Fan của B&W đây các bác

cuongdoanvan

Well-Known Member
Ðề: Fan của B&W đây các bác

có nhiều fan của b&w quá , chắc các bác thành lập club được rồi

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dàn của bạn đã quá, đẹp quá. Mình cũng la B&W fan nè

sir_chung

Không thể tuyệt vời hơn. Đây là giấc mơ của em. Bác nên nâng cấp thành 7.1 hoặc 9.1
Chúc mừng bác chủ, chắc gấu nhà bác hãnh diện về bác lắm vì bác biết đầu tư đúng chỗ và nhất là đáp ứng được tiêu chí của các gấu bây giờ (Vui chơi tại nhà) dễ kiểm soátb-(

dh201hy

Well-Known Member

Không thể tuyệt vời hơn. Đây là giấc mơ của em. Bác nên nâng cấp thành 7.1 hoặc 9.1
Chúc mừng bác chủ, chắc gấu nhà bác hãnh diện về bác lắm vì bác biết đầu tư đúng chỗ và nhất là đáp ứng được tiêu chí của các gấu bây giờ (Vui chơi tại nhà) dễ kiểm soátb-(

Thanks bác. Em cũng thử 7.1 (lấy đường preout của height) vào amply kok nhưng cũng chẳng cải thiện mấy. Lại quay về 5.1
Nhà em khoản phim và kok máu lắm. Chúc bác sớm hoàn thiện giấc mơ

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Cái phòng của bác nhìn cũng đã quá, mấy tấm trang trí mua đâu thế bác ?

khoaifeat

Active Member

Hẹn hôm nào sang LGT học cách ghép/chơi KOK mà chưa đi đc bác chủ ơi, hnào tớ ghé bên đó mượn DAC 2END nghe thử thì alo ghé hỏi thăm bác nhá

dh201hy

Well-Known Member

Hẹn hôm nào sang LGT học cách ghép/chơi KOK mà chưa đi đc bác chủ ơi, hnào tớ ghé bên đó mượn DAC 2END nghe thử thì alo ghé hỏi thăm bác nhá

OK bác khoai. Khi nào bác mượn được thì mang vào nhà em test luôn cái xem DAC giải mã thế nào. Em bây giờ nghiện ngập cái món "nhòm" nên bỏ bê món nghe. Chẳng chịu nâng cấp Pre-Pow nữa

tien_tnc

Member

bộ pre va pow của bác chủ đâu không thấy show hình lên

chienchoe

Member

Dàn âm thanh kok + xem phim của bác quá được, bác cho địa chỉ + số đt cụ thể hôm nào rảnh em sang Lâm Gia Trang nhà bác 1 chuyến để tận mắt ghe + nhìn bộ dàn của bác

ivnhdvn

Phòng đẹp. Gọn gàng!
Bác lôi 2 cái loa main ra phía trước thêm 1 chút cho nó thở. Tiếng bass sẽ hay hơn.

Eugene

Member

chuẩn nhưng cần chỉnh tí,bác đưa cặp 683 ra trước tí,gắn bass trap và đổi sub sang B&W or Vel or JBL or JL..

cuongdoanvan

Well-Known Member

khà khà , tội nghiệp cái kệ ghê . cõng nguyên dàn thiết bị khủng nên em nó oằn lưng kìa bác HIỂN ơi

Bên trên