Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

vhung1214

Member
Ðề: Ai hiểu rõ KM MyTV hiện nay cho em hỏi chút!

vậy mà cứ tưởng là 2k trong vòng 48 tiếng thế mới ghê, để nói lại ông già chứ không cuối tháng ốm tiền. Thank

gói phim có cước trần 100k mà bác.bác có xem tẹt ga thì nó cũng ko vượt qua dc mức 100k đâu, cộng thêm với tiền cước gói bác đang sử dụng nữa thì cũng chỉ 150k hoặc 165k thôi.

Ðề: Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Có bác nào biết thiết bị thu và phát Wifi cho STB không ? Giá thành bao nhiêu vậy ?
Thanks
:D:D:D

quocchuan

Member
Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

chiếu đi chiếu lại . toàn từ năm 2008 , 2009. có gì đâu .

Hôm nọ mình lang thang trà đá còn nhìn trộm được là đang demo cái kênh FTV 3D cơ Rock ạ, hy vọng trong tương lai xa thì có thêm cái nội dung này :D

vhung1214

Member

Cái clip đó nói về nội dung gì vậy bác ? Hôm qua cúp điện nên không xem dc.:D:D

giới thiệu về chặng đường phát triển của VNPT ấy mà.ko có bố của MyTV thì cũng chẳng có Vinasat cho thằng DTH nó phát triển thành K+ đâu.

PS: Với tất cả sự quyết tâm của mình, VASC cam kết đem đến sự hài lòng cho khách hàng khi sử dụng dvụ TH tiên tiến MyTV

Chỉnh sửa lần cuối:

giới thiệu về chặng đường phát triển của VNPT ấy mà.ko có bố của MyTV thì cũng chẳng có Vinasat cho thằng DTH nó phát triển thành K+ đâu.

PS: Với tất cả sự quyết tâm của mình, VASC cam kết đem đến sự hài lòng cho khách hàng khi sử dụng dvụ TH tiên tiến MyTV

Uh, bác nói đúng. BỐ của MyTV cho K+ thuê mà.:D:D

Kanvin90

Banned

Uh, bác nói đúng. BỐ của MyTV cho K+ thuê mà.:D:D

Không có VNPT, ối thằng chết. Vậy mà vẫn cứ to còi lắm bác ạ.
Các ông to ấy thực chất vẫn rất cạnh tranh nhau. Nhưng vì Chính Phủ đứng ra bảo kê nên VNPT mới cho thuê.
Ai lại anh em trong 1 nước mà ko giúp nhau, để K+ ra thuê ngoài thì khổ cho em ý. Chứ còn bình thường thì không đời nào cho thuê.
VNPT lấy VN1 để làm mạng viễn thông còn hơn cho lũ truyền hình hút máu kia thuê bác nhỉ...:))

Kanvin90

Banned
Ðề: Ai hiểu rõ KM MyTV hiện nay cho em hỏi chút!

gói phim có cước trần 100k mà bác.bác có xem tẹt ga thì nó cũng ko vượt qua dc mức 100k đâu, cộng thêm với tiền cước gói bác đang sử dụng nữa thì cũng chỉ 150k hoặc 165k thôi.

Vậy thì làm gói Gold HD vẫn còn rẻ chán. CÓ 135k thôi. xem Toàn bộ.

Không có VNPT, ối thằng chết. Vậy mà vẫn cứ to còi lắm bác ạ.
Các ông to ấy thực chất vẫn rất cạnh tranh nhau. Nhưng vì Chính Phủ đứng ra bảo kê nên VNPT mới cho thuê.
Ai lại anh em trong 1 nước mà ko giúp nhau, để K+ ra thuê ngoài thì khổ cho em ý. Chứ còn bình thường thì không đời nào cho thuê.
VNPT lấy VN1 để làm mạng viễn thông còn hơn cho lũ truyền hình hút máu kia thuê bác nhỉ...:))
Đã cho thuê, không biết ơn mà còn...=))

myducadv

Active Member

Đăng ký Mytv 5 ngày rồi mà vẫn chưa thấy tăm hơi KTV đến hỏi han.. cho dù là 1 cú điện thoại... chả hiểu thế nào lại chậm chạm thế này... :|

Kanvin90

Banned

Đăng ký Mytv 5 ngày rồi mà vẫn chưa thấy tăm hơi KTV đến hỏi han.. cho dù là 1 cú điện thoại... chả hiểu thế nào lại chậm chạm thế này... :|

Nhà bác ở đâu ạ. Bác gọi cho Rock_coi84 đi...:)
Ban ngày ROck_Coi đi làm rồi, chỉ tối mới về nhà online thôi...:D

vhung1214

Member

bác thông cảm, dạo này MyTV hút hàng quá, KTV lại ít nên ko cung ứng đủ cũng là điều dễ hiểu.bác vui lòng gọi điện giục thêm mấy lần nữa nha.

Kanvin90

Banned

bác thông cảm, dạo này MyTV hút hàng quá, KTV lại ít nên ko cung ứng đủ cũng là điều dễ hiểu.bác vui lòng gọi điện giục thêm mấy lần nữa nha.

Không phải là ít đâu bác ạ. KTV nhiều lắm đấy chứ, nhưng vì tại Khách hàng đông như Quân Nguyên nên vẫn ko thể phục vụ cho hết đc 1 lúc...=))..
Bác Hỏi Rock_coi xem đội của bác ấy có đến mấy chục người không. Đội Hà Đông của bác ấy. các Quận khác nhiều hơn thì sao...:>

myducadv

Active Member

hình như bác Rock Coi ở khu vực Hà Nội - Hà đông. em ở kHu Ba ĐÌnh Hà Nội bác ợ... thoi e cứ chờ vậy... :|

Chắc là đang KM nên gắn hơi chậm ý mà.:D:D

Kanvin90

Banned

hình như bác Rock Coi ở khu vực Hà Nội - Hà đông. em ở kHu Ba ĐÌnh Hà Nội bác ợ... thoi e cứ chờ vậy... :|

Bác gọi cho Rock_coi, bảo em là thành viên HDvietnam mình, và cũng chơi ở Box Truyền Hình HDTV, quen kanvin90 chỉ đến bác , là bác Rock_coi biết, và bác ấy sẽ Contact cho anh em ở địa bàn khác ngay đến làm luôn, bạn bè cả mà...:)

fixilanh

Member

Chả biết tivi nhà các bác thế nào, đến giờ nhà em mới xem được có 7 kênh HD thật và 6 kênh HD giả
Mà các bác cũng dễ tính thật, họ cung cấp cho mình các kênh không đủ như thông báo mà cứ khăng khăng bảo vệ, nói là rẻ, tốt ... Thế mới lạ

Topic này rất rất nhiều các bác người của vnpt tham gia thì phải, bảo vệ rất nhiệt tình, mỗi tội kiểu bảo vệ rất phản cảm#:-S

Bên trên