Galaxy Trend Plus và các game hay trên Samsung Apps

tranlongthanh

Ðề: Galaxy Trend Plus và các game hay trên Samsung Apps

Con này đáp ứng đủ nhu cầu tối thiểu của một người dùng smartphone. Gọi Viber, Zalo, Line,… Lướt web, xem phim… chơi mấy game nhẹ nhẹ thì khá okie đó. Tất nhiên vì là phân khúc tầm thấp nên không thể yêu cầu quá cao được.

khoinguyen89

Con này đáp ứng đủ nhu cầu tối thiểu của một người dùng smartphone. Gọi Viber, Zalo, Line,… Lướt web, xem phim… chơi mấy game nhẹ nhẹ thì khá okie đó. Tất nhiên vì là phân khúc tầm thấp nên không thể yêu cầu quá cao được.

Thêm một fan hâm mộ của TRend plus... Thôi thì bác xúc em nó lun đi!!! hehe

Chỉnh sửa lần cuối:

guyloveintel

Không biết nói như thế nào chứ em thì em không thích mấy dòng của Samsung. Cái kiểu dáng của nó bo tròn gái quá nên em không thích. Chỉ vậy thôi à. Còn về chất lượng thì Samsung là khỏi phải bàn cãi làm gì nữa vì tốt nào giờ rồi!!

Chỉnh sửa lần cuối:

guyloveintel

Còn về con TRend plus này thì cá nhân em nghĩ nó phù hợp với những người chưa bao giờ xài smartphone mua dùng!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

khoinguyen89

Bác nói cứ như đúng rồi ấy. Rõ ràng thằng Samsung nó đánh mạnh vào phân khúc là phụ nữ mà. Tuy nhiên cũng có mấy loại nó có màu đen khá phù hợp với con trai đó bác à. Bác mua thử con Note 3 xài thử đê, ai dám nói gì bác không :v

guyloveintel

kakakak.. Nói chung là em không thay đổi quan điểm của em đâu bác à. Ước gì Samsung nó thiết kế nhiều kiểu dáng điện thoại hơn, chứ giờ thấy con nào cũng hao hao như con nào, nhìn ngán thấy mồ.

khoinguyen89

Ui chao. Tốt gỗ hơn tốt nước sơn mà bác!! Chất lượng tốt là okie rồi!!!

vinhdq198706

[QC] LUCKY 7327 KÍNH BÁO:

CHỈ VỚI 2000 đ nhận ngay:
- 1 số MAY MẮN
- KQ XS từng tỉnh mở thưởng hôm nay NHANH NHAT!

Soạn MM(mã tỉnh) gưi 7227

TC: TC->7427

Nhận ngay 1 số MAY MẮN, 3 số SIÊU ĐẸP, kqxs SỚM NHẤT
Soạn tin: XS hoặc XS (MÃ TỈNH) gửi 7527

SOI CẦU SIÊU ĐẸP + kết quả trực tiếp
Soạn tin: SC MãTỉnh gửi 7727

Tường thuật TRỰC TIẾP kết quả xổ số miền bắc
Soạn tin: TT gửi 7727

Nhận ngay kết quả LÔTÔ
Soạn tin: LO hoặc LO (MãTỉnh) gửi 7427

hoặc truy cập website tinhlo[.]vn để xem kết quả trực tiếp!
Chúc các bạn may mắn và là khắc tinh của chủ Lô!

Chu Chu

Active Member

Mấy các dịch vụ sau khi mua của Samsung như bảo hành hay quà tặng thật sự tốt. Mình thích mấy cái app độc quyền như VOV giao thông lắm :p

Minh cũng mua SS vì các app độc quyền đó đó, hậu mãi tốt.

Pii Sociu

Member

Các bác có vẻ chém gió quá. Con Trend Lite này chỉ là dòng smartphone phổ thông và “ xài được” thôi chứ các bác khen quá thì có vẻ hơi sai sự thật. Tuy nhiên nếu xét về giá cả, cấu hình , hiệu năng của con Trend Lite này thì con này xứng đáng là một đối thủ đáng gờm cho tất cả các dòng smartphone giá rẻ hiện nay

tiền nào của nấy mà bác, xét cùng phân khúc thì có con nào qua được Trend Lite đâu nè

Chu Chu

Active Member

Người Việt mình xài smartphone chủ yếu để lên mạng chơi game chứ vọc vạch công nghệ không nhiều đâu. Đặc biệt mấy chị em phụ nữ và mấy bé xì tin dâu. Cho nên em nghĩ con Trend Lite này bán chắc cũng đắt hàng lắm chứ không ế đâu. Tình hình là em cũng đang tính không biết có nên mua một con về tặng mẹ em nhân ngày sinh nhật ko nà. Thấy bà xài cùi bắp hoài cũng tội, mua con này cho bà lên đời hen.

Mấy thánh vọc công nghệ cao mà toàn nhắm vào dòng giá thấp rồi chỉ trích, vãi =))

Cocorazi

Member

Không biết nói như thế nào chứ em thì em không thích mấy dòng của Samsung. Cái kiểu dáng của nó bo tròn gái quá nên em không thích. Chỉ vậy thôi à. Còn về chất lượng thì Samsung là khỏi phải bàn cãi làm gì nữa.

Nó thời trang mà bác ;)) nhìn được mà hehe

Pii Sociu

Member

Con Trend Lite này bán cho mấy bé học sinh cấp 2 thì okie nhỉ. Tụi nhỏ xài như vậy là được rồi, mua mấy con xịn xịn mất công lại đua đòi.

Con này sinh viên xài cũng còn chuẩn chứ nói gì cấp 2, đủ hết tính năng chứ không phải đơn giản gọi/nghe đâu nha bác

Chu Chu

Active Member

Dòng SamSung bây giờ là quá hoàn hảo luôn. Mà được cái SS Trend Lite có 2 sim xài gọi sướng nữa ;)

Cocorazi

Member

Anh sam luôn dành cho người việt nam những máy rất " ngon " , giá rất "đep" điển hình như 2 em này.

Chu Chu

Active Member

sáng thấy em nokia x
phải nói là xấu nhất anh em nokia năm nay, xấu đau đớn :D
2 em này thì hợp vs mấy bạn nữ hơn.

Cocorazi

Member

sáng thấy em nokia x
phải nói là xấu nhất anh em nokia năm nay, xấu đau đớn :D
2 em này thì hợp vs mấy bạn nữ hơn.

Mấy bạn gái chọn 1 trong 2 em này là ổn rồi. Thoải mái lướt web và chụp hình.

Bên trên