FanClub Manchester United

dangtran

Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

Trong mơ nhưng mà ko đúng là mơ. Để Mata, Rooney, Persie đá nhưng DM sắp đội hình ngu như con bò. Trên băng ghế dự bị thậm chí còn ko có 1 trung vệ để thay thế khi cần thiết nữa. Mà khi cả 2 trung vệ bị chấn thương thì thậm chí ko đưa Fletcher vào sân đá trung tâm mà đưa thằng Beck đen hôi vào phá đội hình bằng cách kéo Rooney đá giữa, đẩy Beck đen đá cắm, Persie đá lùi. Ngu hết sức ngu. Bác Sơn đưa thằng Beck đen vào đá cánh để tận dụng sở trường phá lối chơi đối phương, còn DM đưa Beck đen vào phá đội hình MU =)) Thậm chí tình huống thay Jones ra, có thể đưa Januzaj hoặc Valencia vào vẫn còn hợp lý chán. Còn đến lúc thay RVP thì thôi rồi, ngu ko thể tả. Đã đá bế tắc, ko có cơ hội, ko có đường chuyền cho tiền đạo dứt điểm thì DM lại thay RVP bằng Chicharito rồi bắt Đậu nhỏ dạt cánh để thằng Beck đen nó đá cắm. E éo thể nào hiểu được & thông cảm cho cái sự ngu của DM.

Cả trận DM nó bắt Mata đá cánh thì sao mà Mata phát huy được sự hiệu quả hả bác? Ngay tình huống bó vào trung lộ đã chọc khe cho RVPghi bàn rồi đó thôi. Mata rồi cũng là Kagawa thứ 2 thôi. Rồi cũng sẽ ra đi thôi. Nhìn Ole Solskjaer sử dụng Zaha kia kìa, thằng nhóc bị DM đì cho mòn đít ở MU vừa qua Cadiff trận đầu tiên đã là Man of the match. Đúng là DM chỉ có phá là giỏi

Không thể phủ nhận tình yêu bác dành cho United , nhưng xin bác cũng đừng nên phản ứng thái quá làm gì ,thực ra không có cái gì ở đây đáng gọi là ngu mà chỉ là những sai lầm , những sai lầm bắt đầu từ chính sách chuyển nhượng thắt lưng buột bụng của các ông chủ người Mỹ ,cực kỳ sai lầm ! Moyes đang gánh chịu thay mà thôi. Hãy kiên nhẫn một chút nữa đi bác, hãy cho Moyes thêm thời gian. Chúc bác và toàn thể fan United một mùa xuân an lành hạnh phúc và cùng hy vọng rằng rồi United sẽ mang đến cho chúng ta nhiều niềm vui mới !

vo7210

Well-Known Member
Ðề: FanClub Manchester United

Từ hồi theo dõi và mê say MU tính đến nay đã 20 năm ,thời của nhưng cái tên như Cantona, Hughes, Robson, Giggs, Kanchelskis, Ince, Keane, Irwin, Parker, Pallister, Schmeichel , Steve Bruce . Khi vui với bao nhiêu niềm vui chiến thắng của MU thì cũng tự nhủ lòng mình rồi có ngày nào đó sẽ phải chứng kiến MU đi xuống với sự thăng trầm tất yếu của một đội bóng . Và mùa bóng năm nay điều lo sợ cũng đã đến nhưng mình nghĩ với vị thế hiện nay của MU họ sẽ sớm trở lại ,hy vọng thế , nhất định là thế!

CuQuang9x

Active Member

Từ hồi theo dõi và mê say MU tính đến nay đã 20 năm ,thời của nhưng cái tên như Cantona, Hughes, Robson, Giggs, Kanchelskis, Ince, Keane, Irwin, Parker, Pallister, Schmeichel , Steve Bruce . Khi vui với bao nhiêu niềm vui chiến thắng của MU thì cũng tự nhủ lòng mình rồi có ngày nào đó sẽ phải chứng kiến MU đi xuống với sự thăng trầm tất yếu của một đội bóng . Và mùa bóng năm nay điều lo sợ cũng đã đến nhưng mình nghĩ với vị thế hiện nay của MU họ sẽ sớm trở lại ,hy vọng thế , nhất định là thế!

Như trên :D

Chỉ có điều Moyes có vấn đề với cách dùng người là thật, trận với Cardiff đá 1 tiền đạo nhẹ nhàng mà vẫn khống chế dc thế trận, sang trận Stoke ông ta nấu lẩu đội hình làm MU rối tung ( dĩ nhiên so sánh 2 đối thủ là không thỏa đáng, nhưng sơ đồ đang vận hành tốt sao cứ phải thay đổi) 7 điểm với top4 trên lý thuyết thì còn hy vọng nhưng cứ thế này văng khỏi top10 cũng không có gì đáng ngạc nhiên :(

portlet

Member
Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

Không thể phủ nhận tình yêu bác dành cho United , nhưng xin bác cũng đừng nên phản ứng thái quá làm gì ,thực ra không có cái gì ở đây đáng gọi là ngu mà chỉ là những sai lầm , những sai lầm bắt đầu từ chính sách chuyển nhượng thắt lưng buột bụng của các ông chủ người Mỹ ,cực kỳ sai lầm ! Moyes đang gánh chịu thay mà thôi. Hãy kiên nhẫn một chút nữa đi bác, hãy cho Moyes thêm thời gian. Chúc bác và toàn thể fan United một mùa xuân an lành hạnh phúc và cùng hy vọng rằng rồi United sẽ mang đến cho chúng ta nhiều niềm vui mới !

Mùa này mà thắt lưng buộc bụng gì nữa hả bác? Bỏ ra 27tr cho Fellaini, 37tr cho Mata rồi. Còn chê ít gì nữa? Bác vẫn bảo vệ DM thì công nhận e phục bác thiệt. Nếu mới nắm đội được mấy vòng đầu thì nói sai lầm vì chưa hiểu đội e còn tin. Tới giờ đã hơn nửa mùa rồi bác, ko nhẽ đội hình toàn sao còn thua cả bọn Tot hay Everton? Thậm chí R.Martinez cũng vừa về Everton mùa này đã đưa Everton thường xuyên có vị trí ở trong top 5 trong khi thời DM Everton toàn vị trí thứ 7 thứ 8. Ko nhẽ lại còn ko nhìn thẳng vào sự thật là DM trình chỉ tới đó là cùng? E kiên nhẫn nửa mùa rồi đó chứ. Mà ít ra cho e tí niềm tin, ít ra tấn công liên tục mà thua thì nói là thiếu may mắn e ukie. Còn tấn công ko bài vở, đội hình ra sân sắp xếp như shjt, thay ng cũng như shjt, phòng ngự tình huống cố định cũng như shjt nốt thì e cũng hết ý kiến rồi

Thì đội nào cũng có lúc thăng lúc trầm. Thời bác Sơn cũng dzậy thôi mà bác. Nhưng thăng trầm thì cũng nằm trong top 4. Như Arsenal toàn bán máu 8 năm trời cũng toàn cán đích top 4, lối chơi thì thanh thoát. Ít ra đc dzậy thì fan Pháo thủ mới có niềm tin mà ủng hộ. Chứ còn như kiểu kéo level MU xuống ngang Everton để mùa nào cũng vị trí T7 T8 thì thôi chắc ko bàn nữa :(

uuuu

Banned

D.M cố lên, I love D.M, D.M hãy cứ phát huy hết sở trường của mình :D

gvnth

Active Member

D.M - King of MU'records, hình như các HLV nổi tiếng đều có cá tính rất mạnh, điều này chưa thấy ở M

vo7210

Well-Known Member

Mùa này mà thắt lưng buộc bụng gì nữa hả bác? Bỏ ra 27tr cho Fellaini, 37tr cho Mata rồi. Còn chê ít gì nữa? Bác vẫn bảo vệ DM thì công nhận e phục bác thiệt. Nếu mới nắm đội được mấy vòng đầu thì nói sai lầm vì chưa hiểu đội e còn tin. Tới giờ đã hơn nửa mùa rồi bác, ko nhẽ đội hình toàn sao còn thua cả bọn Tot hay Everton? Thậm chí R.Martinez cũng vừa về Everton mùa này đã đưa Everton thường xuyên có vị trí ở trong top 5 trong khi thời DM Everton toàn vị trí thứ 7 thứ 8. Ko nhẽ lại còn ko nhìn thẳng vào sự thật là DM trình chỉ tới đó là cùng? E kiên nhẫn nửa mùa rồi đó chứ. Mà ít ra cho e tí niềm tin, ít ra tấn công liên tục mà thua thì nói là thiếu may mắn e ukie. Còn tấn công ko bài vở, đội hình ra sân sắp xếp như shjt, thay ng cũng như shjt, phòng ngự tình huống cố định cũng như shjt nốt thì e cũng hết ý kiến rồi

Thì đội nào cũng có lúc thăng lúc trầm. Thời bác Sơn cũng dzậy thôi mà bác. Nhưng thăng trầm thì cũng nằm trong top 4. Như Arsenal toàn bán máu 8 năm trời cũng toàn cán đích top 4, lối chơi thì thanh thoát. Ít ra đc dzậy thì fan Pháo thủ mới có niềm tin mà ủng hộ. Chứ còn như kiểu kéo level MU xuống ngang Everton để mùa nào cũng vị trí T7 T8 thì thôi chắc ko bàn nữa :(

Sẽ kết thúc top 4 ,không thể T7 T8 được bác cứ yên tâm ,fan MU còn đỡ mà nếu bác là fan Liverpool thì bác còn khó mà chịu đựng nỗi mấy năm qua.
D.M - King of MU'records, hình như các HLV nổi tiếng đều có cá tính rất mạnh, điều này chưa thấy ở M

Ngay từ đầu quan chức MU đã quyết tìm người ổn định mà bác thế mới có chuyện Moyes về, nếu họ chịu chấp nhận HLV cá tính mạnh thì đã mời được Mou bây giờ đâu đến nông nỗi này.
D.M mà phát huy được hết sở trường như y bác thì MU chắc nát mất ;))

Cha uuuu này chắc lại là Perabyte phiên bản 2 đó bác!

viethaiyb

Well-Known Member

D.M cố lên, I love D.M, D.M hãy cứ phát huy hết sở trường của mình :D

Em cũng như bác vẫn tin vào D.M

Cha uuuu này chắc lại là Perabyte phiên bản 2 đó bác!

Đừng nói vớ vẫn, đâu phải sở trường của D.M là phá MU, chẳng qua chưa phát huy hết khả năng của D.M thôi

Andylove

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

Mình thì lại chả ưa gì chú Mouse, thôi cứ đặt niềm tin vào phần còn lại của mùa giải cho Moyes.

dangtran

Member
Brendan Rodgers năm vừa qua khởi đầu không khác Moyes là mấy nhưng được Liverpool tin tưởng tuyệt đối năm nay dẫn Liv chơi khởi sắc lên thấy rõ ,hy vọng Moyes không phụ lòng tin của United.

hocsinhcap3

Năm nay cho mấy thằng MU chết thảm =)) Cứ tin vào Moi đi, Moi hứa đấy. Chè Xanh của ta vô địch :D

vo7210

Well-Known Member

Sao lại có antifan MU vô duyên như đồng chí này nhỉ?:-j:-j:-j

Cái đó là điển hình văn hóa trọc phú mới nổi :(

Ăn nói cứ như là hay, Chelsea vô địch anh em fan MU cũng chẳng chết người nào =))

Các bạn hơi đâu chấp thành phần trẻ người non dạ, thế mới có câu ngựa non háu đá.

Xem Liverpool đá với Arsenal thế này thì đúng là cửa vào top 4 đã rất hẹp với MU các bạn ạ!

hocsinhcap3

Các bạn hơi đâu chấp thành phần trẻ người non dạ, thế mới có câu ngựa non háu đá.

Xem Liverpool đá với Arsenal thế này thì đúng là cửa vào top 4 đã rất hẹp với MU các bạn ạ!

Giờ này còn mơ vào top 4 thế mới máu :)) Năm này Chelsea vô địch, Man xanh thứ hai, Ars thứ ba, Liver thứ tứ, MU không có cửa đâu nhé :))

APTX4869

Member

Giờ này còn mơ vào top 4 thế mới máu :)) Năm này Chelsea vô địch, Man xanh thứ hai, Ars thứ ba, Liver thứ tứ, MU không có cửa đâu nhé :))

Về chuồng đi cháu ;))

Trước 1 thằng fan Ars giờ lại 1 cháu fan Chel thèm gạch xây chuồng =))

vietevn

Banned

Cuộc đời nào mà không có lúc thăng lúc trầm, lúc gian truân bĩ cực, cháu còn non không hiểu cũng khó trách =))

hocsinhcap3

Vậy các chắt chít cứ chờ cho qua cơn bĩ cực suốt đời luôn nhé =))

Bên trên