[Fshare]Ghost Windows 7 Mysterious Dark [x86 + x64] - Bóng đêm huyền bí cho bạn, tại sao không?

gpk

Well-Known Member
Ðề: [Fshare]Ghost Windows 7 Mysterious Dark [x86 + x64] - Bóng đêm huyền bí cho bạn, tại sao không?

flie GHO thì làm sao burn ra đĩa hay install ? Please chỉ dùm.

File bác vào Ghost trong đĩa boot mà bung ghost thôi :)

File ghost mà install gì bác :-O, bác có thể chép ra đĩa, USB, HDD,...

Các bác nói như thế sao người khác hiểu được. Coi em lày: "kgame lên google seach cách bung file ghost nhé, sẽ có hướng dẫn cụ thể và chi tiết...Gút lắc tu du" :)

hoasimtim

Well-Known Member
Ðề: [Fshare]Ghost Windows 7 Mysterious Dark [x86 + x64] - Bóng đêm huyền bí cho bạn, tại sao không?

Các bác nói như thế sao người khác hiểu được. Coi em lày: "kgame lên google seach cách bung file ghost nhé, sẽ có hướng dẫn cụ thể và chi tiết...Gút lắc tu du" :)

Tóm lại là G( . )( . )gle.com phải không bác? =)))

ghostkid

Nhìn không được hài hòa lắm :(

gpk

Well-Known Member

Cái này là Win Mod mà bác, Mod theo sở thích, theo cảm hứng...ông bà bảo 9 người 10 ý mà lị:)

NHVL

Thanks bác

Nếu muốn hài hòa thì tự mình cài lấy :))

ledoangiang

Các bác cho em hỏi là cài mấy cái theme này máy nó có nặng hơn không? Tại em nghe nói cài theme máy sẽ chạy chậm..

gpk

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi là cài mấy cái theme này máy nó có nặng hơn không? Tại em nghe nói cài theme máy sẽ chạy chậm..

Bản này là Mod những file hệ thống để cho ra giao diện mới khác với giao diện gốc. Bác cứ yên tâm là không có cài theme hay gì nặng nề đâu. Thay vì bác sử dụng giao diện gốc thì giờ giao diện gốc bị loại bỏ và thay thế bằng giao diện đen thùi lùi này :D

Gau Truc

Bản này là Mod những file hệ thống để cho ra giao diện mới khác với giao diện gốc. Bác cứ yên tâm là không có cài theme hay gì nặng nề đâu. Thay vì bác sử dụng giao diện gốc thì giờ giao diện gốc bị loại bỏ và thay thế bằng giao diện đen thùi lùi này :D

Bản này chạy mượt thật đấy, máy em cũng thuộc tầm trung.
P/s Đã test và xóa :))

gpk

Well-Known Member

Bản này chạy mượt thật đấy, máy em cũng thuộc tầm trung.
P/s Đã test và xóa :))

:)) Vãi bác thật, em đoán chắc bác dùng Win 8 hả.

gpk

Well-Known Member

Em dùng win 7, nhưng không dùng bản đen của bác =))

Ra là gu của bác không phải màu đen, để em kiếm bản nào sáng sủa tí :)

hoasimtim

Well-Known Member

Nặng lắm chứ, nếu không có card rời thì tốt nhất tránh xa topic này :D

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Bản này đã được update đầy đủ Drivers chưa bác? Mà sao e thấy máy của bác không được rating? Thường là Win có lỗi thì mới không áp dụng được chức năng performance rating ?Mong bác chỉ giáo!

hoasimtim

Well-Known Member
Ðề: Re: [Fshare]Ghost Windows 7 Mysterious Dark [x86 + x64] - Bóng đêm huyền bí cho bạn, tại sao không?

Bản này đã được update đầy đủ Drivers chưa bác? Mà sao e thấy máy của bác không được rating? Thường là Win có lỗi thì mới không áp dụng được chức năng performance rating ?Mong bác chỉ giáo!

Không hẳn là win bị lỗi, có thể là do bản quyền hoặc do phiên bản win không có cái đó :D

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: [Fshare]Ghost Windows 7 Mysterious Dark [x86 + x64] - Bóng đêm huyền bí cho bạn, tại sao không?

Không hẳn là win bị lỗi, có thể là do bản quyền hoặc do phiên bản win không có cái đó :D

Ngày trước em cũng dùng một bản win copy nhưng đầy đủ chức năng mờ.

Bên trên