Firmware Himedia 910b phiên bản ỔN ĐỊNH nhất với giao diện Kiwi-Mele

hd giá rẻ

Ðề: Firmware Himedia 910b với giao diện Kiwi

Sắp sửa có bản firmware mới nữa,em đang thử đây ạ :))

Ðề: Firmware Himedia 910b với giao diện Kiwi

Bản 6 có gì khác biêt không hả bác Hdgiare, sao bác không thay luôn bản 6 cho anh em thử luôn ?

Ong Ngoai Thien

Ðề: Firmware Himedia 910b phiên bản ỔN ĐỊNH nhất với giao diện Kiwi-Mele

Làm sao cho nó duyệt film được bằng Fanart đi Bác.

Ong Ngoai Thien

Himedia 910b không có chức năng đánh dấu phim xem rồi phải không mấy Bác ?

anhducphap

Con 910b mình mua sau tết, đến giờ dùng cứ bị 30p là treo đơ, up firmware khác, nâng lên hạ xuống firmware của Hãng đều không hết, không biết firmware cúa bác có hết được bệnh không .???

salenguyenduong

Re: Ðề: Firmware Himedia 910b phiên bản ỔN ĐỊNH nhất với giao diện Kiwi-Mele

Con 910b mình mua sau tết, đến giờ dùng cứ bị 30p là treo đơ, up firmware khác, nâng lên hạ xuống firmware của Hãng đều không hết, không biết firmware cúa bác có hết được bệnh không .???

Mang đi bh đi pác

vhnam264

cac bac oi cho e hoi, sao 910b cua e, hnay mo len thi khong xem duoc Youtube XL...no bao la no longer....cac bac chi e no khac phuc voi!!!! thanks!!!!

Votannguyen

Well-Known Member
Re: Ðề: Firmware Himedia 910b phiên bản ỔN ĐỊNH nhất với giao diện Kiwi-Mele

cac bac oi cho e hoi, sao 910b cua e, hnay mo len thi khong xem duoc Youtube XL...no bao la no longer....cac bac chi e no khac phuc voi!!!! thanks!!!!

Đầu HD 910B của mình cũng vậy : đại khái nó nói sẽ khóa youtube xl kể từ sau ngày 09/06/2013 thì phải .

hd giá rẻ

Không phải do đầu đâu bác, do YOUTUBE XL nâng cấp đấy thôi , nó thông báo rõ rang là sau mùng 9 tháng 6 mà .

Votannguyen

Well-Known Member
Mình thấy nó thông báo như vầy : Youtube XL sẽ không khả dụng sau ngày 09/06/2013 .Nhưng vẫn có thể sử dụng được bằng cách gắn chuột vào rồi click youtube XL là xem được ngay , có điều hơi rắc rối là cứ mỗi lần muốn xem youtube XL phải gắn chuột vào .

Ðề: Re: Firmware Himedia 910b phiên bản ỔN ĐỊNH nhất với giao diện Kiwi-Mele

Mình thấy nó thông báo như vầy : Youtube XL sẽ không khả dụng sau ngày 09/06/2013 .Nhưng vẫn có thể sử dụng được bằng cách gắn chuột vào rồi click youtube XL là xem được ngay , có điều hơi rắc rối là cứ mỗi lần muốn xem youtube XL phải gắn chuột vào .
Thực ra bọn Youtube sống nhờ quảng cáo, youtube trên đầu HD chẳng thu được đòng nào thì sớm muộn nó cũng khóa thôi, nhưng lạy chúa nó đừng khóa sớm quá

Bên trên