Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

ttung94

Active Member
Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

MYTV chuẩn bị nhét 3 kênh HD của VTV vào gói VTVCab nhá

Tin ở đâu có chắc không các bác, chả lẽ cái mail hôm nọ em gửi lên CSKH lại linh nghiệm thế =))

mylove_22

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

3 kênh VTVHD sẽ dc lên sóng trước 30/4. cuối cùng thì ngày này cũng đã đến :D

sonnvl

Member

Cho hỏi mytv còn lưu trữ những chương trình truyền hình từ đầu năm 2014 ko ? Mình muốn xem lại một số chương trình trên VTV6.

ttung94

Active Member
Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Cho hỏi mytv còn lưu trữ những chương trình truyền hình từ đầu năm 2014 ko ? Mình muốn xem lại một số chương trình trên VTV6.
Không thể bác ạ :D chương trình trên MyTV chỉ được lưu trữ cùng lắm là 5 ngày, VTV6 thì 2 ngày thì phải ^^ Bác lên VTVmedia tìm thì chắc sẽ có đấy.

3 kênh VTVHD sẽ dc lên sóng trước 30/4. cuối cùng thì ngày này cũng đã đến :D

Nhà em đang dùng gói Silver SD 60 ngàn.
Nếu đăng ký gói VTVCab mà không đăng ký gói HD, thì có xem được BĐTVHD không bác? và VTV3HD nữa(nếu Mytv Tích hợp VTV3HD vào gói VTVCab)

mylove_22

Nhà em đang dùng gói Silver SD 60 ngàn. Nếu đăng ký gói VTVCab mà không đăng ký gói HD, thì có xem được BĐTVHD không bác? và VTV3HD nữa(nếu Mytv Tích hợp VTV3HD vào gói VTVCab)

Vụ này mình cũng ko rõ là gói SD đăng ký gói VTVcab thì có kênh HD ko nữa. mà nếu bạn đang dùng gói SD trên tv màn hình nhỏ thì dù có kênh HD thì cũng ko phân biệt dc SD khác HD chỗ nào đâu.

Vụ này mình cũng ko rõ là gói SD đăng ký gói VTVcab thì có kênh HD ko nữa. mà nếu bạn đang dùng gói SD trên tv màn hình nhỏ thì dù có kênh HD thì cũng ko phân biệt dc SD khác HD chỗ nào đâu.

Mình đang xài Led 40inch. Nếu VTV3HD tích hợp vào gói VTVCab, thì chắc mình sẽ đăng ký VTVCab, vừa xem bóng đá, vừa xem VTV3HD(nếu được) !

thấy có VTV1HD và VTV6HD trên gói VTVCAB giờ chỉ chờ có thêm VTV3HD

mylove_22

VTV1HD và VTV6HD đã lên Mytv kênh 120 124. :)

sonnvl

Member
Ðề: Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Không thể bác ạ :D chương trình trên MyTV chỉ được lưu trữ cùng lắm là 5 ngày, VTV6 thì 2 ngày thì phải ^^ Bác lên VTVmedia tìm thì chắc sẽ có đấy.

Thế mà trên megafun.vn mình xem lại được 10 ngày trở lại đây đấy :)
VTVmedia chỉ có các chương trình chính thôi, gửi yêu cầu rồi ko thấy đáp ứng.

THCN

Member

Mình đang xài Led 40inch. Nếu VTV3HD tích hợp vào gói VTVCab, thì chắc mình sẽ đăng ký VTVCab, vừa xem bóng đá, vừa xem VTV3HD(nếu được) !

Phải đăng nhập để bàn với bác 1 phát, nếu như phát VTV3HD mà đầu SD bác dò được thì chỉ khác nhau cái chữ VTV3 với VTV3HD thôi, đầu SD phát làm sao ra nét HD được bác???

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Thế thì chắc sắp có VTV HD rồi, đợt trước HTV7 HD với HTV9 HD thử nghiệm trên 801 802 khoảng 1 tuần thì lên chính thức luôn :-bd nhất bác STAR007 =))

:p :p :p Thế là giấc mơ có thật rồi :3 :sexy:

đã có thông báo chính thức trên trang chủ ,VTV1_HD kênh số 120,VTV3_HD kênh số 123, VTV6_HD kênh số 124

hoatienii

Member

Có bác nào dò ra mấy kênh này để xem trên PC ko nhĩ.

Phải đăng nhập để bàn với bác 1 phát, nếu như phát VTV3HD mà đầu SD bác dò được thì chỉ khác nhau cái chữ VTV3 với VTV3HD thôi, đầu SD phát làm sao ra nét HD được bác???

Nhà mình đang dùng STB HD, nhưng đăng ký SD bác ạ !

Bên trên