Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

duy5687

Active Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Vậy bây giờ thvl trên mytv coi được ko? Hay bắt mua gói vtvcab mới xem được hả các bác

đừng có nói cái kiểu như vậy !? Tôi xài trả tiền mà lại phải trả tiền cho bọn QC thì có tức không?

ở mình mà nghĩ truyền hình trả tiền mà nghĩ sẽ ko có QC thì chắc sẽ ko có nhà cung cấp nào làm dc cả chỉ có ít hay nhiều mà thôi nếu muốn số tiền mình bỏ ra mà ít QC thì chắc sẽ nên chuyển sang dùng nhà cung cấp khác chứ MyTV khó có thể đáp ứng dc. Ngay màn hình giao diện chính thì đã có QC rồi :)

P/S: kênh SCTV 10 này chắc MyTV lấy từ vệ tinh chứ ko phải từ SCTV nên chắc chỉ thêm vào cho vui ai muốn mua thì xem chứ các kênh của SCTV xem ra khó mà có trên MyTV. :)|

hoatienii

Member

Cho mình list kênh mới với, vtv1hd với mấy kênh xem ko đc.

naika83

Member
Cho em xin hỏi có bác nào đăng ký gói FAFIM không ah.Xin ý kiến cái được không ah 40k/tháng có chát quá không so với nội dung

billbebong

Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

cùi bắp chết mẹ đi được.bác kéo torrent về mà xem cho nhanh.Phim toàn phim cũ

tth3ktd

Member

đừng có nói cái kiểu như vậy !? Tôi xài trả tiền mà lại phải trả tiền cho bọn QC thì có tức không?
Đọc nhiều cmt của bác thấy chán lắm, tôi nói có j sai, bạn không thích thì cắt đi chuyển qua nhà cung cấp khác mà dùng, đừng có giống chí phèo thế #:-S

mak1993

Các anh cho e hỏi tí,đó là cách cấu hình tín hiệu từ SD sang HD dc ko ạ.chẳng lẽ trc kia e sài đầu mytv HD nhưng chạy tín hiệu SD,bây h e mới nâng lên HD trên tv 42 inch.mà tín hiệu mấy kênh HD kể star movies cũng ko nét lắm,vậy làm sao để đổi hình ảnh sang HD vậy ạ .có ng bảo vào Setup trên STB mà tìm hoài ko ra.e xài STB ZTE .e cảm ơn ạ

trucon95

Member

Các anh cho e hỏi tí,đó là cách cấu hình tín hiệu từ SD sang HD dc ko ạ.chẳng lẽ trc kia e sài đầu mytv HD nhưng chạy tín hiệu SD,bây h e mới nâng lên HD trên tv 42 inch.mà tín hiệu mấy kênh HD kể star movies cũng ko nét lắm,vậy làm sao để đổi hình ảnh sang HD vậy ạ .có ng bảo vào Setup trên STB mà tìm hoài ko ra.e xài STB ZTE .e cảm ơn ạ

=))=))=))=)) HD Mytv có nét đâu mà..
Xem nguồn hình ảnh bác nhiêu 720p hay 1080..

ttung94

Active Member
Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Bác bấm SET - Nhập mật khẩu 6321 - Vào Cài đặt nâng cao - Chọn Đầu ra hình ảnh là 1080p/60Hz hoặc 720p/60Hz tùy theo TV của bác nhé.

Ồ sách hướng dẫn sử dụng MyTV có hình cờ vàng 3 sọc đỏ này thật ạ?
Lại chuẩn bị có đợt thu hồi rồi đây...

Nhân vụ này, em gửi các bác cả hình cách đây mấy hôm ANTV dám chèn hình quân đội Trung Quốc vào hình hiệu giới thiệu quân đội Việt Nam nữa...

hình như cái link có tay TO xóa rồi các bác ạ :eek:

naika83

Member
có bác nào để ý MYTV phát kênh CINEMAX khuôn hình 16:9 thay khuôn hình 4:3 rồi không.Giống như HBO luôn

naika83

Member
Re: Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Sao không thấy mytv tăng kênh gì nhỉ

nvlam

Cái setup box nhà mình sau 18 tháng đã xịt, nhân viên lên cầm về kiểm tra rồi, nói là nếu hư phai trả tiền sủa. Mọi người cho ý kiến có nên cắt chuyển qua nexttv của viettel, hay đăng ký gói cáp quang 10mbs rồi mua cái android box về chiến mytv online luon cho nó gon nhỉ( đang xài gói ccombo family + mytv 299k). Dạo này mấy cái phim trong VOD thấy chán quá

Bên trên