Fan's Plasma Panasonic!!!

phamhongson

Well-Known Member
Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Plazma của Pana đến nay gần như tuyệt chủng các bác nhé. Nhân tiện đầu năm kính báo cáo các bác con 50" của em tính từ ngày mua đến nay đã đến thời gian sang cát nhưng vãn tự hào vì sau lần BH thứ 4 với 2 lần thay máy mới và 2 lần thay panel mới hiện giờ em panel mới (made in Japan August 2013) được tính tuổi chính thức từ 01/01/2014. Đầu xuân em thắp hương thành kính cám ơn các bác đã quan tâm chia xẻ và tác động tới hãng dồng thời khấn cho em nó thọ hết 2014. Bác nào máu mua plazma có nhời em gả cho nhé.

Minhsur

Banned

Plazma của Pana đến nay gần như tuyệt chủng các bác nhé. Nhân tiện đầu năm kính báo cáo các bác con 50" của em tính từ ngày mua đến nay đã đến thời gian sang cát nhưng vãn tự hào vì sau lần BH thứ 4 với 2 lần thay máy mới và 2 lần thay panel mới hiện giờ em panel mới (made in Japan August 2013) được tính tuổi chính thức từ 01/01/2014. Đầu xuân em thắp hương thành kính cám ơn các bác đã quan tâm chia xẻ và tác động tới hãng dồng thời khấn cho em nó thọ hết 2014. Bác nào máu mua plazma có nhời em gả cho nhé.

Em đây, em đang sống mà được bác thắp hương thành kính cảm ơn... Em cũng cảm ơn bác quá.

Minhsur

Banned

Bác nào dũng cảm thì lấy con 50UT50 của bác Phamhongson đi.

1100

Member

Bác cho xin cái giá với nào.

Putinsu

Re: Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Anh em giúp bác xong, bác lại "thắp hương thành kính cám ơn các bác đã quan tâm chia xẻ" thì đúng là bác không có duyên với Tivi Plasma Panasonic rồi. Bác mà dùng nữa chắc cũng lại tèo thôi.
Bác thanh lý bao nhiêu đấy ạ?

oldfriend

Moderator
sức hút của plasma vẫn rất lớn, anh em thanh lý tình thương mến thương là nhiều bác như em lao vào ngay =))

okai2

Well-Known Member

Hàng ỡ dienmaycholon là hàng trưng bày không phãi hàng mới dâu. Tháng trước mình mới mua 55VT60 42tr, tv dùng hết 684 giờ. Còn 65ST60 lúc dó 50tr, theo mình bạn nên mua 55VT60 hình ãnh dẹp hơn. Bên Mỹ, mình mua thêm 2 cái 60VT60 và 65VT60 trên Amazon.

vhk3109

Member

Theo mình thì bác nên lấy 65" coi cho sướng. Hàng trưng bày mới có giá rẻ như vậy, nếu có bảo hành chính hãng 12 tháng thì lấy cũng được.

bonghd

Active Member

Em hỏi dòng thường thôi - không có nhu cầu 3D bác ơi :)

Thực ra 3D như là trang trí thêm thôi, hầu như mọi người ít dùng. Bác chưa hiểu ý em nói rồi: theo em biết Plasma Pana có độ phân giải FHD như bác hỏi thì lại luôn "trang trí" 3D. Đến như anh UT phân giải chỉ là HD mà cũng có 3D đó bác. Nếu vẫn thích hình ảnh của công nghệ Plasma thì bác tìm SS và LG thôi

Thực ra 3D như là trang trí thêm thôi, hầu như mọi người ít dùng. Bác chưa hiểu ý em nói rồi: theo em biết Plasma Pana có độ phân giải FHD như bác hỏi thì lại luôn "trang trí" 3D. Đến như anh UT phân giải chỉ là HD mà cũng có 3D đó bác. Nếu vẫn thích hình ảnh của công nghệ Plasma thì bác tìm SS và LG thôi
Em là em ghét nhất cái thằng Hàn xẻng :)
50" Plasma Pana với giá dưới 15tr thì Model nào tốt hả bác???

bonghd

Active Member

Em là em ghét nhất cái thằng Hàn xẻng :)
50" Plasma Pana với giá dưới 15tr thì Model nào tốt hả bác???

Giờ ko có hàng mới theo yêu cầu của bác.

Như bác Do Long Khach nói em thấy chuẩn đó!

Link của bác oldfriend thì bác phải tận nơi kiểm tra và mặc cả. Vấn đề nữa là em này chỉ là độ phân giải HD thôi nhé! Cuối năm rồi em cũng lục tung cả Hà Nội mà không có em này, cuối cùng phải chấp nhận lấy SS F4900 cho thằng em

redsoul

Em ở Sài Gòn
Các bác có thể giúp e chọn 1 em từ 42-50", dưới 15 chai không. Em định chấm Pana 50X60V mà có lẽ không còn khả thi rồi. Nhà đang xài cai pana plasma 42" 4 năm nay rồi vẫn toẹt vời nên rất cảm tình.
Ưu tiên hãng nhật thôi :)

Bên trên