đuôi FLAC

dvdtth

Member
các bác cho em hỏi donload file nhạc về giải nén ra có đuôi *.flac vậy em phải mở với phần mềm gì

dvdtth

Member
Ðề: đuôi FLAC

các bro cho em hỏi bây giờ em có file *.flac bây giờ em muốn chuyển định dạng để ghi ra cd cho đầu cd đọc thì có được không

dvdtth

Member

cho em hỏi thêm thế đuôi *.nrg thì mở với phần mềm gì

lggood

Banned

dvdtth

Member

cảm ơn bạn , nhưng ý mình muốn hỏi là với cái đuôi đấy thì khi ghi ra cd đầu đĩa cd có đọc được không , không phải ổ cdrom đâu nhé

Thaivg

Active Member

Dùng Nero có cài thêm phần burnpack ghi dia Audio CD là dùng đươc thoi bạn ơi!

dvdtth

Member

cam on ban nhe , toi se thu , nhung chat luong am thanh thi the nao ha ban

dvdtth

Member

mình muốn hỏi thêm 1 chút , khi ra đĩa cd rồi thì nó không tách ra từng track được à , chỉ chạy được chế độ pbc thôi à , có nghĩa là không tua bài được à

doisondan

Định dạng của nhạc lossless đó bác. Tải về chương trình VLC và cài đi. Phải nói là VLC vừa miễn phí mà "càng quét" các định dạng file rất ok, dễ sử dụng.

pntu69

Member

các bạn cho mình hỏi khi chuyển đuôi file .FLAC dùng phần mềm FLac frontend chuyển nhưng mình ko kèm file hình vào được
xin hỏi có cách nào cài hình vào file nhạc được không. Xin chỉ giúp
Thank nhieu

coitaba

các bạn cho mình hỏi khi chuyển đuôi file .FLAC dùng phần mềm FLac frontend chuyển nhưng mình ko kèm file hình vào được
xin hỏi có cách nào cài hình vào file nhạc được không. Xin chỉ giúp
Thank nhieu
Flac frontend chỉ là giao diện đồ hoạ thay cho dòng lệnh của flac.exe, do đó chỉ có chức năng encode và decode flac thôi.

Bạn muốn add hình vào file nhạc để làm video?

Bên trên