Dune TV-101 nhỏ tí xíu

hongquan2009

Well-Known Member
Ðề: Dune TV-101 nhỏ tí xíu

Đẹp quá e này lắp trên ô tô rất hợp lý.

Chỉnh sửa lần cuối:

TamNhinSo.Net

Active Member

Đẹp, gọn, đầy đủ tính năng. Phần còn lại là rổ rá em nó thế nào nữa thôi.<:p

129$ tặng dock ACaSIS 2 ổ

Mai mình làm 1 em dune 101 o tamnhinso :)
Cám ơn link "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống".

Một thời để nhớ !

Em đang thắc mắc về khoản tiếng khi so sánh 2 em dune tv 101 và 201.

Em 101 dùng mini jack, còn em kia trang bị những 2xRCA, USB 3.0.

Chắc lại đợi 201 vậy. Mua tặng người thân nên cần thận trọng.

Mandarker

Member

mọi người cho mình hỏi với, có thiết bị nào tách cổng HDMI ko, ra thành HDMI "hình" và cáp quang hoặc đồng trục "tiếng"

nhìn cái này rất hay nhưng ko có cổng audio thì chả nhẽ hi sinh hình, xem qua cáp bông sen, chứ 5.1 mà qua dây L-R thì chịu sao nổi ?

tethien

Active Member

mọi người cho mình hỏi với, có thiết bị nào tách cổng HDMI ko, ra thành HDMI "hình" và cáp quang hoặc đồng trục "tiếng"

nhìn cái này rất hay nhưng ko có cổng audio thì chả nhẽ hi sinh hình, xem qua cáp bông sen, chứ 5.1 mà qua dây L-R thì chịu sao nổi ?

Thì mua con 301 ấy. Con ấy có đủ cổng.

vcom

Member

Con này mấy bác gắn lên xe hơi thì khoái lắm

Cara

Active Member

Rổ ra để cho mối thì sao bác Tài ơi, mình mua ... nửa lố hí hí

susucarot

Member

Reciever có HDMI in và out sẽ giải quuyết tốt vấn đề của bác. Đơn cử em bèo bèo như Denon 1312XP

các bác cho em hỏi ko có cổng optical thì đường ra âm thanh như nào bác

Mandarker

Member

Reciever có HDMI in và out sẽ giải quuyết tốt vấn đề của bác. Đơn cử em bèo bèo như Denon 1312XP

nếu thế liệu chất lượng hình ảnh có bị giảm ko ? vì hình ảnh sau khi xử lý ở chip của HDbox sẽ lại qua tiếp chip của Reciever, giả sử Reciever có chip kèm hơn thì lại làm giảm chất lượng hình ảnh đi ...

TamNhinSo.Net

Active Member

Rổ ra để cho mối thì sao bác Tài ơi, mình mua ... nửa lố hí hí
Không bán lố, chỉ bán cái thôi.
Giá 129$x tỷ giá hôm nay. Tặng cái dock Acasis 2 bays. Sản phẩm có bán tại các cửa hàng HD trên toàn quốc từ hôm nay 14/11/2011

susucarot

Member

nếu thế liệu chất lượng hình ảnh có bị giảm ko ? vì hình ảnh sau khi xử lý ở chip của HDbox sẽ lại qua tiếp chip của Reciever, giả sử Reciever có chip kèm hơn thì lại làm giảm chất lượng hình ảnh đi ...

Hình ảnh như nhau bác ...

tethien

Active Member

Yên tâm đi. Reciver không có xử lý hình ảnh. Nó chuyển nguyên xi tín hiệu lên TV.

Bên trên