Fan's Plasma Panasonic!!!

bao0102

Active Member
Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Em định làm thêm 1 em trong phòng ngủ.các bác khuyên em nên lấy em nào trong 2 em này.42x30v của pana hay 43d490 của samsung vậy các bác.1 em 9t,1 em 10t300k.em chủ yếu coi qua đầu HD.

Minhsur

Banned

Em định làm thêm 1 em trong phòng ngủ.các bác khuyên em nên lấy em nào trong 2 em này.42x30v của pana hay 43d490 của samsung vậy các bác.1 em 9t,1 em 10t300k.em chủ yếu coi qua đầu HD.
Một phiếu cho Pana bác ạ, Hàn Quốc chỉ sâm nhung là tốt thôi. Mà sâm nhung thì khi nào mình già yếu mới cần dùng...:):):)

Minhsur

Banned

Sếp ở cty mình đang làm gọi mấy thằng HQ là "củ sâm". :))
CÂU CHUYỆN SÂM NHUNG:
Nhà nọ thuộc hàng đại gia có thuê em osin 18 tuổi. Chỉ mấy ngày qua thì đại gia ta đã chén cô osin. Phu nhân biết, điên tiết mới chửi rằng: "Tổ sư cha bố mày. Mày là cái loại rau loại cỏ, chẳng qua chồng bà chỉ ăn chơi chơi thôi. Bà đây là sâm là nhung...". Osin nghe vậy nhẹ nhàng: "Thưa bà, mốt ăn chơi bây giờ là ăn rau ăn dưa kiểu dân dã thôi. Chỉ khi nào già yếu, gần chết... người ta mới cần đến SÂM NHUNG thôi bà ạ..."
Nghe đồn hôm sau có một đám tang...

heo_bu

Mình đề nghị thế này : ai có pana thì show hình cho ACE xem nha . Mình thiếu nợ .=P~

changvuive

Member

Em thì cứ phân vân SS 40D5500 với Sony 42EX410. Hôm wa thế nào "lạc" qua Chợ Lớn ngứa cái tay cà thẻ 1 phát ring em 42U30v về giá 12 chai. Về mày mò test thấy "Count : 01" sướng hết người. Mà giấy bảo hành ghi thời gian sản xuất April 2012 hehhêhhe...

Em thì cứ phân vân SS 40D5500 với Sony 42EX410. Hôm wa thế nào "lạc" qua Chợ Lớn ngứa cái tay cà thẻ 1 phát ring em 42U30v về giá 12 chai. Về mày mò test thấy "Count : 01" sướng hết người. Mà giấy bảo hành ghi thời gian sản xuất April 2012 hehhêhhe...

Vậy bác vô tình nhặt được cây kiếm Nhật à :D

deongang

Member

chúc mừng bác...bác múc em nó giá bn,ở đâu,quăng vài cái hình lên đi
mình mua siêu thị gì hình như tên là ngôi sao gì đó ở đường cửa nam
giá 16tr1 thêm 400k giá treo nữa bác ạh
nhưng xem em cảm giác hình hơi tối và màu chưa đẹp bằng con LCD32" sony cũ của e
ko biết phải chỉnh gì nữa ko các bác, mình dùng nguồn phát HD là con tyco T8 plus(hay tại nguồn phát hả các bác)
riêng máy thì khá chuẩn tét đít thì mới bật có 2 lần và sử dụng hơn 2h

mình mua siêu thị gì hình như tên là ngôi sao gì đó ở đường cửa nam
giá 16tr1 thêm 400k giá treo nữa bác ạh
nhưng xem em cảm giác hình hơi tối và màu chưa đẹp bằng con LCD32" sony cũ của e
ko biết phải chỉnh gì nữa ko các bác, mình dùng nguồn phát HD là con tyco T8 plus(hay tại nguồn phát hả các bác)
riêng máy thì khá chuẩn tét đít thì mới bật có 2 lần và sử dụng hơn 2h

Nếu tối thì bác tắt chức năng Ecco đi và để sống động nếu bác thích .

Tuy nhiên : Để tránh hiện tương lưu hình ; thì không nên tăng độ sáng nền / độ tương phản / độ sáng lên 100 % ( áp dụng cho tất cả các loại Plasma ) .

Thông thường Riêng Pana : Nếu để cân bằng màu : Xanh sẽ sáng hơn .

bao0102

Active Member

Khoảng cách ngồi xem đến tivi là 2m4.như vậy Pana 42X30v vẫn tốt hả các bác?

Minhsur

Banned

Mình đã rất muốn khoe em Plasma của mình, nhưng chụp mãi vẫn chưa hài lòng với mấy cái ảnh thợ vườn. Thôi thì mình đã thích, bản chất em nó vốn đã ngon. Dù ảnh có xấu nhưng em nó vẫn thật đáng yêu. Hôm nay xin giới thiệu với các bác yêu quí Plasma Panasonic người tình “PlsPana" của mình - em PLASMA PANASONIC PT50VT30V!!!
Nhân tiện xin giới thiệu em Popcorn Hour c300 và bộ loa Q Acoustics. Thú thật với các bác dòng Loa này và loại HDP này đã bị giang hồ chê bai nhiều, nhưng mình vô cùng yêu quý các em nó.
Tất cả cũng chỉ vì chữ THÍCH, tất cả cũng chỉ là đồ chơi, tất cả cũng chỉ để hưởng thụ... Với mình thế là quá đủ!!!
https://picasaweb.google.com/101357...key=Gv1sRgCM2rvfGgkZSd5gE#5738300411040946322

Chỉnh sửa lần cuối:

Minhsur

Banned

4r của chúng ta dạo này kém quá, mấy cái thao tác gửi bài, chỉnh sửa thôi mà chờ cả mấy phút mới xử lý được.
Không biết cái 4r này bao giờ mới ngon, mới nét được như cái Plasma của Pana các bác nhỉ...

Chỉnh sửa lần cuối:

lahabentin

Well-Known Member

Mình đã rất muốn khoe em Plasma của mình, nhưng chụp mãi vẫn chưa hài lòng với mấy cái ảnh thợ vườn. Thôi thì mình đã thích, bản chất em nó vốn đã ngon. Dù ảnh có xấu nhưng em nó vẫn thật đáng yêu. Hôm nay xin giới thiệu với các bác yêu quí Plasma Panasonic người tình “PlsPana" của mình - em PLASMA PANASONIC PT50VT30V!!!
Nhân tiện xin giới thiệu em Popcorn Hour c300 và bộ loa Q Acoustics. Thú thật với các bác dòng Loa này và loại HDP này đã bị giang hồ chê bai nhiều, nhưng mình vô cùng yêu quý các em nó.
Tất cả cũng chỉ vì chữ THÍCH, tất cả cũng chỉ là đồ chơi, tất cả cũng chỉ để hưởng thụ... Với mình thế là quá đủ!!!
https://picasaweb.google.com/101357...key=Gv1sRgCM2rvfGgkZSd5gE#5738300411040946322
Nếu bác ở TP HCM, hãy cho mình địa chỉ vào inbox, mình sẽ giúp bác có một bộ ảnh của em nó một cách ưng ý nhất để bác up lên khoe với AE.
PS: Tất cả đều free, bác đừng ngại gì nhé! Vì VUI LÀ CHÍNH mà! HeHe!

Minhsur

Banned

Nếu bác ở TP HCM, hãy cho mình địa chỉ vào inbox, mình sẽ giúp bác có một bộ ảnh của em nó một cách ưng ý nhất để bác up lên khoe với AE.
PS: Tất cả đều free, bác đừng ngại gì nhé! Vì VUI LÀ CHÍNH mà! HeHe!
Cám ơn bác nhiều. Mình ở Hà Nội...

Bên trên