FanClub Manchester United

portlet

Member
Ðề: FanClub Manchester United

Không có nhiều điều đáng nói sau trận đấu này ngoài pha phối hợp đẹp mắt giữa Rooney và Van Persie rất tiếc là không thành bàn khi thủ môn đẩy bóng bật xà ,MU cần nhiều hơn những pha bóng thế này.

2 ông đều sợ thua, tâm lý cầu toàn. Arsenal thì bao năm nay vẫn dzậy, có bàn thắng sớm thì hăng máu, còn ko thì bế tắc vãi. MU thì phòng ngự kiểu thụ động chứ ko còn chủ động như thời bác Sơn nữa, bao nhiêu quả giữ banh đc khi bị phạt góc mấy chú toàn phá thật xa ra khỏi khung thành trong khi ngày trc là phản công sắc lẹm. Đúng nản. Phí thời gian thức đêm để coi trận này

CuQuang9x

Active Member

Tom Cleverley chơi quá tệ, lóng ngóng, Mata đá cánh và tham gia phòng ngự thì sự sắc sảo lấy đâu ra nữa.....Trước giờ MU gặp Arsenal sẽ triển khai lối chơi dùng thể lực phá hàng tiền vệ kĩ thuật của Arsenal, nhưng hôm qua thì lại thấy điều ngược lại :(

uuuu

Banned

MU năm nay chắc chắn trụ hạng, các bạn cứ an tâm :))

caybanggia

Vừa đọc được tin Rooney sẽ ở lại MU đến năm 2018 với mức lương khủng 300,000 bảng/tuần. Liệu mức lương này có quá cao mặc dù người hâm mộ ai cũng muốn anh ở lại?

uuuu

Banned

Hy vọng là moi ếch cũng ở lại đến năm 2018 =))

vo7210

Well-Known Member
Ðề: Re: FanClub Manchester United

Vừa đọc được tin Rooney sẽ ở lại MU đến năm 2018 với mức lương khủng 300,000 bảng/tuần. Liệu mức lương này có quá cao mặc dù người hâm mộ ai cũng muốn anh ở lại?

Tin đồn thôi bác , các báo họ câu view chỉ cần xuất hiện tên MU là nhiều người click vào nên cứ nhan nhản những tin không đâu vào đâu.
Mà nếu thật thì cũng chẳng có gì là cao bây giờ bỏ tiền mua về một chú như R10 thì cũng mất khoảng 40 triệu bảng cộng với mức lương tầm 150000 nghìn bảng một tuần thì tính ra còn nhiều hơn khoản trả cho Rooney.

CuQuang9x

Active Member

Mình đã biết bạn Alalala là ai rồi đấy, cứ chọc ngoáy đi rồi mình sẽ bêu luôn ra 1 thể cho vui :D

vo7210

Well-Known Member

Mình đã biết bạn Alalala là ai rồi đấy, cứ chọc ngoáy đi rồi mình sẽ bêu luôn ra 1 thể cho vui :D

Cái này người ta có câu " Giang sơn dể đổi bản tính khó dời" là mấy người này đó bác , em nghĩ nếu mình không thèm đếm xỉa gì đến họ chắc rồi họ ca mãi bài ca của họ rồi họ tự chán ấy mà , nhưng kể ra họ cũng chai mặt thật.

viethaiyb

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

Không hiểu ý của bác là gì? Mình thấy những lời của bác gvnth là những lời tâm huyết của một fan MU. Ai cũng có quyền nói lên sở thích của mình nhưng hãy thể hiện tình cảm yêu ghét của mình sao cho có văn hóa, chứ cứ như mấy bạn antifan vào topic này comment vừa qua thật chướng tai gai mắt.

Ối đệch! thg bạn cùng phòng mình là Fan Ars nó viết vớ vẩn đấy, sr nhá...mình ko có ý đó..

Alalala

Active Member

Cái này người ta có câu " Giang sơn dể đổi bản tính khó dời" là mấy người này đó bác , em nghĩ nếu mình không thèm đếm xỉa gì đến họ chắc rồi họ ca mãi bài ca của họ rồi họ tự chán ấy mà , nhưng kể ra họ cũng chai mặt thật.

không đếm xỉa thì quote câu Cuquang9x làm j thế

Alalala

Active Member

2 nịck 1 chỗ làm, 1 ở nhà có j đâu mà dấu tiện cho Việc login, một cái cho cái mình thích, 1 cái cho cái mình ghét. Ngại j bạn nói ra đâu, Mình viết hơi khó nghe nhưng luôn tập chung vấn đề yêu ghét trong môn thể thao mình thích đâu có chửi bới j đâu

vo7210

Well-Known Member

không đếm xỉa thì quote câu Cuquang9x làm j thế

Có phải bị thiểu năng không mà chậm tiêu thế bạn , quote cm của Cuquang9x là muốn nói chuyện với bạn ấy chớ không phải nói với bạn nhé , mình đã từng bảo bạn dừng lại và bạn cũng đã đồng ý , xem lại các trang trước để nhớ mình đã viết ra những gì nếu còn một chút lòng tự trọng thì đừng làm người khác khó chịu, chấm hết.

Alalala

Active Member

Có phải bị thiểu năng không mà chậm tiêu thế bạn , quote cm của Cuquang9x là muốn nói chuyện với bạn ấy chớ không phải nói với bạn nhé , mình đã từng bảo bạn dừng lại và bạn cũng đã đồng ý , xem lại các trang trước để nhớ mình đã viết ra những gì nếu còn một chút lòng tự trọng thì đừng làm người khác khó chịu, chấm hết.

lại chửi bới cá nhân rồi... đặc trưng fan man. mình đã nói dừng về vấn đề đó nhưng khi nào rảnh xin phép vô chơi mà. check lại đi

CuQuang9x

Active Member

lại chửi bới cá nhân rồi... đặc trưng fan man. mình đã nói dừng về vấn đề đó nhưng khi nào rảnh xin phép vô chơi mà. check lại đi

Thôi bạn ạ, mình biết bạn muốn gì nhưng cũng nên có giới hạn thôi....Cái bạn muốn chỉ là vào đây giễu cợt nhưng người thích MU, đừng chơi trò câu chữ cho mệt. Mình chỉ nói đến đây thôi đấy!!!

caybanggia

Re: Ðề: FanClub Manchester United

Thôi bạn ạ, mình biết bạn muốn gì nhưng cũng nên có giới hạn thôi....Cái bạn muốn chỉ là vào đây giễu cợt nhưng người thích MU, đừng chơi trò câu chữ cho mệt. Mình chỉ nói đến đây thôi đấy!!!
Mình nghĩ anh em nên dừng tranh luận với bạn có nick Alalala, chẳng việc gì phải mất công giải thích với một anti thích chọc ngoáy như vậy.

APTX4869

Member

2 nịck 1 chỗ làm, 1 ở nhà có j đâu mà dấu tiện cho Việc login, một cái cho cái mình thích, 1 cái cho cái mình ghét. Ngại j bạn nói ra đâu, Mình viết hơi khó nghe nhưng luôn tập chung vấn đề yêu ghét trong môn thể thao mình thích đâu có chửi bới j đâu

Ko ngại mà phải dùng clone, sở thích ah ;))
Trừ lũ tiểu nhân ra thì từ trước tới giờ mình chả thấy ai chịu đầu tư như bạn cả ;))

Biết tại sao ko? Vì bạn sinh ra là để bị ghét, và có vẻ bị ghét quen rồi nên bạn khá là trơ. Lòng tự trọng là 1 thứ xa xỉ với bạn nên dù bị sỉ vả bao nhiêu bạn cũng ko biết nhục, tiếp tục quay lại đá đểu ;))
Dù sao biết nhẫn nhục đúng lúc cũng là 1 đức tính tốt, chúc bạn spam được nhiều bài hơn và tránh bị ra đảo sớm ;))

Bên trên