Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

tanvip99999

Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Kênh iTV bị nhòe hình lien tục giogn61 tình trạng Max bị nhòe logo.

Có bác nào bị không? Mấy cái dòng tin nhắn o duoi kenh iTV đó, nó nhòe đi rồi rõ cứ thế tiếp dien tuần hoàn liên tục, xem rất nhức mắt. Có cách nào khắc phục ko?

vhung1214

Member

Kênh iTV bị nhòe hình lien tục giogn61 tình trạng Max bị nhòe logo.

Có bác nào bị không? Mấy cái dòng tin nhắn o duoi kenh iTV đó, nó nhòe đi rồi rõ cứ thế tiếp dien tuần hoàn liên tục, xem rất nhức mắt. Có cách nào khắc phục ko?

em cũng bị y chang bác nè,huhu. ko bít làm sao để khắc phục nữa

tanvip99999

em cũng bị y chang bác nè,huhu. ko bít làm sao để khắc phục nữa

Có người bị y chang là yên tâm rồi :p, hihi bị một mình mới chết chứ bị hội đồng thì là do thèn MYTV X(.

Nó cứ nhòe rồi rõ cứ thế liên tục phải ko bác?

vhung1214

Member

Có người bị y chang là yên tâm rồi :p, hihi bị một mình mới chết chứ bị hội đồng thì là do thèn MYTV X(.

Nó cứ nhòe rồi rõ cứ thế liên tục phải ko bác?

nó...nhoè theo nhịp bác ạ. đầu tiên là nét --> hơi mờ --> mờ --> quá mờ --> rồi lại nét,haizzzzzzz

phakhadi

Member

HI đúng như lời hứa hôm nay em gửi các bác danh sách 15 kênh HD và các kênh SD mới trên MyTV
Các bác đừng ném đá e nhé :D

bài viết này được viết vào ngày một tháng tư thì đúng hơn hôm nay là ngày một tháng năm rồi

princetq

Member
Ðề: Danh sách kênh bổ sung được phát trên hệ thống IPTV của VNPT

Trả tiền để xem hàng SD đc gọi là HD. Em thì ko thấy sự khác biệt giữa mấy kênh HD rởm và mấy kênh SD vì thực chất nguồn phát mấy kênh SD thật kia rất tốt nên có thể nói là nó cũng đạt đến giới hạn cao nhất của sd rùi. Trước đây VTC có kênh ESPN mà bàn dân thiên hạ đã kêu ca ghê lắm rồi thì nay Mytv lại còn kinh hơn với 1 danh sách dài các kênh HD hấp dẫn mà hóa ra là Sd. Lừa người dân quá trắng trợn. SD mà nói là HD để thu tiền dân. Các bác hãy cùng nhau gọi điện lên 18001255 để hỏi cho ra lẽ đi. Mất thêm 10 nghìn tiền ngu mỗi tháng rồi.

vhung1214

Member

Trả tiền để xem hàng SD đc gọi là HD. Em thì ko thấy sự khác biệt giữa mấy kênh HD rởm và mấy kênh SD vì thực chất nguồn phát mấy kênh SD thật kia rất tốt nên có thể nói là nó cũng đạt đến giới hạn cao nhất của sd rùi. Trước đây VTC có kênh ESPN mà bàn dân thiên hạ đã kêu ca ghê lắm rồi thì nay Mytv lại còn kinh hơn với 1 danh sách dài các kênh HD hấp dẫn mà hóa ra là Sd. Lừa người dân quá trắng trợn. SD mà nói là HD để thu tiền dân. Các bác hãy cùng nhau gọi điện lên 18001255 để hỏi cho ra lẽ đi. Mất thêm 10 nghìn tiền ngu mỗi tháng rồi.

tổng đài bận từ sáng tới giờ rồi bác à, nản quá

Nghi từ hôm qua ai ngờ nó là sự thật

mrtrien

Bây giờ mình chuyển sang gói 50k thì có xem được các kênh mới không. Không phải HD

tanvip99999

nó...nhoè theo nhịp bác ạ. đầu tiên là nét --> hơi mờ --> mờ --> quá mờ --> rồi lại nét,haizzzzzzz

chính xác là vậy, bác check dùm em dài StarWorld HD + Fox HD. 2 đài này của em sao nó bị trễ hình, hình chậm rì như phim wuay chậm vậy ko phải giật mà nó ko mượt. Các đài HD "xịn" khác ok.

ken87

Member

Mình có thể chuyển từ gói 135 K trở về gói 65 K ko nhỉ? MyTV mà ko nâng cao chất lượng tín hiệu hình ảnh chắc sẽ ăn 1 đống gạch của người dùng quá. J mà toàn SD upscale, iTV thì nhòe8-X

vhung1214

Member

chính xác là vậy, bác check dùm em dài StarWorld HD + Fox HD. 2 đài này của em sao nó bị trễ hình, hình chậm rì như phim wuay chậm vậy ko phải giật mà nó ko mượt. Các đài HD "xịn" khác ok.

ko bác ạ. mấy kênh này nhà em xem bình thường, nếu ko muốn nói là rất nét^^

vuonghuy229

Chỉ có một câu để đánh giá veeg thông tin mà Mytv tung lên gần một tháng trước chỉ la quảng bá mà thôi! tôi là một trong những khách hàng đầu tiên sử dụng Mytv tu khi no mới bất đầu nhưng đến bây giờ thi tôi chỉ nói: " Thất vọng... thất vọng... quá kém cho một tập đoàn lớn như vậy mà không có được những gì đặc sắc riêng cho mình. Mytv quá kém quá lạc hậu...=((

phuoc_htv2008

Các bác ơi sao mình chuyển quá gói 50k rồi mà chưa thấy kênh mới nào hết vậy????

Re: Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Mình có thể chuyển từ gói 135 K trở về gói 65 K ko nhỉ? MyTV mà ko nâng cao chất lượng tín hiệu hình ảnh chắc sẽ ăn 1 đống gạch của người dùng quá. J mà toàn SD upscale, iTV thì nhòe8-X

ra chỗ giao dịch vnpt đổi

rotkeke

Member

quái lạ,ai bị như mình k.đổi sang MyTV silver HD rồi,có kênh mới rồi,xem dc chút xíu mấy kênh VTC nó hiện ra màn hình bạn phải thực hiển chuyển đổi gói cước mới xem dc kênh này,

Bác nói sao về HBO AXN Mtv Cartoon Disney ?

Bên trên