Em ĐẬP cho các bác xem HỘP chứa 4 ổ cứng MNS Box Pro...

tèo

Ðề: Em ĐẬP cho các bác xem HỘP chứa 4 ổ cứng MNS Box Pro...

Các bác quảng cáo bán hàng thì cứ việc quảng cáo chẳng ai cấm cả nhưng kiểu "người tung người hứng" thế này người ta gọi là "mị dân" đấy.

Cái box có tên rõ ràng "Mediasonic", mà 2 bác trên cứ gọi là "MNS Pro" kinh vãi.

HDIdols

còn giá sỉ thì tính sao bác?B-)

cuctruong

Member

Sài dock 2HDD là tiện nhất

Các bác quảng cáo bán hàng thì cứ việc quảng cáo chẳng ai cấm cả nhưng kiểu "người tung người hứng" thế này người ta gọi là "mị dân" đấy.

Cái box có tên rõ ràng "Mediasonic", mà 2 bác trên cứ gọi là "MNS Pro" kinh vãi.

MediaSoNic (Pro) = MSN (Pro) ; Sorry (nhìn lầm... cái Vụ MSN qua MNS thì không hỉu) Viết tắt thôi... chứ có gì đâu... Viết đầy đủ mắc công các bác search google + price.... :-"

daidq

Member

Sài dock 2HDD là tiện nhất

Cái này nếu tháo ra lắp vào nhanh mà không cần dùng dụng cụ gìnhư đầu HD Dune ấy thì cũng hay đấy. Em cũng đang tìm 1 con như vậy để xem phim, lưu video , ảnh gia đình, nghe nhạc v.v... Bác nào biết thì mách giùm nhé

kinggai

Well-Known Member

Cái này nếu tháo ra lắp vào nhanh mà không cần dùng dụng cụ gìnhư đầu HD Dune ấy thì cũng hay đấy. Em cũng đang tìm 1 con như vậy để xem phim, lưu video , ảnh gia đình, nghe nhạc v.v... Bác nào biết thì mách giùm nhé
-- Nếu ít HDD thì tiện chứ nhiều HDD chuối lắm. E đang tính làm 1 em CFI 4bay về đây. Khổ nỗi đang hết tiền ^^

http_nickie

Cái này mình sử dụng lâu rồi, không thích nhiều ổ thì tháo ra rất dễ, rất good, chỉ có kỳ 1 cái là cái đầu cắm adapter vào hộp nó quái lắm, không biết lỡ hư kiếm ở đâu ra nữa :p

duchuu

Member

Theo e thấy thì cái này và cái CFI cực kì củ chuối, không có chế độ ngừng hoạt động của các HDD không sử dụng đến. Box 4 ổ mà khi sử dụng 1 ổ thì 3 ổ còn lại cũng quay tít mù khơi => tốn điện , hại ổ cứng

hdd-hdp

Nếu thế thì dùng Orico các bác ạ, mỗi tội là Box 4 thì hơi đắt. hehe
Em dùng dock Orico đôi, ổ nào không dùng thì sau mấy phút nó sẽ tự Sleep bằng cách quay rất chậm để duy trì thôi.

duchuu

Member

Nếu thế thì dùng Orico các bác ạ, mỗi tội là Box 4 thì hơi đắt. hehe
Em dùng dock Orico đôi, ổ nào không dùng thì sau mấy phút nó sẽ tự Sleep bằng cách quay rất chậm để duy trì thôi.
Chổ nào có loại 4 bay bác chỉ dùm e cái, sẵn bác cho e cái đường dẫn luôn nhé

Bên trên