[FSHARE/FILESTUBE]Hướng dẫn get link FSHARE để download với tài khoản VIP (Cực dễ và vip)

coolza

Member
Giới thiêu: FILESTUBE.VN là một hệ thống tổng hợp files lớn nhất Việt Nam hiện nay, tìm kiếm trên các forums lớn: hdvietnam.com/diendan.up.4share.vn/vn-zoom.vn/... Các link tìm kiếm nằm trong danh mục các host file mạnh nhất: fshare, 4share, share.vnn.vn, zing, ... và được valid định kỳ theo thời gian để kiểm tra link chết hay còn sống.
-------------------------
08/04/2012: Sau một thời gian thử nghiệm với tài khoản 3 ngày, đến nay giải pháp đã cơ bản ổn định, nên sẽ sử dụng tài khoản VIP 365 ngày phục vụ anh em.

--------------------------------

Chào mọi người

Mình thấy trong mục này anh chị em có vẻ khốn khổ với việc share acc + lập nhóm VIP FSHARE, hôm nay mình xin trình bày cách làm để getlink rồi download với tốc độ của VIP nhé.

Hãy xem đường dẫn dưới đây

Mã:
http://filestube.vn/download_tai_phim_hd_fshare.html

Kết quả là 1 link direct được trả về, các bạn đàng hoàng dùng IDM để tải về.

Các bạn cũng có thể dễ dàng tìm kiếm các file films cần thiết với việc truy cập
FILESTUBE.VN - Search & Download fshare.vn, 4share.vn, megashare

P/s: để giảm tải cho hệ thống, giải pháp có yêu cầu nhập 1 Keycode - được lấy free trên site - anh em thông cảm nhé.

keycode vip cho anh em hdvietnam: aaaaaa
----------------------------
//END

Chỉnh sửa lần cuối:

coolza

Member
Ðề: [FSHARE/FILESTUBE]Hướng dẫn get link FSHARE để download với tài khoản VIP (Cực dễ và vip)

Bác nào dùng thử được thì report cho anh em nhanh nha :))

khanhbz

Ðề: [FSHARE/FILESTUBE]Hướng dẫn get link FSHARE để download với tài khoản VIP (Cực dễ và vip)

Có vấn đề gì ko các bồ?

tilangtu

Member

ko thấy đc bác ơi có lỗi gì ko nhỉ

coolza

Member

Lỗi phát sinh do 1 trong các vấn đề sau:

- Chỉ hỗ trợ link download là file: ví dụ
, không hỗ trợ link folder đâu nha
- Có thể link đã die

Thử nghiệm ở đây:

Kết quả get link ở đây

---------- Post added 20-03-2013 at 04:12:07 PM ----------

Các bác mô tả rõ link nào không get được nhé.

dungaidi

Member

Oh, hay thật, cảm ơn bác chủ nhé

herodart

Cùng là 1 link mà sao get lúc đc lúc không vậy bạn?

coolza

Member

Cùng là 1 link mà sao get lúc đc lúc không vậy bạn?

Đã cập nhật rồi nhé bác, thêm 1 link get khác nếu link kia không được. Chắc các bạn Fshare đang xử lý vấn đề này:)

Vẫn trong giai đoạn thử nghiệm nên sẽ cải tiến tốt nhất phục vụ anh em.

khoatn

Member

Thanks bác. Em làm được rồi. Không phải tất cả các phim. Không biết cách này ứng dụng lâu dài được hay không.

tinex

Member

dùng ngon bạn à

gprsmms

Well-Known Member
trên cả tuyệt vời!!!!!!!!!!!!!!
cái này có sợ bị die acc pre không anh chủ topic?????????
cách down này có bị chặn IP không anh? sử dụng Form để getLink rồi post vào cbox cho người khác (IP khác) down? get tiếp vẫn trả về link cũ
dùng cách thay link thì nó báo LINK KO TON TAI mặc dù link live?

Chỉnh sửa lần cuối:

Quá tuyệt, không biết cái này có thể duy trì lâu dài không ta. Nếu được thì quả là đã giải được một vấn đề hóc búa bấy lâu.
Thanks chủ thớt rất nhiều.

Không biết tại sao lúc đầu rất oke nhưng sau thì chẳng được nữa. Hi vọng giúp đỡ.

Bên trên