Em vừa cưới 55HX855!

chenzenvl

Well-Known Member
Ðề: Em vừa cưới 55HX855!

nói chung là em nó cũng là mục tiêu cho phòng nghe nhìn của em :p (nếu kịp ra đời sau ngon hơn thì càng tốt :x)

tranduyquang

Well-Known Member

Con này 3d chủ động à? Xem thấy sao bác chủ? Kính và chất lượng ra sao?

giangdk0206

Đang đắn đo có nên mua tivi mới chơi Tết ko thì con Lg nhà em bị sọc màn hình, thế là có lý do mua và cho Lg nó out rồi! :D

Lên rồi thì phải .... ra, ấy em nói lộn, ra rồi thì phải lên :))

Hình thức ổn hơn hx750 ( thót đáy phía dưới xấu quá nên e mới nhảy lên cưỡi em hx855 này )

E chưa vọc vạch gì thêm nhưng chắc chắn là phần mềm sử dụng sẽ "ngu" hơn Lg, và điều khiển ko xịn so với cái giá, nhưng vơi cá nhân em mấy điều đó ko ảnh hưởng lớn lắm!

Trước mắt là thế, em sẽ cảm nhận và post tiếp sau!Tks các bác đã ghé qua!

Nhìn sơ bộ thiết kế có vẻ ổn ( vì nhái thiết kế của LG 3 năm trước - điều này dễ hiểu vì các hãng nhỏ đều phải làm để sinh tồn )
Tuy nhiên, tính năng và chất lượng không biết bao giờ mới theo kịp LG ^_^

nam

Re: Ðề: Em vừa cưới 55HX855!

Nhìn sơ bộ thiết kế có vẻ ổn ( vì nhái thiết kế của LG 3 năm trước - điều này dễ hiểu vì các hãng nhỏ đều phải làm để sinh tồn )
Tuy nhiên, tính năng và chất lượng không biết bao giờ mới theo kịp LG ^_^

Có nghĩa sony là hàng nhái hả bác, hic giờ em mới biết LG là "đồ hịn" đấy! b-(

Con này 3d chủ động à? Xem thấy sao bác chủ? Kính và chất lượng ra sao?

Em chưa thử 3D bác ạ!

nam

Re: Ðề: Re: Ðề: Em vừa cưới 55HX855!

Tính đến qua 12đêm hôm qua E nó dùng đc 6g, độ hở sáng thì em thấy chắc cũng hên xui vì ko đc tốt lắm, nhưng với e là đc , tạm chấp nhận!

Cty và nhà máy Sony ở trong Nam nên em tưởng trong đó rẻ hơn ngoài Bắc chứ?Ít nhất là chi phí vận chuyển!Để em hỏi thằng cu em vừa rồi nó mua tivi sony ở đâu nhé - biết đâu lại có ích cho các bác SG , vì em thấy rẻ hơn cả bestbuys.vn ngoài HN!Vì cuối tháng 8 Vc em vào nhà nó chơi ở SG, nó có mua 1 cái sony để cho VC em coi ( chu đáo ghê ) ở phòng riêng, em cũng check thử thấy rẻ hơn bestbuys.vn.

Em xin quote lại bài của em nhé, hôm nay thằng em nó cho em cái sđt mà nơi nó mua tivi ( em đã so sánh thấy rẻ hơn cả bestbuys.vn ngoài HN còn bây giờ ko biết ntn nhưng các bác cứ tham khảo thêm nhé) hy vọng sẽ giúp đc gì đó cho các bác trong SG : Chị Cúc sđt : 0907.789399 nói là Dũng bên VietnamAirline giới thiệu!

giangdk0206

Ðề: Re: Ðề: Em vừa cưới 55HX855!

Rồi dần dần bác sẽ quen thôi và bác sẽ được chiêm nghiệm xem 1 hãng đang đứng ở bờ vực phá sản thì sản phẩm của nó như thế nào $-)

giangdk0206

Ðề: Re: Ðề: Em vừa cưới 55HX855!

Rồi dần dần bác sẽ quen thôi và bác sẽ được chiêm nghiệm xem 1 hãng đang đứng ở bờ vực phá sản thì sản phẩm của nó như thế nào $-)

mấy em mông cong nhạc hàn phải đi cùng với samsung hay LG mới đúng chất hàn chứ, 2013 mà bác vẫn giữ được cái 4 nút thế kia thì em vẫn phục bác, em kiếm mãi con 4 nút mà tìm đỏ mắt chả thấy

nam

Hức hức, thế là E phải giữ lại cái LG rồi, ko cho nữa!

mấy em mông cong nhạc hàn phải đi cùng với samsung hay LG mới đúng chất hàn chứ, 2013 mà bác vẫn giữ được cái 4 nút thế kia thì em vẫn phục bác, em kiếm mãi con 4 nút mà tìm đỏ mắt chả thấy

Hồi trước cái bộ 4 nút bán đầy rẫy thì E ko mua, đến lúc muốn mua kiếm đỏ mắt mới đc đấy!Bây giờ có bán nhưng là của Trung Quốc, ko phải của Thái Lan nữa!

duyanlxag

E cũng đang ngóng xem những điều Bác nói để mở mang tầm mắt:-B

conando

Well-Known Member

quá đã.điều kiện của bác hơn em nhiều quá, em chỉ mong phấn đấu được cái màn thôi.
ơ mà cái LG của bác không dùng nữa thì vất cho em, $-)

Bên trên