Em có 8tr muốn mua 1 con TV 42 nhờ các bác tư vấn.

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Em có 8tr muốn mua 1 con TV 42 nhờ các bác tư vấn.

Cho emn xin ké chút , đang tính làm 1 con tầm 32> 42 inh có Resolution 1920x1080 TCL , LG , Samsung, Sony, ...Bác nào cso model nào giá tốt inbox giúp em với ! Em cảm ơn !

tầm 8tr bác có thể chọn 42Lb551 hoặc 40H4200 bác có nhu cầu em nào thì alo em theo chữ ký!

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Em có 8tr muốn mua 1 con TV 42 nhờ các bác tư vấn.

Cho emn xin ké chút , đang tính làm 1 con tầm 32> 42 inh có Resolution 1920x1080 TCL , LG , Samsung, Sony, ...Bác nào cso model nào giá tốt inbox giúp em với ! Em cảm ơn !

32 inch chắc ko có FHD đâu bác, còn 42 FHD thì có LG 42LB551, SS là 40H4200, 40B2820 cho TCL, Sony là 40R350B, bác ở Sì Gòn cần em nào thì alo em ạ ^^

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Đính chỉnh lại thông tin một tí là em Samsung 40H4200 thì độ phân giải chỉ đạt HD 1366x768 nhe Bác chủ, nên tránh xa bé này ra !! Hơi bị xấu đó ah!

renhat

Well-Known Member

42lb551 or 40h5003 bác nhé!!!

thanhlichdonga

Hi bác,
Bác chỉ được cái phán chuẩn thôi...

em cũng có nhu cầu như chủ thớt tầm tiền ~8 tr muốn tìm tivi LED internet trên 40inche các bác tư vấn cho em nhé. tầm tiền này chắc chỉ có LG hoặc Samsung thôi và trong STĐM chắc chắn ko có rồi.

ndchieu22

Well-Known Member

em cũng có nhu cầu như chủ thớt tầm tiền ~8 tr muốn tìm tivi LED internet trên 40inche các bác tư vấn cho em nhé. tầm tiền này chắc chỉ có LG hoặc Samsung thôi và trong STĐM chắc chắn ko có rồi.

Hi bác!

tầm tiền này bác có thể chọn 40H5003 hoặc 42LB551 của LG bác nhu câu model nào thì cứ alo em theo chữ ky

thanks!

dienmaytoanlinh

Active Member

trong tầm này thì LG là 42L551, SS thì 40H5003, thêm tì thì làm em 42LB620 và 40H5150 đi bác ^^

cho em ké chủ top nhé
các pro tư vấn hộ em giữa 2 con LG 42LB551 và TOSHIBA 40L2450 thì mua con nào hơn, giá con nào tốt hơn và mua ở chỗ nào hạt rẻ mà hậu mãi tốt, em ở HN.
Thank you

luudancay

Em ở Hải Phòng thì có mua được của các bác không nhỉ? Em cũng đang tìm con TV tầm 9tr đổ lại, 40' trở lên và full HD là được ạ.

luudancay

bác lấy hàng hn thì em ship cho bác
Ship thì không ngại nhưng em hỏi thêm chút bác về bảo hành các thứ. Có phải lên HN bảo hành không hay cứ gọi hãng thôi ạ? TIện bác tư vấn giúp em con nào trong tầm giá đó với nhé.
THanks bác.

DigiCity Group

Well-Known Member

Ship thì không ngại nhưng em hỏi thêm chút bác về bảo hành các thứ. Có phải lên HN bảo hành không hay cứ gọi hãng thôi ạ? TIện bác tư vấn giúp em con nào trong tầm giá đó với nhé.
THanks bác.
Hi bác, e 42Lb551T là hợp lý nhất rồi bác . E inbox cho bác những thông tin bác cần nhé ;)) .
Thanks bác !

dienmaytoanlinh

Active Member

THanks bác.

Bảo hành toàn quốc bác ạ, bác cứ alo tổng đài 1800 1503 là họ sẽ hỗ trợ bảo hành ở từng tỉnh đó bác, ko phải xách tivi lên HN ^^

ghtung

Member

tv 42 inch, ko cần internet hay 3d vì e dùng androi box, hình ảnh đẹp nhất thì chọn dòng nào các bác ơi. e có tầm 10tr thôi

DigiCity Group

Well-Known Member

tv 42 inch, ko cần internet hay 3d vì e dùng androi box, hình ảnh đẹp nhất thì chọn dòng nào các bác ơi. e có tầm 10tr thôi

Bác chọn e 40R350B của Sony hoặc e 42LB631T của LG 2 e này khá ổn bác nhé.
Thanks bác !

namdhcd01

Active Member

Hi bác, tầm này bác có thể chon e LG cơ bản 47LB561T đó bác .[/QUOTE]

Em này giá hiện tại bao nhiêu vậy bác?

Bên trên