Giá cả về HDD

viethung888

Well-Known Member
Ðề: Giá cả về HDD

E thấy HDD gắn trong 3,5 Inh có vẻ hạ rồi đấy. Điển hình như đã có chỗ bán WD 2T giá 2tr8 thôi. Bao giờ đc như ngày xưa nhỉ??

wanbi79

Member

giá cả chẳng có hạ nhiệt bao nhiêu các bác ah,em chờ từ tế tới giờ mỏi cả tay

HDdream

Member

giá cả chẳng có hạ nhiệt bao nhiêu các bác ah,em chờ từ tế tới giờ mỏi cả tay
còn phải đợi dài cổ bác ah:)). sang năm nhật bản sóng thần phát nữa, thái lan lũ lụt phát nữa thì chả có mà mua ý chứ:)).

hoasimtim

Well-Known Member

còn phải đợi dài cổ bác ah:)). sang năm nhật bản sóng thần phát nữa, thái lan lũ lụt phát nữa thì chả có mà mua ý chứ:)).

Thường là trước tết mấy tháng giá ổ cứng rất nhẹ đấy, đợi đến lúc đó nhớ hốt hàng nhé:)

dungdt2

Thôi đang ức chế chả muốn mua HDD nữa, bực vãi thằng MF

NBK_FOF

Active Member

Vậy là HDD phải đợi dài cổ rồi !!! Em tính mua 1 cái monitor cho con desktop, tạm thời ko biết nên mua bao nhiêu inch là đủ ?!! Hãng nào tốt và giá thành ra sao ?!!! Mong bác pro nào giúp dùm có webcame thì càng tốt nhé mấy pro :-bd
Thanks

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Vậy là HDD phải đợi dài cổ rồi !!! Em tính mua 1 cái monitor cho con desktop, tạm thời ko biết nên mua bao nhiêu inch là đủ ?!! Hãng nào tốt và giá thành ra sao ?!!! Mong bác pro nào giúp dùm có webcame thì càng tốt nhé mấy pro :-bd
Thanks
Bác có xèng nhiều thì nên mua cái này: Samsung LED 27 inch S27A950D,Samsung LED 27 inch S27A950D,Màn hình máy tính Samsung,Siêu thị điện máy-Máy tính Trần Anh :p
E cũng đang phấn đấu để mua lấy 1 chiếc ạ:D.

vucovu

Năm ngoái mình tậu cái SG 500G có 830.000 hà, giờ lên tới 1.500.000 luôn. Hết muốn gì.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

15 triệu sao bác ko làm cái TV về có phải to hơn ko. :D
TV bác có ngồi gần đc như màn hình vi tính k?:p Với lại màn hình vi tính chuyên dụng chắc chắn sẽ có cái hơn TV chứ, hi.
E nhìn màn đó cái kết luôn, dù so sánh giá nó với samsung 51 inch thấy k chênh là mấy;)). Đủ xiền là vẫn cứ chơi đấy:)).

Bên trên