Em cần tư vấn gấp ạh!

hainam1982

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Em cần tư vấn gấp ạh!

120 w của receiver và pow nó khác xa nhau bác ơi. 140w của 3030 không bằng 120w của pow em đang xài đâu ah. Vì vậy 3030 mới lên đường. Hehe r. Theo e thì đã đủ khả năng thì lúc nào pre pow cũng hay hơn re. Trước e còn ngu ngơ chưa biết gì mà thừ Oppo với Rotel 985 cái là bán 3312 ngay

về phần công suất thì cái này chuẩn rồi

---------- Post added 09-12-2015 at 08:25 ----------

120 w của receiver và pow nó khác xa nhau bác ơi. 140w của 3030 không bằng 120w của pow em đang xài đâu ah. Vì vậy 3030 mới lên đường. Hehe r. Theo e thì đã đủ khả năng thì lúc nào pre pow cũng hay hơn re. Trước e còn ngu ngơ chưa biết gì mà thừ Oppo với Rotel 985 cái là bán 3312 ngay

bác cho mình xin giá tham khảo bộ pre pow mà bác tính thanh lý

winterfell101

Well-Known Member

---------- Post added 09-12-2015 at 08:25 ----------

về phần pre thì rec và pre có thực sự khác biệt ko bác? e thấy có nhiều ý kiến cho rằng mua con rec thật tốt, sau đó kiếm thêm con pow nếu thấy cs yếu, còn hay hơn là dùng pre chuyên dụng??

chetaomay

Well-Known Member

về phần pre thì rec và pre có thực sự khác biệt ko bác? e thấy có nhiều ý kiến cho rằng mua con rec thật tốt, sau đó kiếm thêm con pow nếu thấy cs yếu, còn hay hơn là dùng pre chuyên dụng??

em k nghĩ vậy,,,như thế quá lãng phí. Nên dùng pre ạ, bác đã chuyển sang con pow đã là riêng cho phần công suất, là chuyên rồi, vì thế k nên ghép với rec ( gộp pre+ công suất) he he. Em vote cho Oppo-105D

winterfell101

Well-Known Member

em k nghĩ vậy,,,như thế quá lãng phí. Nên dùng pre ạ, bác đã chuyển sang con pow đã là riêng cho phần công suất, là chuyên rồi, vì thế k nên ghép với rec ( gộp pre+ công suất) he he. Em vote cho Oppo-105D

Thanks bác, chơi như thế nâng cấp dễ hơn, Oppo-105D pre-out ko có át mốt :D

hainam1982

Well-Known Member

pre trên rec thì không thể so sánh với pre chuyên được đâu bác ơi

Hưng_Tây

Well-Known Member
Ðề: Em cần tư vấn gấp ạh!

Vâng, e vẫn đang rất đau đầu, bảo bác tìm giúp e một con giá tốt mà giá bác đưa ra vẫn chưa được tốt lắm :))

Bác hỏi toàn mấy con hàng Hot thì hãng nó ko cho ck sâu bác ạ. Có con 1010 vs 3010 đang vào danh sách clear đó. Gía đẹp lắm. Bác quan tâm ko? E mật thư cho.

Vietfastfood

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Em cần tư vấn gấp ạh!

Pre chuyên dụng mà thua phần pre của rec thì làm ra bán cho ai bác?

chetaomay

Well-Known Member

bác chủ về thử Pow, cân nhắc con Cen cho nhà em nhá...he he

chetaomay

Well-Known Member

Pow e đã về test rồi, tiếng nét căng, ăn đứt em Rec cũ kkk,

justbenice

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Em cần tư vấn gấp ạh!

Bác hiểu sai ý e rồi, ý e là receiver sau này dễ update hơn pre đó mà :D,

Đúng là pre rất khó bán, nhưng bù lại chơi nó sướng vì chuyên nghiệp. Dùng REC làm pre thì kô hiệu quả lắm nhưng bù lại sau này muốn thanh lý thì cực dễ. Cái nào cũng có mặt hại mặt lợi của nó cả .hihi.

Bên trên