Gái sư phạm chê bạn trai it tiền

scorpio_9x

Well-Known Member
Ðề: Gái sư phạm chê bạn trai it tiền

Ở đâu mà chả có người nọ người kia. Sư phạm cũng thế, kiểu gì mà chả có người tốt kẻ xấu. Em là gái sư phạm thì em cũng phải sống, nên em nó đòi hỏi là phải rồi. Cái tên mà bị em nó gọi là gà mái kia chắc phải thế nào nên em nó mới chưởi cho như thế chứ !
Vào môi trường SP thì người ta dùng ngôn từ chợ búa nhiều lắm, không phải là không có đâu. Thế cho nên mới có những vụ như một cô giáo ở Hải Phòng chưởi học sinh, hay là giảng viên đại học đi học cao học cãi nhau tay đôi với thầy giáo ...
dễ tính vậy bác

paracels

Well-Known Member

Xóa, click có một lần mà nó bảo là spam.

Chỉnh sửa lần cuối:

paracels

Well-Known Member

Xóa, click có một lần mà nó bảo là spam.

paracels

Well-Known Member

Ờ, giờ đa số là vậy.

Nói chung, các em gái hiện nay có vẻ rất hời hợt (không phải thực dụng, vì ý nghĩa của thực dụng cao hơn nhiều) trong việc tạo lập một mối quan hệ. Do ảnh hưởng của xu thế "không tiền cạp đất mà ăn" chăng ?

Có lẽ anh chàng kia cao cơ, thử lòng em nó trước khi tiến tới, chứ phụ tùng trên người tiền triệu thì sá chi vài trăm mà bắt em nó phải góp. Ai ngờ em nó lộ ra thật.

olivervuong

Member

Gặp loại này thì bye bye sớm cho yên thân!

khanhnam82

Active Member

Không phải cứ Sư phạm là ngoan, em này chắc là thì ko được trường khác bất đắc dĩ học Sư phạm thôi. Chứ còn cái kiểu chửi này là thể loại mất dạy từ bé rồi + xem thường người khác (do môi trường sống). Các bác cứ xem FB của em nó mà xem. Anh em mình con trai chửi bậy cũng ko phải là ít mà em thấy con bé này ăn nói quá là mất dạy lại còn thêm mấy thằng dân chơi (chả biết chơi hay đú?) nhảy vào tán thưởng mới VL. Em là em ghét cái loại con gái như này. Đéo hiểu làm được cái gì nên hồn chưa mà phán xét này nọ...

Ko biết chú người yêu của em này như nào nhưng ban đầu thấy SH rồi nhào zô kiếm ăn đã ko ngờ ăn mẹ phải quả đắng giờ đíu kiếm được gì lên FB xả ra thôi. Giờ cũng chỉ nghe 1 phía thôi chưa biết ra làm sao nhưng em này là đứa mất dạy rõ ràng. B.giờ nhiều em như thế lắm... :|

khanhnam82

Active Member

Không phải cứ Sư phạm là ngoan, em này chắc là thì ko được trường khác bất đắc dĩ học Sư phạm thôi. Chứ còn cái kiểu chửi này là thể loại mất dạy từ bé rồi + xem thường người khác (do môi trường sống). Các bác cứ xem FB của em nó mà xem. Anh em mình con trai chửi bậy cũng ko phải là ít mà em thấy con bé này ăn nói quá là mất dạy lại còn thêm mấy thằng dân chơi (chả biết chơi hay đú?) nhảy vào tán thưởng mới VL. Em là em ghét cái loại con gái như này. Đéo hiểu làm được cái gì nên hồn chưa mà phán xét này nọ...

Ko biết chú người yêu của em này như nào nhưng ban đầu thấy SH rồi nhào zô kiếm ăn đã ko ngờ ăn mẹ phải quả đắng giờ đíu kiếm được gì lên FB xả ra thôi. Giờ cũng chỉ nghe 1 phía thôi chưa biết ra làm sao nhưng em này là đứa mất dạy rõ ràng. B.giờ nhiều em như thế lắm... :|

dungdt2

Chấp làm gì, mấy cái loại này phải gặp mấy thằng giang hồ no cho mớ tiền rồi nó bán đi Trung Cẩu làm cave sau đó mới sáng mắt ra được!

thangba81

Well-Known Member

loại này các bác cứ bắn chán rồi phắn...

salenguyenduong

Kêu con nhỏ đó đi với mấy anh đại gia ở Bình Chánh đê.

phicong

Loại mất dạy. Sau này có đi dạy chắc toàn đào tạo ra Luyện

new_baby

Member

tại mọi người cứ nghĩ kiểu "hoa hậu sao đi bán dâm" thêm cho nó nhiều chuyện,
mà sao không nghĩ nó là "bán dâm mà được đi thi hoa hậu" cho nó đơn giản nhỉ ?

đơn giản cho nó thanh thản mà.

Ha ha "Kẻ cắp gặp Bà già"-Cuộc đời cũng có chút công bằng nhỉ=))

phantom12137

ít tiền thì đi tìm đại gia mà yêu có thế thôi đơn giản

tusontay

Huyền Thoại

Có lẽ nó quen được "bo" nhiều. Nên ít tiền thì.... đúng là khó gần! :)

chuot

Thời buổi này, nông dân với rau chưa chắc đã biết ai chăn ai

[video=youtube;V6-Fx2bivao]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=V6-Fx2bivao#![/video]

Bên trên