Em cũng khoe case HT của em

HDNewbie

Tình hình là nhìn thấy các bác trên diễn đàn nhiều case đẹp quá nên em cũng quyết định bon chen :)
Hồi chiều đi lang thang kiếm cái case nằm qua cửa hàng thằng em có cái case đẹp quá bê luôn.
Case có sẵn Main, Card TV, VGA rời, Remote, Nguồn, Tỏa nhiệt cho CPU, Chuột bàn phím liền rất đẹp.
Không có PCU, Ram, HDD.
Tất cả mới 100%
Mặt trước:

Mặt sau:

Phụ kiện đi kèm:

Card TV:

Cổng kết nối:

Bên trong:

Tổng thiệt hại 3tr vnd.

blue-tiger

Ðề: Em cũng khoe case HT của em

Trời! Case đẹp quá, mà thiệt hại hợp lý nữa. Bro cho địa chỉ để mình đến xem tậu một em nào. Cám ơn nhé!

quanghaiphong

Well-Known Member

hê hê...bác mua hàng MAO TRACH ĐÔNG bị hoóơ rùi,còn remote nữa chứ,con nay lắp cpu tối đa 3.2 pen4,main g45(chả biết có phải của intel ko nữa)main này em thử lắp E2180 mà nó khóc luôn,xem tivi nét vãi,du định thay main + cpu mà ko vừa nên em bỏ..GIÁ chính xác 2.7t,còn 5 chú,pác nào có nhu cầu...mại zô,em lấy hàng miễn phí hộ các pác,các pác tự lo phí vận chuyển

DJVDK

Member

nhìn hơi bị thik đó nhoa!hehe
barebone này xài amd or intel & card vga nhiu mb vậy bạn?
psu delta là thấy ổn rùi

quanghaiphong

Well-Known Member

con này dùng vga 6200 GT,đã tét thử với CPU pen 2.4 chạy 720p load khoảng 70%,nhưng ảnh rất đẹp

tieuthieugia

Well-Known Member

case này chơi VGA khủng và Sound khủng thì bó tay. k có chỗ nhét

HDNewbie

Em dùng con main the case này và lắp con PIV 3GHz Ram 2x 512 xem 720 good con 1080 thì thua.
Bực mình nhét con Main Asus P5Q-E, CPU E8400, x2 Ram 1GB nhưng ôi thôi PSU của case không có jack 8pin cho main => buồn.
Đang tính mai đem trả lại kiếm case khác.
P/S: bác nào thích em để lại cho 2,2tr PM ỏ call cho em từ giờ đến trưa mai thôi nhé vì đến chiều mai la em mang ra đổi case khác.
phone: 0902.96.66.88

Thế Anh

Case càng nhỏ càng dẹt, càng đẹp thì vướng 2 vấn đề:

1/Ko lắp đc Main ATX,chỉ MicroATX thôi

2/Ko lắp được nguồn PSU theo tiêu chuẩn.

HDNewbie

Case càng nhỏ càng dẹt, càng đẹp thì vướng 2 vấn đề:

1/Ko lắp đc Main ATX,chỉ MicroATX thôi

2/Ko lắp được nguồn PSU theo tiêu chuẩn.

Case này lắp được main ATX bác ah chỉ không lắp được PSU theo tiêu chuẩn thôi bác ah.

game_matter

Đã show hàng thì show cả dàn luôn để còn cho vào thread HT chung nữa nhỉ :D
Thêm một cái nhược điểm cho loại case này là khó tìm được HSF vừa với chiều cao của nó

DJVDK

Member

Em dùng con main the case này và lắp con PIV 3GHz Ram 2x 512 xem 720 good con 1080 thì thua.
Bực mình nhét con Main Asus P5Q-E, CPU E8400, x2 Ram 1GB nhưng ôi thôi PSU của case không có jack 8pin cho main => buồn.
Đang tính mai đem trả lại kiếm case khác.
P/S: bác nào thích em để lại cho 2,2tr PM ỏ call cho em từ giờ đến trưa mai thôi nhé vì đến chiều mai la em mang ra đổi case khác.
phone: 0902.96.66.88
main có 8 pin
psu có 4 pin
cắm vào xài bình thường bạn ơi

Bên trên