FSHARE... CÁC PRO CHỈ BẢO EM TÝ

chả là e mới học đòi chơi mà link fshare cái này e k bít cách down thế nào cả. Các bác chỉ giùm e vơi hj có hình ảnh thì càng tốt các bác nhé.tks các bác nhìu

Ðề: FSHARE... CÁC PRO CHỈ BẢO EM TÝ

chả là e mới học đòi chơi mà link fshare cái này e k bít cách down thế nào cả. Các bác chỉ giùm e vơi hj có hình ảnh thì càng tốt các bác nhé.tks các bác nhìu

thì nhấp vào link down fshare đó rồi down về thôi bạn.
phải có tài khoản mới tải nhanh được
free, tốc độ chậm,
vip, max speed
bạn có thể vào box share acc tìm acc vip fshare :)

hugodadieu

đưa link đây mình leed cho, down max speed

Fshare bây giờ Free cũng như Vip...tốc độ thấy mà nãn...hjxhjx

---------- Post added 06-01-2013 at 12:29:20 PM ----------

TK VIP+Fshare Tool = FREE...hjxhjx

ame

Member

Down free chỉ những file có dung lượng nhỏ thì ok, chứ dung lượng lớn thì dễ bị out giữa chừng lắm

KoolFire

Member

Mình download bằng fshare VIP tốc độ toàn trên 5MB/s...nản!

trannguyenhien

Active Member
em down ở nhà bằng acc vip chưa đến 0.3mb/s .tốc độ down còn do nhà mạng nữa chứ phải kô các ae

thecongcpt

ACC VIP + dựa vào đường truyền mà bác. chứ có phải cứ có ACC VIP là nhanh đc đâu. nhà em dùng mang cáp quang Viettel sáng sớm dow dc có 3-4m/s

therain

Well-Known Member

Điều kiện : 1 acc Fshare Vip , login vào IE ( mặc định, nếu bác chọn Chrome thì log vào Chrome ) , sau đó add cái acc đó vào IDM (options --> site login --> new --> add acc Fshare),xong rồi thì copy link cần down --> open IDM --> add URL vào IDM --> ok down max đường truyền mà bác đăng ký .

sonngocdo

Member

Cần đăng ký 1 tài khoản fshare vip. Bạn có thể đk tài khoản vip ngày hoặc tháng hoặc theo dung lượng. Mình đk gói vip theo nhóm của 1 bạn trên 4rum mình chỉ cần 10k là được 1 tháng down tẹt ga.

supham

Member

Khi VIP Fshare thì mạng nhà Bác bao nhiêu thì down được bấy nhiêu. Buồn buồn ra tiệm nét, có cáp Quang, down nhanh kinh zij luôn, 1g down trong vòng 4-5 phút.$-)

Bên trên