Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

laphuong

Member
Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

amply PA-300D có bo mạch echo ghi là SUHYOUNG (đúng), bo mạch công suất ghi là SUHYUNG (thiếu chữ O) chắc hàng trung quốc vì có 1 thiết bị của hãng TIANBO (tàu 100%)

luonnho1001

Well-Known Member

Chết rồi vụ này sao đây? em tin tưởng sóng nhạc quá!

mrpham38

Active Member

Sặc! bung bét đến nơi rồi ae ơi. X_X

Các bác cứ bình tĩnh, mọi chuyện vẫn chưa thể kết luận được gi, đợi bác Cường lên giải thích cho anh em để làm sáng tỏ mọi việc.

forever_rock

Active Member

đề nghị chủ thớt vào giải đáp , ko là đây xin góp 1 viên gahcj

laphuong

Member

có 2 giả thiết: 1 là hãng jarguar viết sai chính tả sp của chính mình: suhyoung thành suhyung ( điều này gần như ko thể xảy ra với 1 hãng lớn và số lượng nhiều như vậy)
2 là hãng cho phép 1 cty nhỏ lẻ vô danh nào đó bên TQ lấy tên gần giống với mình sx bo mạch công suất rồi nhập về lắp vào sp của mình để hạ giá. thà rằng tên khác hẳn thì ko tức chứ tên nhái như vậy khác gì lừa người tiêu dùng như các loại hàng nhái rẻ tiền chứ.

vnckien

Active Member

có 2 giả thiết: 1 là hãng jarguar viết sai chính tả sp của chính mình: suhyoung thành suhyung ( điều này gần như ko thể xảy ra với 1 hãng lớn và số lượng nhiều như vậy)
2 là hãng cho phép 1 cty nhỏ lẻ vô danh nào đó bên TQ lấy tên gần giống với mình sx bo mạch công suất rồi nhập về lắp vào sp của mình để hạ giá. thà rằng tên khác hẳn thì ko tức chứ tên nhái như vậy khác gì lừa người tiêu dùng như các loại hàng nhái rẻ tiền chứ.

Với hợp đồng ODE, hãng Jarguar bán thiết kế cho một hãng nào đó muốn mua, nhưng linh kiện thì do hãng mua ODE đó quyết định các bác.

laphuong

Member

nếu vậy thì Sóng Nhạc đã đặt linh kiện TQ với cái tên nhái là SUHYUNG mang sang HQ dán nhãn Korea rồi nhập về VN, hài vl

gvnth

Active Member

Vậy trong cùng tầm tiền 5-6tr lên chọn amli karaoke gì thay cho Jarguar hả các bác?

vnckien

Active Member

Vậy trong cùng tầm tiền 5-6tr lên chọn amli karaoke gì thay cho Jarguar hả các bác?

Nghe anh bạn có em bên HQ nói: Tại HQ, mấy anh em VN dùng amply KOK của hãng Taijin - đảm bảo HQ, không lo bị Jồ Cẩm Tàu, hát còn hay hơn Jarguar nhiều.
Rất tiếc ở VN không thấy ai bán.

forever_rock

Active Member

đả đảo sóng nhạc. làm 1 mớ của ae xong phủi đít

Các bác toàn kết luận vội vàng, chưa kiểm tra hết thông tin mọi người đưa ra cũng chưa nghe người ta giải thích mà đã quy kết rồi. Cái gì cũng phải nhìn nhận bằng con mắt khách quan. Em thấy ở toppic này bác Cường đã rất nhiệt tình hỗ trợ tư vấn cho anh em, các bác đừng nghĩ bác ấy làm vậy để bán hàng vì dù ko làm vậy vẫn thiếu gì người mua âm ly jaguar đơn giản vì nó có thể hát hay. Bản thân em cũng mua jaguar 303xg của sóng nhạc và thấy hài lòng khi mua về, em chọn không phải vì nghe bác ấy quảng cáo mà vì thấy nó hay trong tầm tiền mà em có khi em đi chọn và hát thử.

tyfnmax

Active Member

Đảm bảo với bác là nếu có vào đây thì cũng giải thích mấy câu nhăng nhít rồi lại bay hơi. Con 604 D của mình nghe không ưng lắm. Giọng mình tương đối nên cũng không quá care. Mua hộ ông em con jaguar 303xg ở Nam Phú nghe chán toàn tập. Bác nào khen mình để lại cho con 604D này. Máy mình mua là bảo hành 3 năm chứ không bảo hành 2 năm như bây giờ.

luonnho1001

Well-Known Member

Mà lâu lâu cũng không thấy bác cường nhỉ? cứ từ từ các bác.

Minhsur

Banned

Em nghe dân trong nghề kháo nhau từ lâu rồi, rằng 506N, 203N đời cũ giờ làm lại là Tài khưa chính hãng, rồi có thể được chạy qua đất Hàn tý cho có mùi kimchi. Mấy bác nhà ta cứ ù xọe bà con thôi.
Riêng SN thì giờ im ắng lâu thế này, chắc là xong phim. Anh em ta bị lừa cmnr.
Nhưng mà giờ thì biết hát bằng cái cục gì đây? Nên thấy tiền bỏ ra mà ổn ổn thì chấp nhận tạm vậy.
Chờ cụ Cường vào phán!

tyfnmax

Active Member

Em nghe dân trong nghề kháo nhau từ lâu rồi, rằng 506N, 203N đời cũ giờ làm lại là Tài khưa chính hãng, rồi có thể được chạy qua đất Hàn tý cho có mùi kimchi. Mấy bác nhà ta cứ ù xọe bà con thôi.
Riêng SN thì giờ im ắng lâu thế này, chắc là xong phim. Anh em ta bị lừa cmnr.
Nhưng mà giờ thì biết hát bằng cái cục gì đây? Nên thấy tiền bỏ ra mà ổn ổn thì chấp nhận tạm vậy.
Chờ cụ Cường vào phán!

Có khi phải chuyển mixer + pow bác nhỉ. Mỗi tội cái xứ Việt mình éo tin được. Khéo lại vẫn toàn hàng giả.

Giang hồ hiểm ác ,lừa đảo không lường [-O<
Em chọn giải pháp ghép rời Cục nhại với Power cho hết khỏi lăn tăn Hàn hay Khựa ợ

Minhsur

Banned

Cục nhại với Pow thì biết có hàng xịn không hay là hàng chợ lớn? Thôi coi như mất 6t mua 604 là học phí tập hát đi, vì dù sao em nó hát cũng ok mà.

luonnho1001

Well-Known Member

Bỏ ra 6.4tr làm học phí 3 năm hết bảo hành nó có hỏng vứt đi là vừa chuẩn bị $ lên pro thôi các bác!

Bên trên