Em gái của vợ tương lai rủ tôi nếm trái cấm!

Tôi và bạn gái tôi đã hẹn hò được hơn 1 năm và chúng tôi đã quyết định đi đến hôn nhân trong thời gian tới. Mọi thứ đều tươi đẹp đối với tôi trong thời gian này chỉ có một điều duy nhất làm tôi phân tâm đó là ....... cô em gái xinh đẹp của bạn gái tôi.

Cô em vợ tương lai của tôi năm nay 22 tuổi, hay mặc những chiếc áo bó sát người và thường thì không mặc áo trong. Cô ấy luôn cúi thấp người mỗi khi đứng cạnh tôi và dường như luôn để cho tôi một góc nhìn không thể "chuẩn" hơn. Tôi không thể không để tâm tới chuyện này bởi vì cô em vợ tương lai của tôi không bao giờ làm điều tương tự với những người khác.

Vào một ngày đẹp trời, cô em vợ tương lai bé bỏng và xinh đẹp của tôi gọi điện thoại cho tôi và mời tôi đến nhà để kiểm tra lại giấy mời cho đám cưới. Khi tôi đến chỉ có mình cô ở nhà, cô đến bên tôi và thì thầm với tôi rằng cô rất yêu tôi và không thể cưỡng lại được tình cảm của mình. Cô nói rằng cô muốn có tôi dù chỉ một lần trong đời trước khi tôi làm đám cưới với chị của cô ta.

Lúc đó tôi không thể thốt ra một lời nào và cảm thấy rất lúng túng thì cô ta nói "bây giờ em sẽ lên phòng của em trên gác, nếu anh muốn thì hãy lên đó với em ".

Tôi đứng im như pho tượng và nhìn cô ấy đi lên gác. Tôi đứng đó như vậy một lúc, suy nghĩ một hồi thật lâu rồi quyết định quay lại thẳng tiến ra cửa trước. Tôi mở cửa và đi thẳng đến chiếc ô tô của mình.

Thì lạ chưa kìa, trước mắt của tôi là cả gia đình nhà vợ chưa cưới của tôi đang đứng đó và vỗ tay. Với đôi mắt rơm rớm nước và giọng nói xúc động, Bố vợ tương lai của tôi nói với tôi rằng "Gia đình ta rất vui sướng khi con đã vượt qua được bài kiểm tra nhỏ của ta. Ta sẽ không thể tìm đâu ra được một người đàn ông tốt và xứng đáng hơn hơn con cho con gái của ta. Chào mừng con đến với gia đình ta!"

Tôi đã vượt qua được THE WEDDING TEST. Tôi quả thật là một người may mắn...
Và điều rút ra từ câu chuyện này mà tôi muốn chia sẽ cho các bạn là: Hãy luôn để bao cao su trong ô tô của bạn!!! ( Để trong bóp thì thấy mịa tôi rồi!>:))

(ST)

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Em gái của vợ tương lai rủ tôi nếm trái cấm!

may mà có vợ rồi, chắc ko ta đây cũng dính bẫy =))

hns

Cái bài này em đã đọc ở đâu lâu rồi, cười chết mất với tác giả của bài này, chuyện như thế mà cũng nghĩ ra được, cười vở bụng ra mất =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Em cũng có vợ rồi nên không sợ gặp tình huống này, nói chung là rút kinh nghiệm thì hơn:D

salenguyenduong

Mình chưa gặp tình huống này, nếu có để BCS trong xe hơi ko biết có đủ tỉnh táo để ra xe lấy ko hay chạy theo cô em vợ rồi.

hellomoto

Active Member

haha thực ra là lúc đó anh ko mang theo bao cao su trong người =)) mà để ngoài xe ! bỗng dưng thành người tốt =))

Gặp hoàn cảnh này thì em cũng phải đi ra....hiệu thuốc gần nhất các bác ạ @-) @-) @-)
Quá nguy hiểm \m/

hongquan2009

Well-Known Member

chắc ông kia cũng tiếc lắm định quay ra lấy BCS nhưng không ngờ gia đình vợ ở ngay ngoài cửa=))=))=))

Promoter1

Phải mình thì mắc bẫy rùi

dungdt2

Chuyện bịa hay vãi lọ...
Đứa nào viết truyện cũng có óc tưởng tượng đó. Nếu đã thế thì gia đình là 1 lũ ngu từ trên xuống dưới, lý do:

Sau này gia đình này k để ý nó mới thịt con em gái, và lúc đó thì cái vỏ bọc hoàn hảo do chính họ tạo ra tát vào mặt họ, ngta gọi đó là quả báu, gậy ông đập lưng ông!

huyjack90

Member

Bác cho em xin em post lên fb cho vui cái :D

the_mask

Well-Known Member

cái này đọc lâu rồi, thằng này đúng là may mắn.

thewall2010

Mã:
[B]Hãy luôn để bao cao su trong ô tô của bạn!![/B]

bác ấy thật là người đàn ông tốt :))

IG_VAST

Member

Hài thé, quay ra cửa lấy BCS, may nhà vợ đứng ngay cửa chứ đứng ngoài cổng thì lão này bị cắt... rồi.
Nhà vợ thì mừng hụt rùi

tuyetmuavienxu

Active Member

Chuyện bịa hay vãi lọ...
Đứa nào viết truyện cũng có óc tưởng tượng đó. Nếu đã thế thì gia đình là 1 lũ ngu từ trên xuống dưới, lý do:

Sau này gia đình này k để ý nó mới thịt con em gái, và lúc đó thì cái vỏ bọc hoàn hảo do chính họ tạo ra tát vào mặt họ, ngta gọi đó là quả báu, gậy ông đập lưng ông!

Chuẩn bác! Sau vụ này biết đâu cô em vợ lại thần tượng ông anh rể, tạo mọi điều kiện cho ông anh hoàn thành nhiệm vụ còn dang dở =))

tycom

Member

Tớ thì chắc sẽ dính bẫy này chắc. Ôi, em vợ ta hấp dẫn làm sao???:)

manhhuy8x

Active Member

Hay quá đi ư
như em là xong fjm rùi

dh201hy

Well-Known Member

Lão này cận thận quá (sợ HIV) hay sao mà phải ra ô tô. Là em chắc thẳng tiến lên lầu thôi chứ còn đợi gì nữa :-*

TR0JAN

Gia chủ đó ngu vãi, sao lại chào mừng một chú "liệt" đến với gia đình mình :))

Thiệt cái tình là câu chuyện hay cơ mà đầy mâu thuẫn :))

Bên trên