[EAGET M6]: Review Ngôi sao mới của làng HD Player bình dân

o0l0o

Ðề: [EAGET M6]: Review Ngôi sao mới của làng HD Player bình dân

Phim trên trang web của bác nên có phần có phụ đề tiếng Việt hay ko có để a e con chọn cho dễ nhiều phim copy về toàn tiếng Haiiti chịu luôn ... hehe

Em đã up date FW mới nhất ngày 25/7, tuy nhiên sau khi test có một số vấn đề sau:

1. Không chạy được file .flv (FW cũ chạy được)
2. Vào setting/Network thì không on tính năng NAS lên được

dellusa

Well-Known Member

Em đã up date FW mới nhất ngày 25/7, tuy nhiên sau khi test có một số vấn đề sau:

1. Không chạy được file .flv (FW cũ chạy được)
2. Vào setting/Network thì không on tính năng NAS lên được
Đang hy vọng bản M6 mới Nas được hóa ra vẫn thất vọng , chính vì lý do này M6 của mình chạy bản mod Meder , không NAS được là một cực hình khi copy film vào đầu HD :D

alcool_128

Bác nào biết cách up fw e này lên bản của mede8er ko ạ

DAIYOU

Active Member

Tôi ở tỉnh Sóc Trăng muốn up lại FW cho M6 thì up làm sao?

Bác vào đây tải Frimware cho em M6 sau đó copy vào USB vào cắm vào em M6 nó sẽ tìm và hỏi có Update không thì chọn có .

Chờ 1 chút nó Upload xong tắt máy khởi động lại xem được chưa?

tidollars

Member

Bác vào đây tải Frimware cho em M6 sau đó copy vào USB vào cắm vào em M6 nó sẽ tìm và hỏi có Update không thì chọn có .

Chờ 1 chút nó Upload xong tắt máy khởi động lại xem được chưa?
Hiện tại tôi đang xài bản V3 của Jackpham nhưng bị hiện trạng như sau: thỉnh thoảng có vài film không phát được mở lên và bị treo luôn màn hình tối thui, phải khởi động lại vài ba lần mới có thể phát được không biết có ai bị như vậy không? Và cái đồng bộ phụ đề không sử dụng được.

dreamsea

Chào các đại ca
Em mới được tặng 1 em Eaget M6 nhưng khi em down phim HD 720 về nhưng không xem được, hình bị giật và nhèo hình lắm. Các đại cá có thể cho em biết nguyên nhân được không ạ, do đầu HD hay do tivi.
Thanks các đại ca nhiều nhé

caotuanvietdtvt

Active Member
Re: Ðề: [EAGET M6]: Review Ngôi sao mới của làng HD Player bình dân

Chào các đại ca
Em mới được tặng 1 em Eaget M6 nhưng khi em down phim HD 720 về nhưng không xem được, hình bị giật và nhèo hình lắm. Các đại cá có thể cho em biết nguyên nhân được không ạ, do đầu HD hay do tivi.
Thanks các đại ca nhiều nhé

Bác kiếm 1 phim khác xem thủ còn hiện tượng như trên không .nếu vẫn còn thì do lỗi đầu phát thôi.up lại flimware chắc là ổn.

baiviet

Active Member

Fix tất cả các lỗi còn tồn tại của M6 bro à. Bro cứ đem qua 58 Thái Hà nhé.
Bác HD360 ơi , phiên bản FW mới nhất của đầu M6 giờ là gì rồi ạ để tôi qua up. TKS

hd360

Active Member

Bác HD360 ơi , phiên bản FW mới nhất của đầu M6 giờ là gì rồi ạ để tôi qua up. TKS

Bản này la bản hack TycoHD T8 cho M6 fix nhiều lỗi hiện tại, bro cứ mang qua 58 Thái Hà nhé.

tisulami

Well-Known Member

Bro nào có firmware Eaget M6 V4.12 VN post dùm mình, mình muốn uodate firmware M6 V1.11VN của mình từ lúc mua máy.

Cảm ơn trước nha...

hd360sg

Bác có thể mang ra bất cứ chi nhánh nào của HD360 trên toàn quốc để up lại fw bác à :D

khoaikhet

Member

Bac HD360 oi cho hoi, tui muon chinh che do mau 8bit, 10bit, 12bit nhu cac dau HDP khac nhung tim k thay?

hd360

Active Member

Bac HD360 oi cho hoi, tui muon chinh che do mau 8bit, 10bit, 12bit nhu cac dau HDP khac nhung tim k thay?
Tính năng này chỉ tồn tại ở dòng chip cao hơn, tất cả các sản phẩm sử dụng chip 1073,1183,1283 đều ko có tính năng này đâu bác.

khoaikhet

Member

Tính năng này chỉ tồn tại ở dòng chip cao hơn, tất cả các sản phẩm sử dụng chip 1073,1183,1283 đều ko có tính năng này đâu bác.

Thank bác. Vậy phải nâng cấp đầu HDP rồi.

folwy

Hi Bác Hd360,em có mua con M6 của bác hồi đầu năm,thỉnh thoảng em down film .mkv về xem chỉ có tiếng chứ không có hình.
Dạo qua một loạt các bài viết,thấy up firmware mới,nhưng firmware mới của thằng tàu nó ko sử dụng dc cái điều khiển.
Hỏi bác giờ đã có firmware mới của việt nam sửa được cái lỗi trên chưa ạ để em mang đầu qua up.
Thanks bác.

hd360

Active Member

Hi Bác Hd360,em có mua con M6 của bác hồi đầu năm,thỉnh thoảng em down film .mkv về xem chỉ có tiếng chứ không có hình.
Dạo qua một loạt các bài viết,thấy up firmware mới,nhưng firmware mới của thằng tàu nó ko sử dụng dc cái điều khiển.
Hỏi bác giờ đã có firmware mới của việt nam sửa được cái lỗi trên chưa ạ để em mang đầu qua up.
Thanks bác.
Có rồi đó bro, mời bro đem qua up nhé.

Bên trên