Dune HD Duo 4K sản phẩm hướng tới phân khúc cao cấp cho Audiophile sắp ra mắt dịp giáng sinh 2016

meocon

Well-Known Member
Bác cho em hỏi Dòng Dune Duo 4k này đã đọc được phụ đề ngoài srt cho bluray iso gốc như các đầu HD Mede8er MED1000X hay Popcorn A410 chưa bác? Còn cổng USB Tybe B IN có sử dụng được không?

Sub srt đọc tốt nha a

binhhc

Moderator
Chả có lẽ hôm nào đẹp giời vác con S7A pro hoành tráng 1 thời xuống trả lại chú Vinh để rước em này về :D

Cơ mà nếu chế cửa HDD B thành ổ bluray thì còn tuyệt nữa.

nguyenvinh1973

Well-Known Member
Chả có lẽ hôm nào đẹp giời vác con S7A pro hoành tráng 1 thời xuống trả lại chú Vinh để rước em này về :D

Cơ mà nếu chế cửa HDD B thành ổ bluray thì còn tuyệt nữa.

Thực tế mà nói thì ổ Bluray rất ít dùng anh ạ, chi phí mua đĩa xịn để chơi quá đắt đỏ trong khi chất lượng không hề khác gì File Bluray nguyên bản.....

dungmt11

Active Member
Đã thử file bluray .iso không đọc được phụ đề ngoài srt nhé! Bác có cách nào hướng dẫn đi

cangcot

Active Member
Hướng dẫn cách thiết lập cài đặt cơ bản đầu phát Dune Hd Duo 4K
Hi bác Vinh!
Bác tư vấn giúp ghép loa 2.0 nào với em này trong tầm giá 10tr trở xuống (phòng khách nhỏ, chủ yếu em nghe nhạc Asia, PBN và hòa tấu). Thêm nữa là bộ 5.1 để xem phim! Thanks bác.

nguyenvinh1973

Well-Known Member
Sorry bác! Em ở Bình Dương, làm ở Sài Gòn nên khó ghé shop bác rồi. Thấy bác làm mấy review về Dune HD Duo 4k với có kinh nghiệm nên nhờ bác tư vấn giúp. Cảm ơn bác nhiều!
hiHihihihi cứ tưởng ở HN đến tớ chơi giao lưu!!!!!!!!!!!!!!!!!!

connix

Đã đến showroom test thử, giao diện chuyên nghiệp, file 4K chạy êm. Đang tham khảo giá các nơi ạ.

Bên trên