Fast and Furious 4 - Tốc độ cuồng nhiệt

thangtb

Member
Ðề: Fast and Furious 4 - Tốc độ cuồng nhiệt

hế, ông GEN nghịch Nitơ lỏng mà ko sao à, may đấy, có 1 lần nghịch OC với mấy ông ngoài này mà nó tràn ra ngoài, sợ phát khiếp, may mà nhảy lên kịp, ko thì giời này cà thọt rùi, cái trò nitơ lỏng này nguy hiểm lắm nhé, nó lại rẻ nữa, em sợ sau này mốt tạt axit lại chuyển thành mốt tạt nitơ lỏng thì có khi chết luôn chứ ko phải bỏng nữa

lggood

Banned

hế, ông GEN nghịch Nitơ lỏng mà ko sao à, may đấy, có 1 lần nghịch OC với mấy ông ngoài này mà nó tràn ra ngoài, sợ phát khiếp, may mà nhảy lên kịp, ko thì giời này cà thọt rùi, cái trò nitơ lỏng này nguy hiểm lắm nhé, nó lại rẻ nữa, em sợ sau này mốt tạt axit lại chuyển thành mốt tạt nitơ lỏng thì có khi chết luôn chứ ko phải bỏng nữa

thế thì người ta mới tạt axit. =))

nvmy

Well-Known Member

:)

haiauden

Member

Mình mới xem phim này hôm qua ở Galaxy.
Cảm nhận là thấy Van Diesel diễn nội tâm nhiều hơn tất cả các phim trước đây của chàng, nội dung mình đánh giá là hay nhất trong 4 phim FF, về phần gái thì còn thua FF2 với Eva Mendes quá hot :D

OneClick

Member

Em Gisele Harabo(Gal Gadot - Miss Israel 2004 ) thì ko đỡ được rồi, em mà là Dom ở cảnh đối thoại trong hầm xe là "đập" em í tơi bời rồi...:D:D:D

Cuối phim Dom đang trên đường bị giải đi tù thì BrianMia lại xuất hiện
Phim sẽ hứa hẹn phần 5 cho các bạn đó, hy vọng là vậy...:)

hauvnn87

Ko biết khi nào mới có Bluray nhỉ !

echip

Ban Quản Trị

mới coi hôm qua , em thì ko biết gì về bình luận phim nhưng được cái là hạnh động thì hay , nhưng mà ko bằng phần 3 , em thấy phần 3 nó thật hơn, còn phần 4 này thì nói về đua xe thì ít mà bắn nhau thì nhiều

anh cũng thấy thế, phần 3 nhạc cũng hay hơn

anchorite

Các anh ơi,khi nào mới có link down đây,thèm xem quá :(

quanghaiphong

Well-Known Member

Em xem phim này ở Mega có mấy nhận xét sau:
-hiệu ứng cháy nổ chưa phê lắm hay tại bon Mêga nó setup kém(đùa tí)
-Cảnh 2 chú xâm nhập vào hang ổ (quán bar)cứ như đi dạo ấy,chắc bọn bảo vệ nó jphê thuốc hết rồi
-Khi sang tận biên giới bắt được trùm rồi mà chạy cứ như ma đuỏi.Bắt được đại ca chúng nó gí séng vào đàu thì bố thằng nào dám đuổi
-Anh Dom chuyển sang nghề thợ rèn thì hợp lý hơn,tay to đạp một cái vỡ được kính ô tô,khâm phục a

dragonlee

Well-Known Member

Phim này em kết nhất đoạn phi qua xe công đang cháy :D

catanaccio

Không biết các bác thấy sao chứ đoạn đó em thấy kĩ xảo nhìn giả quá, lửa cháy nhìn ko thật (giống cảnh cái máy bay trong superman return ấy)

Bên trên