Dự báo phát hành phim HD cho tháng 8-2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ninhkhang

Member
Ðề: Dự báo phát hành phim HD cho tháng 8-2011

sự trái ngược giữa hiện thực và mong muốn, những sự cố đáng tiếc............suy cho cùng nếu con người ta ko phải cố chấp , ko chịu buông bỏ thì đã chẳng làm tổn hại đến bản thân. Cả thế giới cũng chẳng thể to hơn 2 từ: tha thứ:)

onggia93

Active Member

Rất mong bạn sớm khỏe trở lại!

nqn_vnn

Well-Known Member

Mong Nhi sớm vượt qua được căn bệnh đáng sợ này ...

smallvjlle

Member

ăn uống ngủ nghỉ hợp lý, mong bạn mau chóng khỏe lại.

lengockhanhi

Film critic

hnporduy

Member

Universal Studios "bẩu" sẽ xuất Fast Five (Blu-ray+DVD) vào ngày 04/10, tức 2 tháng nữa.
Mã:
http://www.blu-ray.com/movies/Fast-Five-Blu-ray/21480/

em nói có sách, mách có chứng mừ bác .
tấm hình này em chụp lại ở trong cataloge quảng cáo film của tiệm cho thuê film bên Úc này nè :
View attachment 26866
NGày 24/08 sẽ có ở chổ cho thuê film, thì chắc trong tuần sau mấy chổ bán film sẽ có trước.

Như các bác cũng biết, lịch trình ra film ở nước ngoài : Rạp lớn -> Rạp nhỏ -> Bán film -> Cho Thuê -> chiếu trên TV

happyboy161

Chúc Nhi mau khỏe nha. Chắc bệnh trầm cảm cũng nhanh giải quết thui mà. (Chán ngấy cái đơn thuốc: Lexomil, 1/4 viên sáng, 1/4 viên trưa, 1/2 viên tối)

myeongwol

Chị Nhi_ thần tượng lớn của đời em :x
Trước hết em xin cảm ơn chị, từ đáy lòng, vì đã xuất hiện trở lại, viết bài viết này cho mọi người. Em cũng đang gặp rất nhiều rắc rối mà ở tuổi của em nó đủ khiến em thấy như mình cũng bị trầm cảm vậy. Nhưng nhìn vào chị, người bị trầm cảm và phải dùng thuốc an thần mỗi ngày mà vẫn đóng góp cho diễn đàn, em thật sự rất ngưỡng mộ. Em chúc chị mau mau khỏe lại, sống tốt mỗi ngày để tiếp tục hưởng thụ niềm hạnh phúc với phim ảnh, tiếp tục viết những bài bình luận đầy ý nghĩa.
Chờ chị trở lại và lợi hại gấp đôi :D

sirkent7

E là newbie...cho e hỏi là muốn có những phim trên của Nhi thì đợi post hay đăng kí ghi đĩa...e hóng StarWar qá :)

cobra4eye

Active Member

Chúc Nhi mau bình phục, mình thích đọc dự báo hàng tháng củ Nhi lắm.

tuanvtpt

Member

tớ có võ chữa bệnh trầm cảm của nhi hợi bị ngon đảm bảo khỏi lun mà lần sau bị vưỡn áp dụng đc , đó là tắt màn hình máy tính đi làm cái balo đi về một vùng nào thật xa mà ở đấy cái gọi là ánh sáng văn minh vẫn còn là một ước mơ xa vời , nhi chỉ cần ở đấy một ngày hòa vào cuộc sống một ngày tớ đảm bảo Nhi thấy cái gọi là trầm cảm của mình thật chả làm sao so với cs của những người dân ở đó

VnVn

Member

Cảm ơn Nhi rất nhiều , chúc Nhi sớm lành bịnh nhi nhé , và nếu có nhả hứng , thì coffe với mình , mình bảo đảm sẽ hết trầm cảm :p

không biết nói gì hơn, chỉ có thế nói cám ơn rất nhiều và chúc sức khỏe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên