Dùng Rapid Free với jDownloader

duongbaba

Active Member
Ðề: Dùng Rapid Free với jDownloader

Về tốc độ thì quả là không so được với hdvnbits, nhưng mà cũng không nên bỏ qua. Mình vừa rồi tìm thằng Man on Fire mãi mà không được, tìm được thì có 1 seed (đúng là phải đợi 2 mùa quýt thì mới xong), đành lấy 1 thằng tương tự như thằng này download rapidshare (free nhé). 70 files x 95mb (6.51GB) cứ để đó nó download trong 2 ngày 2 đêm là xong. Cũng không tệ.

Bó tay, với rapid free mà bác down 6.51GB trong vòng 2 ngày thì em quăng cái acc pre của em thôi... :eek:

Lioncoeur

Bó tay, với rapid free mà bác down 6.51GB trong vòng 2 ngày thì em quăng cái acc pre của em thôi... :eek:

Chỉ cần tốc độ download trung bình 64KB/s thì 1 file 95MB tải xong mất 1520s+khoảng 1000s đợi = 2520s. 70 file mất khoảng 176400s ~ 48h

Chỉnh sửa lần cuối:

arryo

Active Member

chính xác. Vừa mới dùng cái này để down thử 1 film từ rapid, quá ổn luôn, nhất là những film hơi cũ một tí, có mà ngồi leech torrent thì cũng phải cả tuần, còn dùng cái này, mất 2 ngày là xong. Vậy là account pre của mình dùng thong thả down nhạc được rồi

noname

Member

Em dùng CryptLoad down được tầm 55K/s. Nói chung là khá ổn. Free mà ko xài thì phí quá :D

Bên trên