(Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

minhf đang dùng thuê bao của bọn bọn sky sport , espnvà fox2sport nên chả quan tâm nhà đài nào VN mua độc quyền :)) chỉ cần mạng VNPT ngon ổn định thì xem tẹt bô :))

khi nào xem mà không mất xu nào thì hãy khoe nhé.

vkin

khi nào xem mà không mất xu nào thì hãy khoe nhé.
vậy trên đời có cái gì ngon mà miễn phí ? thấy chi phí hợp lý rẻ hơn K+ tội gì ko xem ? Xem miễn phí còn phải bỏ tiền ra mua cái đầu tàu , chả lẽ vác ăng ten râu bắt xem ?
xem thế nào hả bác @__@
Android Box <<<? Phải hem!
Uhm cậu

Xem EPL mà xem bằng AB thì vứt.

hongson2828

Well-Known Member

toàn tự sướng ,chẳng có gì bằng đến giờ mở tivi mở phát xem luôn

K+ chuẩn bị độc quyền atp tour các bác ạ

rua bo

Well-Known Member

Mấy anh "Khoai Tây" chào hàng tới đâu rồi, các bác?

tienlequoc

Well-Known Member

Trả lời như trên tức hỏng biết gì về DVB, EPL mà xem bằng AB là nửa mùa.

Nữa mùa nhưng ko tốn tiền tháng như K+ chị Điêu à. Mỗi người có nhu cầu riêng và cách lựa chọn thiết bị phù hợp với nhu cầu của mình khách nhau.

Nữa mùa nhưng ko tốn tiền tháng như K+ chị Điêu à. Mỗi người có nhu cầu riêng và cách lựa chọn thiết bị phù hợp với nhu cầu của mình khách nhau.

Hehe... tốn tiền net này nọ, tụi em xem EPL có tốn hào nào đâu??? à, tốn tiền điện mà HD ra HD nhé, hỏng có lem nhem như xem EPL trên AB đâu.

tienlequoc

Well-Known Member

Hehe... tốn tiền net này nọ, tụi em xem EPL có tốn hào nào đâu??? à, tốn tiền điện mà HD ra HD nhé, hỏng có lem nhem như xem EPL trên AB đâu.

Cái gì cũng có cái giá của nó cả. Hỏi chị chứ nhà mình đã trả phí internet hằng tháng cho dù có dùng để xem ngoại hạng Anh qua internet hay ko? Đó là chi phí cố định và ko phụ thuộc vào việc có xem ngoại hạng Anh hay ko. Vậy mắc mớ gì phải trả thêm tiền cho K+ để xem bóng đá Anh mặc dù ko trả mình vẫn coi được??? Như trên mình nói mỗi người có 1 sự lựa chọn giải pháp để xem ngoại hạng Anh. K+ không phải là con đường duy nhất nhưng chắc chắn là con đường đắt đỏ nhất và ổn định nhất.

tan_huy_93

Well-Known Member

Cái gì cũng có cái giá của nó cả. Hỏi chị chứ nhà mình đã trả phí internet hằng tháng cho dù có dùng để xem ngoại hạng Anh qua internet hay ko? Đó là chi phí cố định và ko phụ thuộc vào việc có xem ngoại hạng Anh hay ko. Vậy mắc mớ gì phải trả thêm tiền cho K+ để xem bóng đá Anh mặc dù ko trả mình vẫn coi được??? Như trên mình nói mỗi người có 1 sự lựa chọn giải pháp để xem ngoại hạng Anh. K+ không phải là con đường duy nhất nhưng chắc chắn là con đường đắt đỏ nhất và ổn định nhất.

Thím này bên AB thì biết gì mà chạy chạy sang đây làm gì :)), ku Điêu nó nói DVB thím ơi :)) có động chạm gì K+ của thím đâu :D đọc lại từ đầu đê :-@

tienlequoc

Well-Known Member

Thím này bên AB thì biết gì mà chạy chạy sang đây làm gì :)), ku Điêu nó nói DVB thím ơi :)) có động chạm gì K+ của thím đâu :D đọc lại từ đầu đê :-@

Ở trên các bạn đang nói về EPL và các thiết bị có thể phát EPL, có nhiều bạn cũng đang nói về vấn đề đó. Tại sao bác lại khó chịu?

Mình cũng đang đối thoại với chị Điêu, có đả động gì đến bác đâu nào? Diễn đàn đâu có cấm người nào comment ở đâu đâu? Bác có vẻ thích cay cú, moi móc mình nhỉ? Vui lắm hả bác? :-"

Còn thích đá xoáy vụ DVB á? 400k là tớ có kênh HD (Thái) để xem full EPL rồi. :p

Em rút lui như K+ từ bỏ EPL vậy.
;))

Các bác thế nào chứ, em có mỗi con rapi2 với mạng FPT 22M mà em có thiếu trận nào đâu.

giomua

Well-Known Member

Trả lời như trên tức hỏng biết gì về DVB, EPL mà xem bằng AB là nửa mùa.
DVB anh còn hiểu biết hơn em đấy Điêu ạ. Em xem EPL không tốn 1xu thì anh đây xem EPL trên AB cũng không tốn 1 hào nào nhé. Trừ tiền điện thiết bị nhé.

Bên trên