Fan Club Của SONY Hãy Chia Sẻ Vào Đây!

deruan

Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Mình xem YouTube online (cho kết nối wifi HX750 với modem), thấy YouTube có gì cho ra TV bằng hết. Có thể do phim chăng.
Bác thử dùng tivi nhà bác, vào youtube xem phim này: HỒNG MÔN YẾN FULL HD VIETSUB - YouTube, em xem trên máy tính thì ok, còn tivi thì ko sao bật đc phụ đề lên bác ah. Tivi nhà bác mà xem đc thì chắc e phải gọi bảo hành của Sony cho tivi nhà e rồi...

Transformer

Member

Có đc xem là Fan của SONY ko các bác ?

-Màn hình: 40NX720
-DVP: NS-758H
-PS3 siêu mỏng
-HT: DDW7600

AnhBaSG

Member
Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Cặp loa này của bác mà oánh hàng xóm mà không qua mắng vốn là chuyện lạ đấy ! =))

nttungtq

Member

Gọi là quả dàn Tan nát tình làng nghĩa xóm !

tivi bác để ngược sáng thế xem ko thấy khó chịu à :<

slimshady112

theo ý kiến của em samsung xem vẫn nuột hơn so với sony 1 chút, mặc dù độ bền k bằng

ltp123

Sony Bravia 2013 tại USA.

KDL-55W900A : $3,299
KDL-47W802A : $1,799
KDL-32W650A : $799

ptpkhtho

nhà em mới rinh con EX430 ngày 28 Tết,hôm kia mới bị sọc đen từ trên chạy xuống,gọi bảo hành hẹn hoài mà ko tới,hôm sau bật lên tự nhiên thấy mất cái sọc đó!chả hiểu tại sao nhưng chắc cũng sắp đi,Sony mà càng ngày càng tệ thế nhỉ?

vinh do

Active Member

nhà em mới rinh con EX430 ngày 28 Tết,hôm kia mới bị sọc đen từ trên chạy xuống,gọi bảo hành hẹn hoài mà ko tới,hôm sau bật lên tự nhiên thấy mất cái sọc đó!chả hiểu tại sao nhưng chắc cũng sắp đi,Sony mà càng ngày càng tệ thế nhỉ?

khi nào chán mún cho hay bán dẻ thì hú tiếng nha thím...:D

Haxen

Well-Known Member

Chào các bác,
cho mình hỏi có bác nào biết Sony ngừng sản xuất TV Plasma lúc nào không?

Hai Scm

Active Member

Bây giờ em mới biết Sony có sản xuất Plasma....

soncc1984

Active Member

ko biết khi nào sony có modem mới ở VN nhỉ? hỏi qua vài modem thì hết hàng (còn EX430 với dòng BX là có nhiều).

quyong_romantic

Nhà e muốn mua 1 chiếc Sony 32'' nhưng kinh nghiệm thì chưa có. E xem trên trang chủ của Sony thì thấy 2 loại KDL-32NX650KDL-32EX650 có đầy đủ điều kiện e cần là Full HD và Interner còn đâu thì tất cả e mù tịt. Mong anh em trên diễn đàn tư vấn thêm để e có thể chọn đc cho mình chiếc ưng ý. Thanks all...!!!

ccheng99

Member

quan trọng là có bao nhiêu lúa , theo tôi bạn nên lấy con nx650 dòng 2012

cuocsongsovq

Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Nhà e muốn mua 1 chiếc Sony 32'' nhưng kinh nghiệm thì chưa có. E xem trên trang chủ của Sony thì thấy 2 loại KDL-32NX650KDL-32EX650 có đầy đủ điều kiện e cần là Full HD và Interner còn đâu thì tất cả e mù tịt. Mong anh em trên diễn đàn tư vấn thêm để e có thể chọn đc cho mình chiếc ưng ý. Thanks all...!!!

2 con trên đều là Internet TV. Mọi thông số đều như nhau; Chỉ có model NX650 là thiết kế liền khối nên nhìn đẹp hơn, 2 con đều full HD.

Bên trên