(Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Vinh20

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

ko full vì gói bk ck chưa mua đc. mong gói đẩy VTV mua

http://thethaotv.vn/champions-leagu...a-league-cua-vtvcab-co-gi-dac-biet-14977.html
Xin thưa các cụ VTVcab đã có gần full rồi, Cả Europa League nữa nhé!
VTVcab gần bằng BT Sport luôn!

---------- Post added 25-08-2015 at 22:40 ----------

Cái đấy em biết, em đăng lịch mà :)) nhưng nhiều khi người xem họn chưa hiểu rồi lại thắc mắc

Thì bạn cứ giới thiệu đúng vào Thể thao tin tức hd, Thể thao tv, thể thao tv hd là oke mà hì hì

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Em éo biết , đang dùng vtvcap hd , không có c1 thì nạp thêm cái thẻ k+ kiểu éo gì chả được xem :)

nhà em có xem được mà em chả buồn xem [-( giờ đấy em bận rồi, bận ngủ ý :)|

Vinh20

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Mai xem Mu đá cái đã :)

Bạn xem link: http://thethaotv.vn/champions-leagu...a-league-cua-vtvcab-co-gi-dac-biet-14977.html

Nếu MU có đứng thứ ba đá Europa League vẫn xem tốt :)))
Lại được nghe bác Long Vũ QUang HUy tung hứng rồi <3 <3 Nói thật VTVcab làm bóng đá là ổn nhất đấy chứ, đồ họa thua mỗi K+ thôi. Bây giờ nhập thêm cả LIbero của mấy ông VTV tiếc là K+ không cho mượn Fiero không thì còn thích nữa. <3 <3

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Bạn xem link: http://thethaotv.vn/champions-leagu...a-league-cua-vtvcab-co-gi-dac-biet-14977.html

Nếu MU có đứng thứ ba đá Europa League vẫn xem tốt :)))
Lại được nghe bác Long Vũ QUang HUy tung hứng rồi <3 <3 Nói thật VTVcab làm bóng đá là ổn nhất đấy chứ, đồ họa thua mỗi K+ thôi. Bây giờ nhập thêm cả LIbero của mấy ông VTV tiếc là K+ không cho mượn Fiero không thì còn thích nữa. <3 <3

VTVCab không có bản quyền thì thôi, chứ có là làm được lắm, không có ba xàm =D>

Vinh20

Well-Known Member

VTVCab không có bản quyền thì thôi, chứ có là làm được lắm, không có ba xàm =D>

Ừ các bác vẫn đi làm nhỉ, công việc em thì không bị giới hạn giờ hành chính nên thoải mái hơn.
Nói chung nếu VTVCab tuyển được các ông làm đồ họa cho K+ và mượn được FIero nữa thì cực khủng luôn!

dhpaul

Well-Known Member

Chả biết các bác thấy thế nào, chứ em thì cực ghét cái kiểu giới thiệu với đồ họa sến súa của K+, như của VTVCab hiện tại là rất tốt (nếu không muốn nói là tốt nhất).

thebluez

Active Member

làm gì chỉ có 74 trận C1 nhỉ? Ít vậy! Để tính xem, hồi xưa của K+ là:
- Vòng bảng có 6 lượt -> 1 lượt 8 trận (chia cho 2 đêm) => tổng là 48 trận vòng bảng (có thể thêm 6 trận của mấy đội đá sớm bên Nga ngố như Zenit, CSKA)
- Vòng knock out 16 trận
- Vòng TK 8 trận
- Vòng BK 4 trận
- CK 1 trận

Vậy hồi xưa K+ có tới hơn 80 trận lận
VTVCab nhanh chóng xuất tiến cái audio gốc cái, dù cho là Quang Huy hay QUang Tùng cũng chả hay, họ không còn nhiệt như xưa nữa rồi

phamtug

Active Member

Xem thế cũng đã r bác 1 đêm định ôm hết mấy cái tv xếp cạnh nhau à :)) hồi trc giá bản quyền nó mềm hơn giờ chia làm 4 gói với hình thức khá phức tạp giá cũng độn lên gấp ba nữa mua đc xem là quý r bác à

thebluez

Active Member

làm gì chỉ có 74 trận C1 nhỉ? Ít vậy! Để tính xem, hồi xưa của K+ là:
- Vòng bảng có 6 lượt -> 1 lượt 8 trận (chia cho 2 đêm) => tổng là 48 trận vòng bảng (có thể thêm 6 trận của mấy đội đá sớm bên Nga ngố như Zenit, CSKA)
- Vòng knock out 16 trận
- Vòng TK 8 trận
- Vòng BK 4 trận
- CK 1 trận

Vậy hồi xưa K+ có tới hơn 80 trận lận
VTVCab nhanh chóng xuất tiến cái audio gốc cái, dù cho là Quang Huy hay QUang Tùng cũng chả hay, họ không còn nhiệt như xưa nữa rồi

Xem thế cũng đã r bác 1 đêm định ôm hết mấy cái tv xếp cạnh nhau à :)) hồi trc giá bản quyền nó mềm hơn giờ chia làm 4 gói với hình thức khá phức tạp giá cũng độn lên gấp ba nữa mua đc xem là quý r bác à

phòng mình trang bị tận 2 TV, không xem 2 trận hơi phí :p
bây giờ VTVCab có 3 kênh, sao phát hết 4 trận/đêm nhỉ? Hay lại ưu tiên BDTV SD phát trận đinh như 21h NHA năm ngoái rồi để BDTV HD, TTTV HD phát trận thường??????

angel_of_dead_91

Well-Known Member

bây giờ VTVCab có 3 kênh, sao phát hết 4 trận/đêm nhỉ? Hay lại ưu tiên BDTV SD phát trận đinh như 21h NHA năm ngoái rồi để BDTV HD, TTTV HD phát trận thường??????
Nếu tính đúng ra thì họ có 5 kênh nhé. Vì có lần họ chiếu riêng 2 cái HD với SD nội dung khác nhau. Cộng thêm cái TinTuc HD nữa. Vậy là thừa rồi. :)

Re: Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

1 đêm có 2 trận thôi. 2 trận đêm t4, 2 trận đêm t5 mà. Thì là độc quyền 4 trận/1 vòng

thebluez

Active Member
Ðề: Re: Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

1 đêm có 2 trận thôi. 2 trận đêm t4, 2 trận đêm t5 mà. Thì là độc quyền 4 trận/1 vòng

ít quá :( có mỗi 2 trận/đêm. Hồi xưa ESPN Star Sports cũng phát kiểu này, họ toàn tập trung mấy trận các đội NHA để chiếu

Re: Ðề: Re: Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

ít quá :( có mỗi 2 trận/đêm. Hồi xưa ESPN Star Sports cũng phát kiểu này, họ toàn tập trung mấy trận các đội NHA để chiếu

thì còn lại chắc là ở gói khác. không biết các trận ko độc quyền có được chiếu ko nhỉ

boyben2011

Well-Known Member
Độc quyền cái khỉ mốc gì khi mà trên web WSTV vẫn phát free sóng bản quyền xem chả giật tí nào :))

Chắc chắn VTV sẽ có phần giống 3 mùa trước thôi :D nó có gói quảng bá dành cho các nhãn hàng đối tác như Heineken hay Sony chẳng hạn

VTV ko mua thì nó sẽ tiếp sóng của thằng con nó,vừa PR quảng bá cho thằng con vừa mang tiếng vì DÂN
Bởi vậy mới mời Quang Huy là thế :D

Vinh20

Well-Known Member

VTV khẳng định không có trên sóng của nó năm nay!

---------- Post added 26-08-2015 at 08:11 ----------

Độc quyền cái khỉ mốc gì khi mà trên web WSTV vẫn phát free sóng bản quyền xem chả giật tí nào :))

Chắc chắn VTV sẽ có phần giống 3 mùa trước thôi :D nó có gói quảng bá dành cho các nhãn hàng đối tác như Heineken hay Sony chẳng hạn

VTV ko mua thì nó sẽ tiếp sóng của thằng con nó,vừa PR quảng bá cho thằng con vừa mang tiếng vì DÂN
Bởi vậy mới mời Quang Huy là thế :D

Mời QUang HUy là cho chương tình bình luận trường quay của VTVcab thôi!

Vinh20

Well-Known Member

Bác lại ôn chuyện xưa rồi, vì bọn ESPN và Star lấy nguồn của Sky SPort mà :)) bọn đó phải phát ưu tiên đội Ngoại hạng Anh rồi.
Nhưng chỉ tức vì nó phát BongdaTV quá dễ các đài khác xem được còn Thằng ku SCTV chơi toàn BTV5 không ai xem được :)) ghét kinh!

Vinh20

Well-Known Member

Chả biết các bác thấy thế nào, chứ em thì cực ghét cái kiểu giới thiệu với đồ họa sến súa của K+, như của VTVCab hiện tại là rất tốt (nếu không muốn nói là tốt nhất).

Đẹp chứ còn của VTVcab trông cũ quá màu mè nhạt nữa. Mà giờ K+ mua cả Fiero (hàng khủng hơn libero) về xem đẹp hơn mà :)

duy5687

Active Member

Các bản quyền bóng đá châu âu giờ đã có chủ. Nhớ lúc trước nhìu bác khẳng định 99% viettel nắm bản quyền c1 và có lun euro 2016 giờ trật lất rồi. Bản quyền bóng đá vẫn là cuộc chơi của 3 đứa con của vtv mà thôi. Nhưng giờ sctv mún ra riêng. Ko thèm đếm xỉa 2 anh em khác là vtvcab và k+. mong vtvcab và k+ liên minh đá sctv qua 1 bên.

tan_huy_93

Well-Known Member

VTVCab có mua đầy đủ đâu mà các bác cứ đòi phát nhiều :-? với các các bác có xem hết đâu :D

Bên trên