[Fshare] Ghost Windows 8.1 Pro x64 Update 1 Fullsoft [Activated + Update 06.2014]

nmcgroup

Well-Known Member
Ðề: [Fshare] Ghost Windows 8.1 Pro x64 Update 1 Fullsoft [Activated + Update 06.2014]

mình cần bạn chỉ cách làm 1 bản ghost

thks

Ðề: [Fshare] Ghost Windows 8.1 Pro x64 Update 1 Fullsoft [Activated + Update 06.2014]

Giá mà bạn làm được một bản Ghost thuần Windows 8.1 + latest windows updates (nói chung là cho thật nhẹ) thì quả là tuyệt vời biết mấy. Mình đang thử nghiệm build cho ae một HTPC sao cho giống một HDP (dễ điều khiển + chạy nhẹ).

hoadainhan70

Well-Known Member

P/s: Sau khi Ghost xong, AE nhớ vào BIOS chỉnh Boot AHCI qua IDE để không bị màn hình xanh nhé. :p
Lam cái này với main Asus thực hiện thế nào nhề . và quan trong nhất là :
Liên kết không còn tồn tại kìa hic hic

hoadainhan70

Well-Known Member

lien ket khong ton tai tren he thong sory khong dau vi dt

trungdzu

Active Member

Up lai dum ban oi

tuanpmanager

cảm ơn bạn nhé :)

huynhtv

Active Member

Mình cài vào máy Asus bị màn hình xanh vào chỉnh như bạn bảo thì máy lại khởi đông lại liên tục . còn cài vào vaio f113 thì màn hình đen không lên được .

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên