Đánh giá Dune Base 3D đã có cập nhật B6

thanhth1977

Member
Tình hình sáng nay bật máy lên thấy báo có Update B6, anh em vào cập nhật rồi review nhé :)

a dat

Well-Known Member
Ðề: Dune Base 3D đã có cập nhật B6

Tình hình sáng nay bật máy lên thấy báo có Update B6, anh em vào cập nhật rồi review nhé :)
thấy có thêm mục dune store và thêm mấy cái linh tinh,nhưng cái menu bluray thì vẫn chưa có,vẫn phải phat littel chán

hqdt09

Hình như mới chỉ là Beta 6 thôi các bác

meocon

Well-Known Member

Vẫn là beta chưa phải chính thức

vanthuann

Member

Ko biết đã fix lỗi kêu sẹt sẹt âm thanh chưa, từ qua đến giờ lười xem phim nên chưa up

AnhBaSG

Member

Không biết chừng nào có update firmware cho Zappeti nhỉ? Chán ! #:-S

minhha

Đúng là toàn cái linh tinh do mấy chú Nga viết cho thị trường Nga, Việt nam chẳng dùng được cái gì.
Các bạn cho mình hỏi khi vào weather forcast hay web browser muốn thoát ra thì bấm nút nào vì nó không có nút close hoặc bấm return cũng không được (nói chung là tất cả các nút trên remotte đều không thoát ra được) mình toàn phài bấm nút nguồn để tắt máy rồi vào lại. Bạn nào biết xin chỉ giùm, cám ơn nhiều

heomap5678

Đúng là toàn cái linh tinh do mấy chú Nga viết cho thị trường Nga, Việt nam chẳng dùng được cái gì.
Các bạn cho mình hỏi khi vào weather forcast hay web browser muốn thoát ra thì bấm nút nào vì nó không có nút close hoặc bấm return cũng không được (nói chung là tất cả các nút trên remotte đều không thoát ra được) mình toàn phài bấm nút nguồn để tắt máy rồi vào lại. Bạn nào biết xin chỉ giùm, cám ơn nhiều
Bạn bấm nút STOP là thoát ra ah(*)

meocon

Well-Known Member

Đã up xong , hình như vị trí icon ngoài cùng thay đổi

luonnho1001

Well-Known Member

B6 này vẫn còn lỗi tiếng bụp khi play 1 file VOB xong còn nghe lossles thì con của em ko bị

luonnho1001

Well-Known Member

Xem 3D cảnh lửa cháy hay cảnh quay nhanh vẫn bị chói mắt.

thezooe

Mình vừa update Firmwave B6 xong mà sao không thấy youtube vậy mấy bác......

meocon

Well-Known Member

Cài thêm youtube được ko nhỉ , chưa test nữa

Bạn bấm nút stop nhé

evere

Mình up con Dune Base 3D của mình rồi thấy cũng ok. Con của mấy bác thấy thế nào ?

conbaoso

Member

Mình up con Dune Base 3D của mình rồi thấy cũng ok. Con của mấy bác thấy thế nào ?

Nhìn chung chỉ thay đổi ở chỗ có thêm app store (lèo tèo vài app và game tiếng Nga), thất vọng ở chỗ chưa có youtube.

HTPC Supporter

youtube bị lỗi roài. chính topic của thằng tác giả cái plug-in này cũng đang có rất nhiều comment kêu gào...

Bên trên