Fantastic Four (2015) – Xứng đáng bom xịt mùa hè này

Ðề: Fantastic Four (2015) – Xứng đáng bom xịt mùa hè này

May là đi coi film anh Tom, không may gặp đứa vô học gác chân lên ghế mình.

hieuckqh

Member

may là nó xịt đấy, chứ nó mà nổ thì............

Jedi Knight

Well-Known Member

Coi film cũ có Jessica Alba ngắm đỡ hơn film này!

Nguyen Robin

Active Member
phim này chắc xếp cùng mấy phim chuyển thể dở nhất mọi thời đại như Dagron ball Evolution & The Last Aibender :))

culacvang

Well-Known Member
ngay từ lúc nhìn cái dàn diễn viên xì tin là đã ngán rồi...đến lúc đc quảng cáo là đồng đạo diễn của X-men, rồi xem cái trailer có vẻ hoành tráng...ai dè..chán thật :))
mà sao nhiều bác chê avenger2 thế...nội dung cũng ok, doanh thu cũng ác liệt vậy mà bảo bom xịt, chỉ là xịt so với phần 1 thôi

hiepkmai

Well-Known Member

Trước có xem 1 phim FF, phần mà bị đột biến vì tai nạn trên trạm vũ trụ, đã thấy nó nản rồi nên phần này bị bác An gạch đá thế này cũng ko thấy bất ngờ :))

ngay từ lúc nhìn cái dàn diễn viên xì tin là đã ngán rồi...đến lúc đc quảng cáo là đồng đạo diễn của X-men, rồi xem cái trailer có vẻ hoành tráng...ai dè..chán thật

mà sao nhiều bác chê avenger2 thế...nội dung cũng ok, doanh thu cũng ác liệt vậy mà bảo bom xịt, chỉ là xịt so với phần 1 thôi
Phần 1 như thế nên phần 2 bị chê mình cũng thấy ko có gì bất ngờ =)), cũng nằm cùng danh sách với Transformers thôi =)) (trừ p1)

duongtu81

Member

Éc, tối qua mua vé xem roài :). Thôi lết thân ra xem cái vậy, xem dở đến mức nào haizzzzz.

ArtX

Well-Known Member

Miles Teller đóng Wiplash, Michael B. Jordan đóng Fruitvale Station. Mình không nghĩ là dàn diễn viên tệ. Nhưng kịch bản của phim thật sự không còn chỗ nào để mà nói cả. Hành động, kỹ xảo của phim cũng không tốt, khiến phim đã chán lại càng chán hơn. Thật không hiểu tại sao FOX lại duyệt được phim này trong khi 2 phần mới của x-men đã làm rất tốt.

Bác chủ viết thâm ra phết. Nói đểu phim mà cứ như khen phim. Có vẻ hận thằng đạo diễn này ghê.

ngodungkiet

Active Member

thằng đạo diễn này cũng thuộc dạng mới nổi thôi ah, lúc trước làm được mỗi cái phim chronicles xem tạm được, nhìn thấy dàn diễn viên là biết ngay bom xịt, hết chuyện để human torch da đen, có vẻ như thiếu ý tưởng làm phim nên cứ nhào nạn mấy phim này hoài, 2 bộ trước coi đã thấy ko có gì nổi bật rồi. Thấy mấy phim hàn quốc còn nhiều chất xám hơn mấy phim này.

hailuasanhdieu

Well-Known Member
Hai phim cũ coi cũng đã thấy ko hay, bình bình. Phần này đã xác định trước không coi rạp rồi. kaka

phugia111

Member

Hên quá hôm qua định đi xem mà bận công chuyện ko coi được.

cho hỏi phim này có chán giống phim Jupiter Asen ko hay là chán hơn, ở đẳng cấp cao hơn cái chán

D007

Member

như hồi coi godzila, mình ngủ 30p, xem cả phim cứ con quái vật luẩn qua luẩn quẩn=D>

ngocchuot

Member

review mang tính giải trí cao :D

osiric

Well-Known Member

mình thích cách review của bác buian + bác poly rất thẳng tụt
giúp mình tiết kiệm được kha khá tiền

nữ chính phần này ko xinh bằng em cũ

xplosion

Đọc review của bác xong thread xong cười té ghế, coi trailer là mình cũng nghi rồi #:-S
Nhưng mà thấy Ant Man hay mà, sao lấy ra so sánh với thằng này dc

Bên trên