Em định mua cái đệm mà giờ thấy hàng giả hàng nhái cứ nhan nhản ra chẳng biết đường nào mà lần. Bác

Em định mua cái đệm mà giờ thấy hàng giả hàng nhái cứ nhan nhản ra chẳng biết đường nào mà lần. Bác nào có kinh nghiệm chia sẻ em với. Mua loại nào thì tốt và mua ở đâu. Em ở Hà Nội ạ. Em cảm ơn.

thaythe

Em định mua cái đệm mà giờ thấy hàng giả hàng nhái cứ nhan nhản ra chẳng biết đường nào mà lần. Bác nào có kinh nghiệm chia sẻ em với. Mua loại nào thì tốt và mua ở đâu. Em ở Hà Nội ạ. Em cảm ơn.
Muốn mua hàng chuẩn phải vào đúng của hàng chuyên bán đúng sản phẩm của 1 hãng thôi. Chứ cứ bán tràn lan nhiều mặt hàng dễ có hàng nhái trà trộn vào lắm bạn ơi.

nhatky

Mua đệm Everon cho tốt bạn ơi. Tớ có số của đại lý này bạn hỏi tư vấn nha 0971.562.999 chuyên bán chăn ga gối đệm Everon đó. Mình chỉ giúp thôi chứ không kinh doanh nhé.

thaydoiten

Vừa hay tớ mới mua ở 380 cầu giấy xong đệm cứng cáp lắm. giá cũng hợp lý nữa. Nhân viên ở đó tư vấn nhiệt tình nên mình cũng không tham khảo nhiều mà mua luôn. Là đại lý chính thức của Everon nên yên tâm bạn à. Nếu bạn kĩ tính hơn nhân viên ở đó sẽ hướng dẫn bạn cách phân biệt hàng chính hãng đó.

tenthaythe

Mình dùng đệm Everon thấy rất tốt và là hãng chính hãng bạn à. Địa chỉ bạn có thể lên mạng tra đại lý chính thức của Everon nào đó gần địa chỉ bạn nhất là ra bạn à.

Vừa hay tớ mới mua ở 380 cầu giấy xong đệm cứng cáp lắm. giá cũng hợp lý nữa. Nhân viên ở đó tư vấn nhiệt tình nên mình cũng không tham khảo nhiều mà mua luôn. Là đại lý chính thức của Everon nên yên tâm bạn à. Nếu bạn kĩ tính hơn nhân viên ở đó sẽ hướng dẫn bạn cách phân biệt hàng chính hãng đó.
thực sự cám ơn bạn lắm. mình cũng ở ngay cầu giấy. chiều nay mình sẽ ra xem luôn.

anbuongbinh

bạn lên mạng tra mua đệm chính hãng ra là có nhiều kết quả lắm có mấy thương hiêu như sông hồng, everhome, havico, everon,...bạn tha hồ mà lựa chọn. giờ hàng hãng đều có cách phân biệt sản phẩm chính hãng nên cứ alo đại lý chính của hãng là đk tư vấn bạn à

caokeu80

Em định mua cái đệm mà giờ thấy hàng giả hàng nhái cứ nhan nhản ra chẳng biết đường nào mà lần. Bác nào có kinh nghiệm chia sẻ em với. Mua loại nào thì tốt và mua ở đâu. Em ở Hà Nội ạ. Em cảm ơn]
cả chục năm nay mình vẫn dùng chăn ga gối đệm của everon thấy rất tốt. bạn nên tham khảo dòng sản phẩm này. :)

lekeo

Muốn mua hàng chuẩn phải vào đúng của hàng chuyên bán đúng sản phẩm của 1 hãng thôi. Chứ cứ bán tràn lan nhiều mặt hàng dễ có hàng nhái trà trộn vào lắm bạn ơi.
bạn nói đúng 1 phần thôi bạn ơi. chứ quan trọng nhất là mình phải biết cách phân biệt sản phẩm chính hãng thì đi mua ở đâu cũng không sợ bị lừa bạn à. ;)

baothieugia

nói thật với bác chứ em cũng bị 1 phen khốn đốn vì mua phải hàng giả :(. cách đây 3 tháng em cũng mua 1 chiếc đệm bông ép everon, nghĩ rằng mình mua đk hàng xịn lại giá siêu rẻ rồi thấy mấy bà tư vấn dùng bền và thích lắm, nghe thấy bùi tai mua liền chẳng kiểm tra gì hết. thế mà mới dùng được 1 tháng mà cái áo đệm đã rách lúc đó em mới tháo áo đệm ra để may thì ôi trời :eek: cái bông đệm ngả màu vàng đốm tùm lum cả, mốc meo hết. thế là lên mạng tra cách kiểm tra đệm chính hãng ra sao thì đúng đệm em mua lại là hàng giả. giờ bắt đền cũng chăng biết tìm ai mà bắt đền. chẳng là em tham của rẻ mua đệm lề đường. đúng là tham thì thâm mà. cạch tới già bác ạ. :D
em khuyên bác là nên vào đại lý chính hãng mà mua rồi bảo người ta hướng dẫn các phân biệt sản phẩm chính hãng.

hueluuly

mua hàng hãng là chuẩn nhất nhé ban. lên khu vực cầu giấy nhiều lắm bạn. nơi chỉ bày bán duy nhất 1 hãng thôi nhé bạn chứ đừng vào chỗ bán nhiều sản phẩm khác nhau dễ có hàng nhái trà trộn vào lắm

Bên trên