Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

THCN

Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Có phim có phim không!

leiying

Các bác cho xin kênh hbo hd vs.
Mấy kênh hbo hd mình lấy về ko chuẩn, là sd nhưng để 1600x900 bị bẹp hình ko đẹp như star movie HD

THCN

Member

Các bác cho xin kênh hbo hd vs.
Mấy kênh hbo hd mình lấy về ko chuẩn, là sd nhưng để 1600x900 bị bẹp hình ko đẹp như star movie HD

MyTV làm gì có HBO HD mà xin bác? HBO HD của MyTV là đồ giả cầy mừ!

mylove_22

ko biết có bác nào là nội gián của mytv trong này ko nhỉ? bác có biết khi nào mytv sử lí 3 kênh 801 802 803 ko vậy??

MytvHN

Well-Known Member

ko biết có bác nào là nội gián của mytv trong này ko nhỉ? bác có biết khi nào mytv sử lí 3 kênh 801 802 803 ko vậy??

mấy kênh đó để chơi chơi chứ có gì đâu,ko phát gì thì để làm gì cho nó tốn BW nhỉ?

haihau_namdinh

Tháng 9 này, MyTV sẽ bổ sung thêm 5 kênh HD cho chùm kênh VTC (VTC-HD1, VTC-HD2, VTC-HD3, VTC3-HD, iTV-HD) để tăng sự lựa chọn cho khách hàng. Thời gian tới, VASC cũng sẽ cho ra mắt các gói dịch vụ MyTV mới, linh hoạt và hiện đại trên các ứng dụng di động và thiết bị đầu cuối như smart phone, smart TV, tablet,… nhằm đáp ứng nhu cầu giải trí mọi lúc – mọi nơi cho người sử dụng.

haihau_namdinh

ko biết mất thêm mấy chục nghìn nữa để mua gói này đây

ko biết mất thêm mấy chục nghìn nữa để mua gói này đây

nếu có thêm gói VTCHD thì sẽ là 27.300D/Tháng (chưa VAT). mình chỉ tham khảo của FPT ko biết MyTV thế nào?. Mà chỉ biết là sẽ ko có miễn phí :) :) :) còn lại sẽ đưa vào hoạt động MyTV Net cho ai xa đường dây.

haihau_namdinh

thông tin chuẩn là 5 kênh này thay thế 5 kênh HD giả cầy của MYTV , hoàn toàn free

THCN

Member

thông tin chuẩn là 5 kênh này thay thế 5 kênh HD giả cầy của MYTV , hoàn toàn free

Kể từ ngày 25/9/2013, MyTV ra mắt chùm kênh HD của VTC như sau: VTC HD1 – kênh 75, VTC HD2 – kênh 77 , VTC HD3 – kênh 74, VTC 3 HD – kênh 83, iTV – kênh 78.
Chùm kênh này thay thế cho các kênh HBO HD, Disney HD, Cartoon Network HD, Discovery HD, AXN HD.

Tin MyTV - Đón xem chùm kênh VTC HD mới trên MyTV - Những gì bạn muốn

THCN

Member

Thích HBO HD và AXN HD xịn không giả cầy, sao My TV không nâng cấp?

NHVL

Úi trời, tưởng thêm mới, ai dè thay thế :(

dtsexpert

Active Member

Úi trời, tưởng thêm mới, ai dè thay thế :(

thay thế là đúng rồi, bác có khi nào coi 2 kênh SD & HD giả cầy 1 lúc hay sao mà tiếc rẻ vậy :)
Không biết 5 kênh HD mới này vẫn xài IP của 5 kênh HD giả cầy cũ hay xài IP mới vậy ta?

phamtug

Active Member

quả này các bác mytv lại mất mấy kênh hd ups thay = mấy kênh HD vtc. khổ mấy bác trc xem mấy kênh HBO, Disney, Axn, CN, Discovery lHD ups mà k hiểu sao mấy bác làm bên mytv k cug cấp hẳn cho k.h mh HD nc ngoài sịn nhỉ, mấy kênh HD các bác bị thay trên vtvcab đều có mà HD sịn í trừ kênh disney HD ups k có.

MytvHN

Well-Known Member

cái chùm kênh VTC xem cũng nhàm lắm nhưng còn hơn mấy kênh giả cầy kia

mình chỉ lo là cho xem miễn phí mấy tháng rồi bắt đóng tiền để xem như vụ VTVCab lúc đầu giá thế này sau đó tăng giá. mà hình như các nhà cung cấp khác phải đóng tiền mới xem dc các kênh này. MyTV phát miễn phí ko biết các nhà cung cấp khác có nói gì ko. :)

dtsexpert

Active Member

mình chỉ lo là cho xem miễn phí mấy tháng rồi bắt đóng tiền để xem như vụ VTVCab lúc đầu giá thế này sau đó tăng giá. mà hình như các nhà cung cấp khác phải đóng tiền mới xem dc các kênh này. MyTV phát miễn phí ko biết các nhà cung cấp khác có nói gì ko. :)

miễn phí thi OK, bán theo gói riêng thi bye bye :)
VTVCab em con trả tiên vi co 2 kênh Thethao & BongDa HD, mấy kênh VTVCab khac coi cung ok, chứ mấy kênh VTC ma bán thi ai mua đây :)

Bên trên