Em vừa mua 42LA6620 giá hạt rẻ cực kì, nhờ các bác giúp mấy vụ về phím, chuột, r vào fb qua browes

renhat

Well-Known Member
Ðề: Em vừa mua 42LA6620 giá hạt rẻ cực kì, nhờ các bác giúp mấy vụ về phím, chuột, r vào fb qua browes của e nó

thế bác xem thấy nó khác nhau nhiều lắm không??????????? bác dảnh lúc nào hôm nào cho e xin phép mời bác ly cafe để bác chỉ giáo e vơi ạ!

Re: Ðề: Em vừa mua 42LA6620 giá hạt rẻ cực kì, nhờ các bác giúp mấy vụ về phím, chuột, r vào fb qua browes của e nó

thế bác xem thấy nó khác nhau nhiều lắm không??????????? bác dảnh lúc nào hôm nào cho e xin phép mời bác ly cafe để bác chỉ giáo e vơi ạ!

bác cho em hỏi đơn giản về hình thức cái nhìn dễ nhất:
- 6200 có mấy loa? độ dày viền và thân? điều khiển màu gì?
- 6620 & 6910 có mấy loa? độ dày viền và thân? điều khiển màu gì?

renhat

Well-Known Member
Ðề: Em vừa mua 42LA6620 giá hạt rẻ cực kì, nhờ các bác giúp mấy vụ về phím, chuột, r vào fb qua browes của e nó

dạ bác cho e hỏi bác đang dùng con nào thế ạ!

vdan67

Member

LA 6620 vừa cập nhật lên 04.04.10, chưa phát hiện cái mới so với bản cũ. Bạn nào tinh ý tìm thấy sự thay đổi cho anh em biết nhé.

tiinoox

mừng cho bác thớt có hàng nóng nhé!

Bên trên