Dự án Nghệ Thuật Ze Frank bứt phá tại Brazil nè

yesman

Nghe nói Hành Trình Không Ngừng Bước Tới diễn ra ở 7 quốc gia lận, nên hôm nay vào xem thử các nước khác thế nào để update cho các bác đây! ;;)

Trong khi Pavegen đang đứng ở vị trí số 1 ở đa số các nước thì tại Brazil, dự án Nghệ Thuật lại bứt phá dẫn đầu với 7.612.446 Steps, còn Pavegen mới chỉ 4.073.492 Steps. Hình như dân Brazil yêu nghệ thuật hơn thì phải :-?

Tình hình có vẻ căng thẳng nhỉ các bạn. Các bác cùng đóng góp cho Hành Trình tại Việt Nam để “coi cho được” với bạn bè thế giới coi nào.(*)

Rob

Ðề: Dự án Nghệ Thuật Ze Frank bứt phá tại Brazil nè

Brazil chọn Ze Frank cũng đúng, nước đó vốn có truyền thống yêu nghệ thuật mà :D ai xem Rio thì biết ngay

toa

cái Ze Frank bên Brazil cũng tương tự bên mình luôn hả bạn ?

cái Ze Frank bên Brazil cũng tương tự bên mình luôn hả bạn ?
Ze Frank là 1 dự án theo mình là chưa rõ ràng, còn tùy thuộc vô ý tưởng của người dân mỗi nước mà mới làm thành 1 tác phẩm nghệ thuật được

thestormboy

ở đâu chứ VN thì cái dự án này làm từ lâu rồi, đi đâu cũng thấy hình vẽ tum lum trên tường mà, cho ko cấm cũng vẽ mà chỗ cấm cũng vẽ :))

zicza

Ðề: Re: Dự án Nghệ Thuật Ze Frank bứt phá tại Brazil nè

ở đâu chứ VN thì cái dự án này làm từ lâu rồi, đi đâu cũng thấy hình vẽ tum lum trên tường mà, cho ko cấm cũng vẽ mà chỗ cấm cũng vẽ :))
vẽ vậy thì còn gì là thành phố nữa bạn...hix

Rob

bóng đá hóa thành phố Sao PaoLo được không ta ???

zicza

Mình không thích dự án Ze Frank lắm! thích dự án Hub Culture hơn. Vì nó thực tế với người Việt Nam. Nước mình còn nghèo! nên tranh thủ học cho mình cách kiếm tiền trước thì tốt hơn. Cá nhân mình thì thích anh Lý Quy Trung của chủ tiệm phở 24. Dự án Hub Culture nên được nhân rộng nhiều hơn nữa!

Itsme_AJ

Có chắc là dự án Hub Culture sẽ thắng không? Mà nếu dự án này thắng thì cũng chỉ có một vài người được gặp doanh nhân mà thôi! còn vốn!? dự án Hub Culture có chắc sẽ tài trợ vốn không?

play

Nhưng vẫn mong dự án Hub Culture thành hiện thực. Vì nó thực tế và có tính khả thi cao! còn mình nghĩ bạn đừng quá chú trọng vào việc có được tài trợ nguồn vốn hay không? Vì lời khuyên của những người nổi tiếng là lời khuyên đáng giá nhất!

haremy

Hub Culture là dự án dành riêng cho dân kinh doanh thôi hử? Mà mình sẽ làm gì sau khi dự án này chiến thẳng hử bạn?

tuan_NR

Dự án Hub Culture mà chiến thắng thì anh Trung sẽ là người hướng dẫn hay sao bạn? có thêm những ông chủ của các tập đoàn khác tham gia ko nhỉ? Mà bao nhiêu người sẽ được trò chuyện với họ vậy ta?

zicza

Mà ở Brazil có chuyện gì thì cũng chẳng quan trọng! Quan trọng Việt nam thì dự án nào có tính khả thi cao thôi! Hy vọng Hub Culture không kéo 1 cái bàn tròn ra ngồi và chém gió thôi! Mà mong dự án này nên tồn tại lâu hơn 1 năm!

Rob

Coi brasil đất nước của bóng đá với zefrank nè:

[video=youtube;BCvxfZZHGew]http://www.youtube.com/watch?v=BCvxfZZHGew[/video]

yesman

Brazil thắng chắc còn việt nam thì không thích zefrank đâu

zia

cũng có mà bạn, đâu phải ai cũng toàn máu kinh doanh hay là cộng đồng, họ chỉ thích đi đâu cũng thấy đẹp :x

Extra

cái wan trọng là sẽ thể hiện ý tưởng của người dân thành phố đó

Bên trên