OBEBV")
tùy theo chất lượng video mà nó sẽ có 720,480 hay 360.
thế nhé.

Ý tui là vào xem phim online trên trang Megavideo.com cũng như những trang tương tự nhưng tui hỏng biết links down phim đó nó nằm ở chỗ nào để mình copy link đó dán vào trang Alldebrid.com bạn cho.Bạn chỉ giúp tui cách tìm link down của phim xem online trên mấy trang cho xem online như trang Megavideo.com đó hen.Tui gà vi tính lắm nên có gì mấy bạn thông cảm chỉ giúp tui hen chân thành cảm ơn.

ducvuong25

Active Member

Thì mình đã trả lời bạn rồi còn gì. link để gián vào Alldebrid.com chính là cái link hiển thị trên thanh addresss khi mà đang xem phim đó đấy.

karachi

Bạn ơi cho tui hỏi sao tui dùng trình duyệt khác như Chrome hay IE để đăng ký acc trên trang Alldebrid.com đều ko đươc luôn ? Khi vào mail để active acc thì nó ra trang như này (hình) Sao kỳ vậy ? Thử lại nhiều lần rồi cũng ko active được nản ghê !

64a216f8f1dd34f2874906d7e323cb340ae1079a7c018fba5153adb8115bfac26g.jpg

beobi

sao các bạn không vào web Premium Cookies nhỉ...web đó cung cấp acc premium hàng ngày. Mình hay vào đó để lấy acc down lắm....down rất tốt là đăng khác....:)

ducvuong25

Active Member

bạn karachi, mình đã nói vấn đề này ở trang 1 rồi. Xem lại nhé. Lần sau nhớ xem kỹ trước khi hỏi nhé.

sumimo

Well-Known Member

Xin thay mặt tất cả anh em đã đọc chủ đề này của bác ducvuong25 Xin cám ơn bác nhiều, bác rất nhiệt tình đấy !!!

ducvuong25

Active Member

Xin thay mặt tất cả anh em đã đọc chủ đề này của bác ducvuong25 Xin cám ơn bác nhiều, bác rất nhiệt tình đấy !!!
Còn gì sướng bằng khi nghe câu này của bác. Em sưu tầm từ mọi nguồn và cuối cùng thu về một mối duy nhất : HDVIETNAM.COM

rofl001

Member

cám ơn bạn nhiều nha hehe
đang down, mặc dù ko max speed lên 1mb/sec nhưng thôi kệ, download liên tục 2 cái megaupload là đc rồi.

ducvuong25

Active Member

Vâng, các bác tăng cường kéo lẹ vô nha, kẻo nó phát hiện ra mình reg quá nhiều acc mà ko nạp money thì chết :D :D
rofl001: bác cũng có thể dùng Megakey để tải liện tục trong Happy hour nhé.

hieuinter

Banned

sao dăng ký rồi mà acc thành free,ko dược 2 ngày premium nhỉ :-s

ducvuong25

Active Member

Máy đó bác đăng ký mấy lần rồi? bạn nên ra máy khác để active vì máy nó đã ghi đia chỉ IP của bác rồi ( nếu máy nhà bác dùng IP tĩnh) và tắt/mở lại modem nếu như nhà bác dùng IP động để đổi IP.

mình cũng vẫn chưa hiểu cái việc tạo ra 10 email, bạn hướng dẫn rõ hơn?

ducvuong25

Active Member

mình cũng vẫn chưa hiểu cái việc tạo ra 10 email, bạn hướng dẫn rõ hơn?
để đăng ký sử dụng ALLDEBRID.COM : High quality unrestrained downloader, universal access, maximum connection speed. thì bạn cần có một email để kích hoạt tài khoản và mỗi email chỉ kích hoạt được một tài khoản thôi. 10 Minute Mail sẽ giúp bạn ko phải đăng ký nhiều địa chỉ email (cứ 10 phút là ta lại có một hộp mail mới). Nếu bạn có nhiều địa chỉ email (AOL, YH, Gmail ... ) thì cũng có thể dùng email đó để đăng ký luôn cho khỏe khỏi cần rườm rà.

danvt

Well-Known Member

tắt mở modem cũng vậy à. không đăng ký được

ducvuong25

Active Member

vậy thì có khi nhà bc dùng IP tĩnh rồi, quả thực em ko rành mấy cái vụ này lắm, xin lỗi bác.

hieuinter

Banned

nó hết cho premium 2 ngay rồi thì phải???

ducvuong25

Active Member

nó hết cho premium 2 ngay rồi thì phải???

With alldebrid, we offer you two tryout days when registering because we think that tryout is the best way to discover our service. So don't wait more, try alldebrid now ! When registering, don't use a vpn or trash email.

trang web hiện đã đổi giao diện mới, nhưng vẫn cho premium 2 ngày nhưng với ĐK ko sủ dụng VPN và trash mail (10minutemail). các bác chịu khó dùng email thật cả các bác vậy.

Bên trên