Egreat EG-M32B

hayvedaybenanh

Ðề: Egreat EG-M32B

Con này cũng giống PCH và HDX chưa chơi được phụ đề Việt, nhưng có thể thực hiện một số thao tác để xem được tiếng Việt mà đã có bác nào hướng dẫn trên diễn đàn rồi đấy.
bác làm cái review chơi phụ đề tiếng việt với con này đi em mới tin

nmt1978

Member

Con này format HDD theo đinh dạng gì nhỉ? vì một số con không nhận write nếu định dạng là NTFS hoặc FAT32, chán ốm

hdpioneer

Member

Con này format định dạng ext2-3. Chưa thử với HDD định dạng NTFS or FAT32.

taidj

Member

các bác khỏi lo . em này dùng cách đưa phụ đề vào phim là coi được sub việt liền . hiện nay mình cũng đang gấp rút làm thật nhiều phim và khoảng 1 tuần nữa máy này sẽ có bán tại việt nam . :-?

thaoeo

chủ topic trốn đi đâu rồi? sao nói đem máy về VN bán, đợi hoài sao không thấy?!

taidj

Member

he he . đâu có đi du lịch . vẫn lên hàng ngày đó chứ . Vì hàng em bị kẹt nên về trễ , chưa dám post lên . Post sớm quá ko có hàng bị chửi chết . hiện hàng đã có tại việt nam nhưng đang kẹt về hải quan nên chưa tới tay mình được . chán ghê . ^:)^~X( .nhưng trong tuần sau chắc chắn có :D

thaoeo

hải quan thôi mà, bro kêu dịch vụ làm cho bro, khoảng 600k là họ làm hết, đưa hàng về đến tận nơi. mua bán mà bro, chịu khó tốn kém chút nhưng nhanh, sẽ có lợi cho mình

taidj

Member

THANKS BẠN NHIỀU NHA . MÌNH ĐÃ SẮP XẾP XONG HẾT RÙI . KỲ NÀY HÀNG VỀ CÓ GIỚI HẠN NHƯNG SẼ CÓ GIÁ TỐT CHO ANH EM . :D

hdpioneer

Member

Theo Review trên Website của MPC Club thì con Egreat này được xếp đầu bảng theo số điểm tính trên từng tính năng.
Egreat EG-M32B: 13 điểm
Popcorn Hour A110: 11 điểm
HDX 1000: 11 điểm

Tham khảo link: http://www.mpcclub.com/modules/Reviews/reviews/NMT-CLASH.pdf (xem trang 7/7 xếp hạng NMT)

Tiện thể hỏi luôn có bro nào biết cài phần mềm để làm Movie Juke Box trên các dòng máy NMT không nhỉ? Thay vì select phim bằng thư mục thì Movie Juke Box thể hiện poster của phim cũng như những thông tin về bộ phim như tóm tắt nội dung, đạo diễn, diễn viên, năm phát hành, format...
Hiện nay đã có 1 phần mềm có thể tải trên mạng free để làm movie juke box nhưng phải thực hiện nhiều thao tác quá, không đủ kiên nhẫn để thực hiện. Vì vậy có bro nào đã làm rồi thì hướng dẫn cho anh em với để tiết kiệm thời gian. Thanks!!!

tdhvn

Active Member

Theo Review trên Website của MPC Club thì con Egreat này được xếp đầu bảng theo số điểm tính trên từng tính năng.
Egreat EG-M32B: 13 điểm
Popcorn Hour A110: 11 điểm
HDX 1000: 11 điểm

Tham khảo link: http://www.mpcclub.com/modules/Reviews/reviews/NMT-CLASH.pdf (xem trang 7/7 xếp hạng NMT)

Tiện thể hỏi luôn có bro nào biết cài phần mềm để làm Movie Juke Box trên các dòng máy NMT không nhỉ? Thay vì select phim bằng thư mục thì Movie Juke Box thể hiện poster của phim cũng như những thông tin về bộ phim như tóm tắt nội dung, đạo diễn, diễn viên, năm phát hành, format...
Hiện nay đã có 1 phần mềm có thể tải trên mạng free để làm movie juke box nhưng phải thực hiện nhiều thao tác quá, không đủ kiên nhẫn để thực hiện. Vì vậy có bro nào đã làm rồi thì hướng dẫn cho anh em với để tiết kiệm thời gian. Thanks!!!

Tui đang làm đây, khi nào xong thì sẽ post và chia sẻ cách làm.

TV-CRT

Tui đang tính mua con HDM1 của Soncamedia vì mình thích vụ Bảo hành 24 tháng, với lại mua hàng chính hãng trong nước dù sao cũng an tâm hơn là tin vào mấy thằng tàu?

Cái EG-32M giá bao nhiêu vậy Bro ? nếu giá hấp dẫn rẻ hơn 20% tui sẽ tính lại.

toan751215

Khi nào con này về để mua nhỉ. Các biết chỗ nào bán không tôi mua một con

thaoeo

eeeeeeeeee, chủ topic lại trốn đi đâu mất rồi? mọi người kiếm kia, tui cũng đang kiếm nè, xuất hiện diiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

taidj

Member

chào bác . từ từ bác , khoảng vài ngày nữa em sẽ rao bán vì hiện ko có chỗ để thử và bán . em sắp xếp xong hết rùi sẽ báo lên liền . :D

toan751215

Lúc nào có đề nghị bác báo cho anh em được biết nhé. Mình muốn mua một con có cả ổ DVD nhé

thaoeo

Chậm chạp, lề mề ^__^, giận lên tui qua mua hàng VN chất lượng cao cao sonca bây giờ. Nói chứ nhanh nhanh nhe, đang chờ nè

Bên trên