FanClub Manchester United

Ðề: FanClub Manchester United

Đừng tỏ ra nguy hiểm thế....Không thích thì đi ra chứ vào nói năng kiểu đó trong topic này thì ko ổn tí nào......

Đừng có giở cái giọng khệnh khạng coi thường người khác ra. Topic để BL cảm nhận chứ làm sao mà ko ổn? Nhãi ranh, vô công dồi nghề nửa đêm lượn lờ. Cũng thuộc diện ăn bám chứ sáng sủa gì?

CuQuang9x

Active Member

Đừng có giở cái giọng khệnh khạng coi thường người khác ra. Topic để BL cảm nhận chứ làm sao mà ko ổn? Nhãi ranh, vô công dồi nghề nửa đêm lượn lờ. Cũng thuộc diện ăn bám chứ sáng sủa gì?

Ui! Anh lớn hơn nên độ nguy hiểm cũng kinh hơn.............Stop ở đây đi không mọi người cười cho đấy anh ạ!

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

Để bình luận, cảm nhận là đúng nhưng cấm dùng từ xúc phạm, khiêu khích gây thù địch. Điều này nội quy đã nêu rõ ràng, nếu bác còn tiếp diễn thái độ đó thì em sẽ báo với BQT hoặc Mod ngay đấy, mong bác giữ vững hoà khí, không nên giãi bày cảm xúc thẳng thừng thế!

laiming

PÓ TAY BÁC NÀY THẬT

NHVL

Sneijder đã chính thức gia nhập Galatasaray rồi. Thế đấy =)) Tài năng, ng đẹp nhưng làm giá cao quá đã bỏ lỡ cơ hội đầu quân cho MU. Cố gắng trì hoãn để mong đợi MU hoặc 1 CLB PL nào trong top 5 mời gọi. Cuối cùng vẫn trôi dạt về TNK =))

Đúng là đã xấu mà còn bày đặt làm giá =))

---------- Post added 24-01-2013 at 10:01:40 AM ----------

Ok, mình cũng chẳng có gì đâu. Sory cả nhà nhé.

Bác bình tĩnh xíu nha :D

Hải Đăng

Năm hết Tết đến rồi, kiềm chế cảm xúc bớt đi các bác ơi, em k muốn baned hay phạt thẻ ai đâu!

huynhkhanh23

Tối nay ko biết Berba có đá ko, nếu ghi bàn ko biết ổng có ăn mừng ko :D

dntk44tdh3

Active Member
Mặt sân xấu kinh,chắc lạnh quá cỏ không mọc nổi.
Nani vẫn đúng bản chất,rất cá nhân.
MU chắc đang tự cho mình là bề trên,đá có vẻ khinh thường đối thủ,cứ vờn vờn ở sân nhà,cứ thế tiếp sẽ phải trả giá

CuQuang9x

Active Member

Nani có thừa tố chất để thành sao, đáng tiếc là quá ích kỉ và thiếu thông minh.......bán dc rồi :(

dntk44tdh3

Active Member

R10 sang Viet Nam làm bữa thịt chó giải đen đi :)).
4 cơ hội rõ ràng nhưng quá đen và kết quả là chưa ghi được bàn nào

dntk44tdh3

Active Member

Mịa vừa comment xong thì Rooney làm quả vãi quá :D
Tỷ số là 2-0

Bên trên