Equiso Smart TV- Android 4.0 - Chipset TCC8925 Cortex A5

Mùa Xuân

Tin mới nhận. Sản phẩm chính thức có thể sử dụng 8 GB Solid State thay vì 8GB SSD. Sẽ mướt hơn nhiều đây.

Bác này HÀI vãi ... Luyện !!!!
SSD là chữ viết tắt của Solid State Disk.=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

bth8888

Member
Ðề: Re: Equiso Smart TV- Android 4.0 - Chipset TCC8925 Cortex A5

Bác này HÀI vãi ... Luyện !!!!
SSD là chữ viết tắt của Solid State Disk.=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Bác mùa xuân này cười như ve gặp khách ấy .

tienlequoc

Well-Known Member
Thông tin chính thức từ nhà sản xuất. Bắt đầu từ hôm nay sản phẩm sẽ được ship từ TQ qua Mỹ bằng đường Tàu biển (2 cái buồn: cái thứ nhất là sản xuất tại TQ, cái thứ 2 là ship bằng tàu biển.:( )Vậy là sớm nhất là giữa tháng 9 mình mới "trên tay" được. :D

hvcvuong

Member
Ðề: Equiso Smart TV- Android 4.0 - Chipset TCC8925 Cortex A5

Sx từ TQ công nghệ USA cho thị trường USA, hi vọng remote vẫn hoàn hảo hơn mấy em khác.

tohiepvn

Member

Con này so với TizzBird Stick N1 như thế nào hả bác tienlequoc (nó hơn hẳn ở bộ khiển), giá bao nhiêu, bác có bán ko?

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Equiso Smart TV- Android 4.0 - Chipset TCC8925 Cortex A5

Con này so với TizzBird Stick N1 như thế nào hả bác tienlequoc (nó hơn hẳn ở bộ khiển), giá bao nhiêu, bác có bán ko?

Con nay cung dong chip A5 nhu tizzbird N1. Duoc cai HDMI 1.4, remote pro hon. Vê phan mem thi minh chua duoc trai nghiem. Sap toi minh co 2con. Gia vê toi Vn la 85$. Bac thich thi minh de lai cho 1 em.
sorry post by my phone.

chuoikepthit

Ðề: Re: Ðề: Equiso Smart TV- Android 4.0 - Chipset TCC8925 Cortex A5

Con nay cung dong chip A5 nhu tizzbird N1. Duoc cai HDMI 1.4, remote pro hon. Vê phan mem thi minh chua duoc trai nghiem. Sap toi minh co 2con. Gia vê toi Vn la 85$. Bac thich thi minh de lai cho 1 em.
sorry post by my phone.

Nếu thừa thì Bác để lại giùm 1 em nhé :)

bth8888

Member

Bác Quốc ơi bác quên em rồi hả ?

tienlequoc

Well-Known Member
Về tính năng mạng và game. Bảo đảm con này ăn đứt N1 nhờ cái remote giúp nhập liệu dễ hơn. Còn HD thì để hàng về xem sao?

Chỉnh sửa lần cuối:

tnonline

Member

Chính xác là bao giờ có hàng 1G vậy. Kết quả bàn phím quá.

tohiepvn

Member

sorry post by my phone.

Nhiều bác đặt hàng quá, em cũng đặt một con

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Equiso Smart TV- Android 4.0 - Chipset TCC8925 Cortex A5

Nhiều bác đặt hàng quá, em cũng đặt một con
Hic mình mua có 2 con thì 2 bác ở trên đòi làm thịt rồi. Định đặt thêm để dùng. Bác nào muốn đặt vui lòng pm cho mình nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

tohiepvn

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Equiso Smart TV- Android 4.0 - Chipset TCC8925 Cortex A5

Hic mình mua có 2 con thì 2 bác ở trên đòi làm thịt rồi. Định đặt thêm để dùng. Bác nào muốn đặt vui lòng pm cho mình nhé.

Với giá đó, remote đó thì quá ngon rồi, thêm nữa cũng ko sao, vấn để là mọi mặt không biết ntn với N1 bác nhỉ, nếu ngon em sẽ nhờ bro

tienlequoc

Well-Known Member
Minh co mail cho Equiso hoi ve van de 3D cach day khoang 1thang thi tui no tra loi la : Chung toi dang thu nghiem van de 3D. ket qua rat kha quan. Chi co vay thoi. Neu dung la nhu vay thi con Equiso an dut N1 toan dien.
sorry post by my HTC.

tienlequoc

Well-Known Member
Nguồn gốc và xuất xứ của Equiso do chính nhà phát triển trả lời nhé. Thiết kế ở Mỹ, hầu hết linh kiện sản xuất tại Nhật và Hàn, lắp ráp ở china nhé. :D

ngdkhoa2k

em nó về tới chưa vậy bác mong tin em nó quá!

bth8888

Member

Đang hóng em nó cập bến Vn .

Bên trên