[Eaget M880] Firmware mới nhất ngày 05/02/2010, sự hoàn thiện muộn màng nhưng có thể chấp nhận !

bobo2211

Ðề: [Eaget M880] Firmware mới nhất ngày 05/02/2010, sự hoàn thiện muộn màng nhưng có thể chấp nh?

chán quá chức năng ổ NAS trong firmware này lỗi hơn bản 3249 trước =.=

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: EAGET M880 Firmware mới nhất ngày 05/02/2010, sự hoàn thiện muộn màng nhưng có thể chấp nhận

Có bác nào mở Thúy Nga (các bản do HDViE rip) trên M880 chưa? Em dùng thấy nó treo cứng (hoặc restart) luôn. Bác nào có kinh nghiệm chỉ em vụ này với???

Có bác nào thử cái này chưa? Cho em ý kiến với!!!

leech

Member
Ðề: EAGET M880 Firmware mới nhất ngày 05/02/2010, sự hoàn thiện muộn màng nhưng có thể chấp nhận

Có bác nào thử cái này chưa? Cho em ý kiến với!!!

em toàn chơi DVD 9 file ISO nên không biết (chắc ai cũng chơi thế nên ko ai bị lỗi giống bác)

pie_love

Member
Ðề: [Eaget M880] Firmware mới nhất ngày 05/02/2010, sự hoàn thiện muộn màng nhưng có thể chấp nh?

Có ai gặp phải vấn đề với ổ mạng khi chạy với Firmware mới ko, của tôi vẫn nhìn thấy ổ mạng, nhưng ko thấy nội dung gì cả, các chức năng khác bình thường.

Ai có vấn đề tương tự chia sẻ cùng mọi người với

songokugame

Mình chưa thử NAS . Nhưng sử dụng cũng cả 1 tuần nay rồi ma chưa thấy bị gì. Chỉ thấy FW này xử lý chậm hơn FW trước .

leech

Member

không biết khi nào có firmware mới nhỉ các bác

cccthanh

cho mình hỏi, sao up xong thì sub việt srt sai be bét đọc không được, đã chỉnh wa utf-8 roi

huytv85

Ðề: [Eaget M880] Firmware mới nhất ngày 05/02/2010, sự hoàn thiện muộn màng nhưng cần thiết

Có firmware ngon rồi, hà hà, múc thôi ae :)>-

bobo2211

Ðề: [Eaget M880] Firmware mới nhất ngày 05/02/2010

Có ai gặp phải vấn đề với ổ mạng khi chạy với Firmware mới ko, của tôi vẫn nhìn thấy ổ mạng, nhưng ko thấy nội dung gì cả, các chức năng khác bình thường.

Ai có vấn đề tương tự chia sẻ cùng mọi người với

đó, ở trên em nói NAS bị lỗi rồi mà, h ko lười thả file qua mạng đc nữa rồi =.=

9phim

cám ơn nhiều lắm

Hix sao giờ có một số file play được nữa chừng thì nó nhảy qua file khác. Ai giúp với

jackulys

Member

hahahahah, tự nhiên hôm qua mở phần Audio lên thì thấy digital ON . Mở Amp lên nghe digital vô tư luôn. Quá đã :-bd. Cám ơn mấy bác nhiều nha!

Của tôi cũng bị như vậy đến giờ vẫn chưa được không biết sao?
Bạn làm thế nào mà được vậy?

file mkv vẫn hoạt động tốt trên pc nhưng khi play trên HDPlayer thì có một số play giữa chừng tự nhiên nhảy qua file kế tiếp một số thì không play được. Đuôi MP4 cũng hok play được.

andyhoang

mình cũng đang dùng M880 nhưng hình như lúc mình mua ở chỗ của Dươnglv chưa format ổ cứng bằng M880 hay sao y mà lúc bật lên nó vào ổ cứng thì không có gì,thoát ra vào lại mấy lần lúc nào nó hiện lên dòng chữ màu xanh bảo mình format ổ thì vào mới có dữ liệu,các bác có cách nào khắc phục không chỉ em cái
Đừng bảo em là phải format nhé còn 1 đống phim bên trong em chưa thưởng thức hết

leech

Member
mình cũng đang dùng M880 nhưng hình như lúc mình mua ở chỗ của Dươnglv chưa format ổ cứng bằng M880 hay sao y mà lúc bật lên nó vào ổ cứng thì không có gì,thoát ra vào lại mấy lần lúc nào nó hiện lên dòng chữ màu xanh bảo mình format ổ thì vào mới có dữ liệu,các bác có cách nào khắc phục không chỉ em cái
Đừng bảo em là phải format nhé còn 1 đống phim bên trong em chưa thưởng thức hết

hình như bạn chưa update firmware mới nhất thì phải, bạn tìm hiểu cách update firmware mới nhất hoặc vác đến nhờ seller update hộ.

À mà thấy bác hoangoclan mới PM là có firmware mới nhưng chưa có thời gian upload, đang nóng lòng đao quá mà không có ... Không biết bác nào có không thì upload cho anh em test với

regards,

andyhoang

update firmware mới nhất rồi mà, toàn tiếng anh luôn nhưng đọc ở trang 1 thì thấy chức năng thứ 3 của nó các bác ghi là format HĐ bằng chính M880 là thế nào nhỉ

hungchu41kt7

Ðề: [Eaget M880] Firmware mới nhất ngày 05/02/2010, sự hoàn thiện muộn màng

Tôi đã update Firmware mới nhưng không ăn thua, vẫn tình trangnj ko nhận ổ SS 1,5TGB như trước, mầu sắp, nét chữ thì xấu tệ!!!

jackulys

Member

Dùng cổng optical thì làm sao dùng được các chế độ của HDMI! Phải dùng SPDIF thôi! Nếu có âm ly thì dùng RAW là ok vì nó xuất thô ra để âm ly xử lý!

SPDIF không đc bạn à chế độ HDMI mới đc mà HDMI ra ko đủ 5.1 nhà tui cũng bị vậy.Đang tìm cách thử lại mà chưa đc ai biết chỉ dùm cái .Xin cảm ơn trc.

Bên trên